BlackBerry KeyOne màu vàng đồng chính hãng có giá 16,5 triệu đồng

Didu
18/5/2018 7:29Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bb dạo này già rồi. Thêm muối thêm mắm nhiều quá nên có cái giá mặn chát như thế này
anhtugps
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ chủ thớt, mình đang dùng em Broze này. Khá ngon, tuy mỗi tội rom Trung Quốc, không biết bản rom này bán tại VN mình có thể uprom được không nhỉ?
Thằng BB nó bị ngáo hay sao á. Người ta mua iphone, samsung hoặc LG, sony chứ lấy gì cái đồ đó về, giá trên trời vậy.
Truyền thuyết kể rằng, ai mua cái đt này với giá này thì nếu gặp khó khăn cứ chà chà vào điện thoại như Aladin thì sẽ có một vị thần hiện ra để ... hút máu fan BB tiếp.
Mấy bài như thế này thì luôn luôn xuất hiện 2 thành phần:
-1 là chuyên gia soi cấu hình rồi so sánh
-2 là tự nhận fan bb nhưng chê giá cao
Điểm chung của 2 loại này có điểm chung là toàn mua đt sida (máy cũ), và luôn lựa con nào ít rớt giá nhất để đỡ lỗ dù là mua máy sida là đã rẻ rồi
toke
TÍCH CỰC
6 năm
@tran.thai.hoang Bạn là loại nào?
@toke Không phải 2 loại nêu trên kkkk
chinhdx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá hơi khó chịu mặc dù cái Bb HUB ngon
Với thiết kế " khác người " . thì dù chạy s845 cũng ế thôi. 10tr mình cũng không mua chứ nói gì đến giá này
tinbilly
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đơn giản là BlackBerry không dành cho số đông. Kết luận vậy cho vuông.
Tôi phát điên vì cái giá này. Phát điênnnnnn.
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
Liệu BB có còn là điện thoại bảo mật tốt nhất và anh toàn nhất không, sau khi đã về tay người Tàu?
Trong Noo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn rất yêu mến BB, nhưng với giá này thì đúng là đuổi khách hàng thật 😔
Dm dâu đen, ít ra cũng update con chip lên 845 rồi bán giá này chứ. Ko thì cũng phải 660. Tđn nghĩ gì mà BB xài 625 bán 16tr5 :eek::eek::eek:
supzzo
TÍCH CỰC
6 năm
Vãi các bác, BB nó có chơi vs phần cứng nữa đâu mà bu vào chửi này nọ. Mảng này nó có quan tâm tới nữa đâu.
hncmvncm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Báo cáo các đồng chí. Thằng BB bị ngáo đá, nó đang leo cột điện ngay kia. Đc nào rãnh ra vớt đời em nó nhé... ☺☺
mimosa1805
TÍCH CỰC
6 năm
Chết vì không biết mình đang ở đâu. Giá thì điên cuồng mà cấu hình như tầm trung. Thương hiệu thì giờ không còn gì nữa. Cái chất của BB hồi xưa cũng đã mất
happyhn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cũng hay để ý chứ ko nghiện. Nhuwng mà giá thì xa vời quá
raptor
TÍCH CỰC
6 năm
BB thì 99 chuẩn nhất. BB bây giờ chạy android lại còn mang tiếng Dâu tàu, giá thì trên trời.
cuongkhanh19
ĐẠI BÀNG
6 năm
mắc nhỉ
bgio em nó đã về với giá trị đích thực

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119