BlackBerry KeyOne màu đen Mercury Black Made By Optiemus khác màu bạc những gì?

sonlazio
2/8/2017 4:28Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yilka
TÍCH CỰC
7 năm
Khổ cho ông BB, đến cái tên cũng ko chốt cho ra hồn, KeyOne nên đợi version tiếp theo thôi hihi version này bày cho đẹp 😃
mrkissn
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp mà mỗi tội con cpu như thế thì có mà giật tung nóc. Đang xài máy chạy rồng 820 mà còn cà giật. phải chi cpu lên ít nhất là 820 thì hay biết mấy.
Tên đầy đủ BlackBerry KEYOne Mercury Black Device By BlackBerry Made By Optiemus Infracom.: vcl
vandong108
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có khi nào thay vì lấy tên BlackBerry KEYOne Mercury Black Device By BlackBerry Made By Optiemus Infracom thì lấy tên BlackBerry KEYOne Fan Edition (Blackberry FE) ko ta?
Lời kết: Vẫn đẹp!
Thế Hữu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bàn phím cưng đấy =))
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
7 năm
ủa, keyone bạc ko có 2 sim ak 😕
woodhead
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhiều anh em yêu bàn phím của bb, nhưng sao mình dùng hoài mà không quen, không yêu được em nó. hồi trước xài em priv, bàn phím nhỏ quá, bấm khó, đã vậy thỉnh thoảng trượt ngón tay, dấu nháy nhảy lung tung rất khó chịu, đã vậy máy nóng như cái lò sưởi, camera thì xấu khủng khiếp. sau đó đú em passport thử thế nào, em passport cũng bị y chang, chắc vì ngón tay mình to quá. mà em passport cài app android load chậm kinh khủng, xài được 2 ngày, vứt luôn. rùi cũng đú thử em keyone, vẫn không xài được cái bàn phím. trong mấy con bb chạy android chắc có em dtek60 là mình hài lòng nhất.
vậy có phải đẹp & đồng nhất không nà
haya
TÍCH CỰC
7 năm
Em thì ngược lại, cũng thuộc loại tay to, xài bold 9000 từ năm 2008, đến con 9000 thứ 2 sắp chít thì may mắn Q10 ra mắt rồi mua luôn, đến bây giờ Q10 ngáp ngáp thì keyone vừa kịp về 😃. Xui cái xài bàn phím cứng rồi thì quen, ko xài bàn phím ảo đc như cái ipad mini 2 đang xài song song. Mặc dù giải trí, lướt web trên ipad rất nhiều (vì Q10 có làm đc gì đâu) nhưng bực mình nhất là bàn phím ảo đánh toàn bị trật chữ phải xoá đi gõ lại hoài (nhiều lúc ngán quá để cho sai rồi gửi luôn), chưa kể lúc gõ phải tập trung vào bàn phím ảo để gõ trong khi xài BlackBerry thì hiếm khi phải liếc xuống. Mình ưu tiên cảm giác gõ phím nên vẫn bị dính vào BlackBerry tới giờ. Với mình thì bàn phím của keyone và priv soạn chữ ko ngon bằng q10, phím đầm hơn nên phải mất nhiều lực nhấn hơn...chưa kể xài hđh android vẫn bị mất vài chức năng của phím so với các hđh trước...và phải xài 2 tay (mấy em trc toàn xài 1 tay)

2 sim nhưng chỉ xài 1 sim thì cũng như máy 1 sim mà phải ko bạn?
voicon848
ĐẠI BÀNG
7 năm
@haya Hông biết nữa nhưng em hơi dị ứng với 2 sim.
Em thì bắt đầu với 8700, rồi theo thứ tự là 8820, 9530, 9000. 9000 xài tới khi Passport ra mắt nhưng giá khủng bố quá đú không nổi đành bỏ qua Android. Xài đúng một con Android thì nhịn ăn mua được con Passport AZERT, cảm thấy đủ sướng và không có ý định quay lại Android dù là trên BB.
2 sim là cái đáng mong đợi nhất.

Có vẻ là tuy là keyone nhưng là do hai nhà máy của các chủ sở hữu khác nhau và có những điểm khác biệt nhất định.
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Về VN không biết giá thế nào nhỉ?
nerdyL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hòng anh @cuhiep mua về trên tay cho anh em xem
điện thoại tàu khựa này mà cũng nhiều người mua quá
@deptrainhatTT Có thấy ai cầm đâu :|
Nói cho sang mồm à !
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn ngầu quá, hy vọng về đây giá dễ chịu tí.
Ryuzaki
ĐẠI BÀNG
7 năm
14 triệu cho con chip 625 đúng là khó thiệt !
bibo311
TÍCH CỰC
7 năm
@Ryuzaki Bác xem đo hiệu năng con này vs S8 thì mới thấy rõ độ bá của nó
vitara29y
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy này tầm tháng 10 đã về Việt Nam chưa các bác nhỉ.
A!phaikodo
TÍCH CỰC
7 năm
Mem tinhte mà khen thì đời em nó lại ế như Q10, Q20, PP ... Vậy
P/s đang xài p9983

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119