BlackBerry KEYtwo sẽ ra mắt vào ngày 7/6

Duy Luân
11/5/2018 21:25Phản hồi: 116
BlackBerry KEYtwo sẽ ra mắt vào ngày 7/6
Trên Twitter, BlackBerry Mobile vừa thông báo rằng vào ngày 7/6 tới đây tại New York sẽ có "một huyền thoại tái sinh". Có khả năng đây chính là sự kiện ra mắt chiếc BlackBerry KEYtwo (tên mã Athena) được đồn đại trong thời gian gần đây. KEYtwo được cho là sẽ dùng chip Snapdragon 660, một con chip khá mạnh ngang với Snapdragon 821 của những năm trước và đang cho hiệu năng rất tốt trên một số máy như Nokia 7 Plus.

Dựa vào ảnh rò rỉ bên dưới, chúng ta có thể thấy KEYtwo nhìn rất cứng cáp và vuông vức, mạnh mẽ hơn so với KEYOne, bàn phím QWERTY tất nhiên vẫn còn đó như là một nét đặc trưng của dòng KEY, và đáng chú ý BB cũng đi theo xu hướng camera kép cho sản phẩm chưa ra mắt này. Những phím cứng cũng di chuyển hết sang cạnh phải, cạnh trái để dành cho khe SIM và thẻ microSD, bên dưới là cổng USB-C cùng jack tai nghe 3,5mm.

Nguồn: Twitter
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Điện thoại đã kén người dùng, mà giá cao. E rằng lại ế tiếp 😔
Cop Le
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hypous Lập hội cạch mặt ss =))
@hypous Liên quan vãi, bị ai bắt phải mua ah?
@duykhoa141084 Priv lỗi gì thế bạn.
@Evolution X Con này ti tỉ lỗi, nóng, đơ, lag...
Anh ấy vẫn luôn trung thành phần cứng luôn đi vào phần mềm . Phê lòi .
chắc cũng sẽ nâng cấp luôn giá, dự là 20.990.000 vnd
bomy
CAO CẤP
6 năm
Xài chip 660 và giá bán sẽ >15t 😔
vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
Thích bb mà giá ảo quá
Lại được phen đợi chờ & hóng rồi, AE BBer mô cả rồi, gom lúa dần đi thôi 😁
PS: khả năng cao phiên bản này sẽ là 1 sim chứ ko phải Dual-Sim :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 
vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
@schwarzenerger Mình cũng mới mua con ip 8 về khoe với đứa bạn nó cầm bảo ip 6 hả. Nghe mà đắng lòng. Mặc dù nó xài ip7 plus hẹehe
Quyến_liv
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 Muốn dual sim cơ hiccc
@Quyến_liv Thế chắc đợi bản sau đó nữa hoặc quay lại xúc Keyone 2 sim :p
ch78
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vanduc Mình thì lại dùng iPhone 6s bao lâu nay rồi, hôm trước thay bao lưng và miếng kính dán màn hình mà chị em đồng nghiệp hỏi có phải iPhone mới ko.
Thực ra, mình có mua iPhone mới thật thì cũng chẳng ngại ai nghĩ là iPhone cũ cả. Mới thì còn phải "rửa" chứ cũ thì chẳng sao.
mrquan55
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá chắc vẫn căng ! 😔:(:(
Hoangphi2015
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko biết các bạn sao chứ bàn phím cứng là dư thừa. Dư $ cũng ko mua và cho cũng ko sài. Hết . Nó là dĩ vãng rồi và nên chôn vùi nó.
thangloi
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoangphi2015 chuyển sang xài cảm ứng 3 năm nay. nhưng vẫn ko thể gõ và làm việc tốt như bb. nếu mà BoLD ko bị giới hạn trong việc kết nối 3g. chắc em vẫn xài BB. bàn phím cảm ứng ko thể quen được 😔
sonick1988
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoangphi2015 Chắc chưa bao giờ cầm bàn phím cứng của BB quá 1 tuần hả bạn 😃
tienbb96xx
TÍCH CỰC
6 năm
@sonick1988 Bàn phím BB nó kiểu như 1 chất gây nghiện vậy. Nó tạo thói quen luôn. Lâu ko dùng lại thèm 😁
Hoangphi2015
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sonick1988 Mình là dân làm phone từ những năm 2004 tớ nay bạn nghĩ mình đã cầm đc những gì . Có lẽ còn hơn con số bạn nghĩ đc .
lenhuttrung
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẹp mà ta!!
BB thì giá lại cao rồi. sau 1 năm thì giảm 80%
@anhlucky2 Làm gì tới 80%
@anhlucky2 Trước khi cmt hãy xem tất cả các trang web từ trong cho ra ngoài nước có phải sau1 năm giảm 80% hay 8% ! Méo biết gì củng đòi adua !!!!
Apakrat
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp quá. Hơn hẳn keyone
sonick1988
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Apakrat Mình chỉ thấy khác cụm camera. Đang dùng Keyone Black và chắc sẽ không có ý định update lên keytwo này do không thấy có sự khác biệt đáng giá nào 😃
Giờ ai thực sự đam mê
.vs có tiền mới bỏ ra nhiều tiền mua bb.
thanmeo78
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế đẹp nhưng ko còn nhiều đất dụng võ do người dùng phần lớn đều happy với bàn phím ảo
12minhduc.
TÍCH CỰC
6 năm
Nâng cấp cụm cam lên ngon lành mới mua. Cam black tệ nhất trong tất cả các loại smart phone.
@12minhduc. Bộ cảm biến ảnh của K1 khá ngon, nhưng phần mềm và tinh chỉnh thì quá ngu, phí cả cái phần cứng.
P/s: con này dài, đặt cam dọc như X em nghĩ sẽ hợp lý hơn. Dù sao K2 thấy đẹp hơn K1 rồi.
@12minhduc. Cam black tệ nhất. Mua đc mấy cái rồi?
12minhduc.
TÍCH CỰC
6 năm
@Evolution X Bạn lấy 2 cái cùng giá tiền rồi so sánh nhé.
@12minhduc. Mỗi cái có điểm mạnh riêng. Nói thấy thiển cận rồi
baodng
TÍCH CỰC
6 năm
Flagship thì chip cũng phải flagship chớ nhỉ?
@baodng Flagship là con đỉnh của hãng thôi, mà giờ K2 ra 660 thì đỉnh cmn nhất nhà BB còn gì bác.
HTC Gà Béo
ĐẠI BÀNG
6 năm
BlackBerry priv vẫn ngon lành. Mình sẽ gom lúa và chờ keytwo
@HTC Gà Béo Chuẩn. Priv vẫn ngon lành. 1-2 nữa thay pin lần 2 lại sài tiếp
HTC Gà Béo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Evolution X Mới ra là mình mua. Tới giờ chưa thay pin. Hihi
@HTC Gà Béo Của mình bị hỏng cable sạc. Sau nó cứ sạc ngắt liên tục. 3 hôm sau pin kém hẳn.
Sao cái logo chùm dâu đằng sau ko thiết kế màu trắng cho nổi nhỉ 😁
@crazysexycool1981 bởi thế nói mới là "black"berry
@crazysexycool1981 Nó cùng tone màu với viền trên cùng chứ bác. Em này có điểm mới nữa là có logo chùm dâu ở space.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019