BlackBerry Key2 đã cho đặt trước tại Anh, 26/6 bắt đầu giao hàng

Didu
11/6/2018 10:10Phản hồi: 93
BlackBerry Key2 đã cho đặt trước tại Anh, 26/6 bắt đầu giao hàng
Hai cửa hàng tại Anh là Carphone Warehouse và Selfridges vừa chính thức cho đặt trước chiếc điện thoại mới ra mắt BlackBerry Key2 từ bây giờ. Carphone Warehouse thì nói với khách đặt trước, máy sẽ giao vào ngày 26/6 còn Selfridges thì nói đặt trước sẽ kết thúc vào 27/6, tức là cuối tháng 6 sẽ có máy. Anh là một trong 7 quốc gia sẽ bán Key2 đầu tiên, giá bán của Key2 tại nước này là 579 bảng, trong khi tại Mỹ thì giá là 649 USD.

Nguồn: GSM Arena
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mắc V LLLLLLLLLLLLL
Key 2 giá 1/2 Cây vàng kkkkk
Các bác thương gia lấy về giá nhiêu nhỉ? cho e xin giá dự kiến với
@Thomas Trường Cái e cần chính là bàn phím, e bị mồ hôi tay xài màn cảm ứng khó chịu bỏ mợ. Giờ làm gì có máy nào có bàn phím trừ chinh BB nhưng những máy kia k hợp nhãn
@huynguyen201289 Mình cần chính là cái bàn phím
tienbb96xx
TÍCH CỰC
6 năm
@huynguyen201289 Quan trọng cái bàn phím kìa. Gõ phím cứng cả ngày ko mỏi tay. Nhưng chat phím ảo 1 lúc là chán r 😃
@jindowing Fan của BB thì thực sự sẽ k care về hiệu năng để chơi game, màn hình to hay camera. Nhưng chém giá này thì...k trách đc thị phần của a BB teo tóp là đúng.
giá ngon 😃
18 chai đối với doanh nhân là nhỏ, nên thôi nhường các bác 😁
@Bão Sài Gòn Note roanh nhân cấu hình ngang mấy ảnh Tàu mà giá gấp đôi vẫn đầy roanh nhân và dân công nghệ mua đấy thô
@songoku_1206 Cấu hình như Note mà máy tàu nào giá =1/2 (tính cùng năm ra mắt), chứ tính năng của Note máy tào nào có thế, bạn thông não hộ với
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
Thôi để doanh nhân mua 😃
dong thieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@songoku_1206 Doanh ko phải roanh
@dong thieu Thì em cố tình viết là roanh mà :v
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
@tinthanh25 bạn là thương nhân nhỏ, gọi tắt là tiểu thương đó bạn 😁
@NoSheeple Ý là "ranh nhân" hả??? Haha...
fine
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế quá chất.
Thiệt chứ, giờ doanh nhân toàn xài 1 lúc 2,3 cái IP không chứ có xài BB nữa đâu (đang nói VN, thế giới e k biết). Sao vô đọc cmt toàn mấy bác phán để doanh nhân mua 😕. E không phải doanh nhân nhưng e muốn mua vì e thích có đc k:oops:
phong_hue
TÍCH CỰC
6 năm
@jindowing Sếp em xài một lúc 3 xái ip. Xác nhận với bác. BB giờ chỉ dành cho ai đam mê thôi chứ cho doanh nhân là chuyện ngày xửa ngày xưa rồi
@phong_hue các sếp to e quen cũng vậy, IP mới ra là quất, toàn nghe gọi đọc báo chứ cũng có thèm chụp ảnh chơi game bao giờ đâu, toàn tác vụ cơ bản, mấy ổng thích thì mua chứ k care
@jindowing ở VN thì từ ông xe ôm ông bảo vệ đến mấy đứa choai choai mới lớn cũng dùng IP mà bác so làm j :v
@jindowing còn mấy ku tây mình đang làm việc chung thì khá thực dụng, IP xiaomi SS đủ cả và đa số là đời cũ (có lão còn dùng ip4s), và rất ít khi họ móc dt ra, đang đi - ăn uống - ngồi nc mà cầm dt hoặc để trên bàn là ko lịch sự, họ thường ra 1 chỗ nào đó đứng 1 mình cầm dt ra làm j đó rất nhanh rồi quay lại làm việc tiếp
@darklight_vtp Khi người ta chỉ coi đt là cái phương tiện phục vụ thôi chứ k phải tài sản quý nên việc xài máy nào k thành vấn đề
Ok, bán thận... 😁
minhhieniu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ giá chính hãng và mua thôi!
latoan339
TÍCH CỰC
6 năm
không phải roanh nhân nhưng vẫn thích ,nhưng mà bác hông thích 😁
Để t chống mắt lên xem nó bán được bao nhiêu cái.
Toàn fan tự sướng
@philong.ktnn Đã report
vragon123
ĐẠI BÀNG
6 năm
mua oppo r11 cũng snap 660 có 5tr chứ mấy :v
tienbb96xx
TÍCH CỰC
6 năm
@vragon123 Có phím cứng ko? Bảo mật bằng ko?
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Lại chờ hn03 với quang3g thôi. Hàng chính hãng ko sờ dc, và xót lắm.
kurt80
TÍCH CỰC
6 năm
Các thánh cứ phán để cho doanh nhân mua nên nghĩ lại. Thôi để có người nhiều tiền hơn mình mua có vẻ hợp lý hơn.
buihai
CAO CẤP
6 năm
Hóng Key1 về giá 5 triệu nào =))
@buihai hóng như bác
@buihai key1 sprint 2m2-2m5 kìa :p mua về trải cmn nghiệm xong cất tủ vì méo dùng đc mạng
buihai
CAO CẤP
6 năm
@thieu thai doan Rớt giá vậy chời :v thật ra với cấu hình đấy thì về giá 5 củ là đúng rồi
@buihai bản khóa mạng sprint á, ko nghe gọi đc
Ko biết khi về Việt Nam mình thì giá sẽ đẩy lên bn nhỉ!
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đợi dòng thời gian trôi qua rồi trải nghiệm sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019