BlackBerry Key2 ra mắt vào ngày 7/6 với camera kép

zyzy1908
24/5/2018 20:33Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangvuvn06
ĐẠI BÀNG
6 năm
Fan BB qtâm la ở cái chất chứ k phải ở cấu hình. cấu hình nằm ở vị trí xa xôi lắm.
hoangvuvn06
ĐẠI BÀNG
6 năm
Fan BB qtâm la ở cái chất chứ k phải ở cấu hình. cấu hình nằm ở vị trí xa xôi lắm.
Nếu chạy Snapdragon 845 thì 18tr mua ngay!Chạy Dnapdragon 660 chỉ tầm 9-10tr là ok!😆
nên bỏ bàn phím cứng thôi, bấm màn hình nhanh hơn Ber ơi 😔
phongpt.neu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@daiduong3007 Bàn phím cứng mang lại cảm giác gõ thật. Nó là cái vẫn giữ BB sống đến bây giờ đó bạn. Bọn DTEK ra mà có nổi đâu. Toàn thấy Priv với KEYone lên sóng.
nublast
TÍCH CỰC
6 năm
Nghe nói có tai thỏ
Chả biết fan cứng kiểu gì mà nói năng rất là ...
Có tiền, muốn mua máy cấu hình cao thì cứ đi mà mua. Người ta sản xuất máy như vậy để bán cho người có nhu cầu.
Chưa kể, bác xài những gì mà bảo lag? Cấu hình những máy bây giờ, từ tầm trung đổ lên đã dư sức dùng gần như tất cả các app rồi. Cấu hình có chăng cũng để thủ dâm tư tưởng thôi.
phongpt.neu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kaleidoscope_wb Bạn thông cảm, có mấy thanh niên thích vác KEYone với Priv chơi Fornite với PUBG Mobile =)))) Con Snap 660 là quá đủ cho người dùng duyệt email, lướt web với xem Youtube rồi.
nhoceminem
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phongpt.neu Bác nói vậy cũng ko đúng, vì chỉ nhu cầu đơn giản như vậy thì ng ta mua những máy dưới 10tr hay dưới 8tr cũng đáp ứng tốt! Rõ ràng bỏ ra tiền lớn mà lại đc 1 thứ thua thiệt thì ng ta bức xúc cũng đúng thôi! Cá nhân em mua con keyone 15tr cũng tiếc, nếu trc gio chưa xài BB thì chắc đã mua s8 rồi! Nói đi cũng phải nói lại! Ko biết có phải vì hướng đến người dùng doanh nghiệp thật hay ko nhưng đúng là lựa chọn con chip 6xx ko phải là 1 lựa chọn tồi! Xài thoải mái mà đến 11h đêm ngày thứ 2 vẫn còn 15% pin! Quá tuyệt vời với những người làm việc, di chuyển nhiều, ko có thời gian để cắm sạc hay kè kè cục sạc dự phòng! Cái nữa là pin sạc rất nhanh kể cả ở chế độ thường! Từ dưới 10% cắm sạc, chỉnh chế độ sạc thường ko boost thì chắc khoảng 40 - 50 phút gì đó là đc gần 50%! Còn cái đáng nói nữa là Camera! Ko phải thuộc hàng top, chụp lung linh các kiểu nhưng mình có thể chắc chắn là ko phải thuộc kiểu Chấp Nhận Được! Mình xin khẳng định là Đẹp! Lấy nét cũng nhanh nữa, lại có nhiều tuỳ chỉnh! Nói chung lúc cũng tức như bác trên về cấu hình này nọ. nhưng khi xài rồi mới thấy 1 trải nghiệm rất tốt, rất hài lòng trừ cái bàn phím cứng ngắt lại bóng!
@phongpt.neu duyệt mail lướt web giá này hả? mày tinh tế vãi.
còn máy hướng tới doanh nghiệp. mơ đi. BB của Canada thì còn thoi thóp. về TCL rồi thì doanh với chả nghiệp j nữa/ Android hay iOS bây giờ áp policy vồ bảo mật rất tốt.
mà thật ra mấy thằng còm này chắc chả có tiền mua máy đâu
phongpt.neu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tetepro Những thằng không tinh tế thì không phát hiện ra được giới doanh nhân (những người làm business thực thụ, giới tài chính, luật... chứ không phải mấy ông trọc phú kiến tiền bằng nước bọt nhé) thường chỉ dùng điện thoại để lướt web, check mail, xem youtube, đọc báo. Máy của mấy ông này thường chỉ dùng các phần mềm mặc định theo máy và không cài game. Như thế là quá đủ. Thanh niên cần phải mở mang hiểu biết thiển cận của mình ra nhé!
-- Một thanh niên đang dùng KEYone cho hay --
Chỉ mong bb làm mấy con full cảm ứng thật ngon để xài chứ thấy thua mấy hãng khác quá , còn mấy dòng như pp , priv , key1 thì đẹp nhưng mún giải trí thì chán quá , mà k phải ai cũng mún xài 2 máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019