BlackBerry Key2 sẽ bán ra tại VN đầu tháng sau, giá 17 triệu đồng, nhiều quà

cuhiep
26/7/2018 15:51Phản hồi: 369
369 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá 17 triệu đồng cho một thương hiệu Tàu mua mác BlackBerry? :eek:
Tầm này tôi đoán chắc chị em sẽ mua Iphone 😁
Tiếc cho mod @cuhiep là bài này không có Video 4K toàn bộ buổi ra mắt :oops:
@habu@
TÍCH CỰC
6 năm
"Việt Nam là một trong không nhiều thị trường được BlackBerry quan tâm đặc biệt."

Câu này có dc nhắc đến ở nước khác ko. 😁
@@habu@ Chắc có những sẽ đổi tên địa danh nhé :D
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry PASSPORT.se 
Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
Do đây là thương hiệu kén người dùng (không phải ai cũng biết sài dâu, nhất là phụ nữ) tại VN, đổi lại táo em nào mới ra 17 củ chắc là hết từ lúc order!
@Jaywalk Hết thì chắc ko hết được vì lượng hàng hãng order về bao giờ chả dôi ra, Táo bán được nhiều và hot vì dễ dùng, đẹp lại mượt, được hỗ trợ lâu 😁
trungduc1202
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nó mắc từ lâu. Bởi vì thương hiệu BB lâu năm rồi. Mấy cái này dành cho Fan thôi + Thích cổ xưa. Nhưng có một số hãng nó nghĩ nó là " Thiên Nga" để định giá một con máy của nó giá " Ngàn đô ", Trong khi nó chỉ là con Vịt lai 😁
@trungduc1202 Lai mà vẫn có sức thu hút thì vẫn ít nhiều có chỗ đứng nhé :D
Máy đẹp, cuốn hút, vẫn rất chất, nhưng tđn mà BB ki bo thế ? 17tr chứ đâu phải 11tr mà nhét con chip 660 lại còn 64GB bộ nhớ trong....😕😕😕
ltg14
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy đẹp quá, em mẫu tuyệt vời.
@ltg14 Đồng ý với vế đầu 😁
9900 vẫn thích hơn. Mặc dù pin hơi yếu
@minhthanh255 Fan K2 ko nghĩ vậy đâu 😁
@crazysexycool1981 Đúng là 9900 đẹp thật nhưng k2 thì đẹp hơn. Bác nhận máy chưa ?
ST610
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nghèo hèn gì mà ko trang bị con chip 835, 845 dù thực tế có thể ko cần đến mức vậy, đảm bảo vẫn dư lãi vì con này chỉ đáng 12-13tr.
Đã là xịn, là flagship thì mọi thứ phải ở mức cao nhất, để ng dùng ko phải băn khoăn. Trong khi đẳng cấp hoàn thiện đã thua hồi trước.
Thế nên mấy bác fan đừng cố bào chữa, cho rằng ko dành cho số đông, bán đc ít máy cho ít người chắc chắn chỉ có lỗ.
M nghĩ TCL nên tôn trọng khách hàng khi đưa ra 1 sp ntn.
@ST610 Bb thiên về tiết kiệm điện pin trâu nên mới không dùng dòng 8 đó bạn 😃, phù hợp với nhóm đối tượng mà bb hướng tới. Nhưng chip 660 tuy tiết kiệm điện nhưng khôngg phải là yếu
@Tạ Trọng Cầu Trừ khi lúc nào cũng đăm đăm chú ý vào con CHIP để chơi game này nọ thì quả nhiên 17tr là cái giá ko thể nuốt trôi với hầu hết người dùng 😁
hunterval
TÍCH CỰC
6 năm
anh em nghĩ tầm bao lâu thì nó còn ~8t hàng sang tay 99%?đây là số tiền mình có thể chi cho e nó
@hunterval Nếu mong K2 lướt (hàng chính hãng) chắc cũng phải ngót 1 năm trở ra :rolleyes:
@crazysexycool1981 Đâu nhất thiết phải chính hãng, bản quốc tế 2 sim xách tay là đc rồi...
@NDC9057 Mới có thông tin về K2 LE đấy, có lẽ đây sẽ là lựa chọn hợp lý hơn 😁

mikeho
ĐẠI BÀNG
6 năm
để yêu thích 1 thứ trước tiên ta cần hiểu nó.tôi thấy nhìu mem comm cho sướng cái tay. mua cái j là sở thích và nhu cầu của mỗi người. tôi yêu bb vì có phím vật lý và các chức năng cơ bản của 1 cái đt rất ổn định . đặc biệt là K2 mới cho thấy ưu thế tuyệt đối của phím vật lý. đã thích rùi thì mọi chuyện là nhỏ, mang em ấy về dùng cho đã 😃
@mikeho Bồ xúc chưa, màu Black & Silver về rồi đấy, riêng chỗ mình đặt thì chưa có tin tức 😁
@crazysexycool1981 Ham rẻ chi giờ ngồi chờ, trong khi người khác xài gần chán 😃
@NDC9057 Vừa rồi shop chính thức gọi lấy hàng rồi nhé, trong hôm nay qua hốt! Rẻ nhưng vẫn là chính hãng, BH 1 năm, đầy đủ 2 món quà tặng! Chứ như khối người muốn xài cũng chả có 😁
@crazysexycool1981 Sắp chán rồi :p
mikeho
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 mình lấy đc hơn tháng rồi, k đợi đc bản quốc tế mình dùng bản BBF 100-4 nội dịa TQ. dùng có đầy đủ hết các dịch vụ của gg. đã là bber thì qtế hay nội địa dùng đều như nhau. mình dùng bản màu đen đó là màu mình khoái nhất của bb. trải nghiệm K2 thật là tuyệt vời
White Lamb
ĐẠI BÀNG
6 năm
năm sau ráng thêm nhận diện gương mặt 3D thật ngon vào, tối ưu phần màn hình cho màn hình to hơn, cải tiến thêm công nghệ ở bàn phím, chống nước bụi tốt hơn, giá khoản giảm thêm 1 tí nữa là ngon ngay.
@White Lamb Uhm, thêm tính năng và tiền giảm xuống, chờ đấy nghe 😁
17tr với "siêu phẩm" này thì chát quá. Đợi xuống hợp lý hơn mình cũng mua, dùng BB cho khác biệt
taosung
TÍCH CỰC
6 năm
Bb được cuồng là phải thôi vì điện thoại một thời dành cho doanh nhân, về VN phần lớn máy cũ đc mông má lại bán cho sinh viên nên đc tung hô hết lời. Lại dc cái trò bàn phím cứng và bảo mật để tỏ ra đẳng cấp khác người khác trong khi hiệu quả sử dụng trong cuộc sống hàng ngày là gì ??? Giá cao quá so với giá trị con máy, xin nhắc lại là giá trị con máy chứ không phải so với các dòng điện thoại khác. Bbfan cuồng còn hơn cả ifan.
@taosung Đời là thế mà, BBers đâu có giống với iFan hay SamFan 😁
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
Tầm 12 củ thì em không cần phải đắn đo...ra đi ngay và luôn...
@Rachels Nhớ nhé, bản LE đã có thông tin trên mạng rồi đấy 😁
Yêu lắm BB. Đam mê 1 thuở .Bao giờ mới có thể rước e nó về đây. Chiếc Key2 làm sống lại tình yêu của t vs BB.
@kien_2210 AE nào ngày trước gắn bó với BBOS hoặc BB10, đặc biệt là gắn bó nhiều năm thì khó lòng cưỡng nổi trước vẻ đẹp của K2! Cái thời vọc vạch kiểu BBOS có thể ko trở lại nữa nhưng ít nhiều vẫn còn sự hưng phấn nhất định với dòng mới này :cool:
duongvannam
ĐẠI BÀNG
6 năm
ôi cái giá o_O
hoangkan
ĐẠI BÀNG
6 năm
17 triệu mua em key 2 mình để tiền mua 1 con xiaomi mi 8 và số tiền còn lại mua con Key One còn hơn. Hoặc không thì mua em 9900 về xài, số tiền dư đi ăn đi đá phò :3
@hoangkan Bạn thật khéo chi tiêu
@hoangkan Tiền mua Xiaomi, 99, K1 cũng như... đá phò thì thà mình gom lại xúc K2 :cool:
md81
TÍCH CỰC
6 năm
Em mới chơi bb tầm 10 năm thôi, fan bb nhưng ko phải fan cuồng. Nhưng cái giá 17 củ là quá cao so với giá trị sử dụng. Với 1 fan bb như em thì em chờ đợi 1 năm nữa để xúc.
@md81 Vậy thì bán tháo rồi lên đời K2 thôi :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
md81
TÍCH CỰC
6 năm
@crazysexycool1981 Mình ko thích dòng key lắm, thích mỗi ngoại hình thôi. Mua keyone sprint về để vọc thôi. Năm sau key2 rẻ thì mua vì mua cũng có dùng đâu
@md81 Mua ko dùng thì bồ đợi rẻ mua về mần chi? 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
md81
TÍCH CỰC
6 năm
@crazysexycool1981 Mình vọc rom. Bác là fan kiểu khác
Những thanh niên chê giá cao và so sánh thà mua con này con nọ đa phần là thanh niên dell có nổi tiền mua con điện thoại 5 củ 😃
@navy.seal Đm gắt 😁
@navy.seal Chính xác đấy bạn
hoangkan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navy.seal Thanh niên có sừng vừa phát biểu. Hãy là nhà tiêu dùng thông minh bạn ơi 😃
@hoangkan Ok bạn
nanguyen102
ĐẠI BÀNG
6 năm
Fan hâm mộ BB đây mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119