BlackBerry mở trang đăng ký, xác nhận PRIV sẽ có màn hình 5.4", pin 3410mAh và camera Schneider

sonlazio
15/10/2015 1:2Phản hồi: 85
BlackBerry mở trang đăng ký, xác nhận PRIV sẽ có màn hình 5.4", pin 3410mAh và camera Schneider
Blackberry vừa mở trang đăng ký cho phép người dùng nhận thông tin về BlackBerry PRIV. Ở trang web này thì BB nói PRIV là sản phẩm với bàn phím nguyên bản của BlackBerry, cực kỳ bảo mật, giữ được những đặc điểm của điện thoại BlackBerry nhưng lại có thêm những ứng dụng từ Google Play Store. Họ cho biết thêm là máy có màn hình cong hai cạnh 5.4", pin 3410mAh, chất lượng âm thanh xuất sắc và camera được xác nhận bởi Schneider Kreuznach.

Bạn có thể đăng ký nhận thông tin về PRIV tại đây.

Screen Shot 2015-10-15 at 11.53.03 AM.png
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng cảm thấy háo hức quá, hy vọng giá hơi mềm chút
YuPin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hypous Nghe đồn giá 630$ đó bạn!! 🆒
hataka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pin thấy ngon quá
Mua máy vì cái camera Schneider cũng nên ^^
BB Tran
TÍCH CỰC
9 năm
@ometa020983 ngày trước LG cũng có rất nhiều con dùng ống kính của Schneider Kreuznach mà chụp ảnh có ra gì đâu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@BB Tran Cam của Priv có ghi rõ hiệu chỉnh bởi S...và certified bởi ..chứ không phải là cam của hãng đó nha bác.
hóng giá thôi
sao tưởng pin 3900mAh mà nhỉ
Hi vọng BB vớ được cái cọc tươi nguyên lành lặn, vớ phải cọc mọc thì coi như xong...

Mong em nó ra từng ngày để Q10, Q20 hay 1 số em khác giảm giá sốc còn xúc 😁
papai_no1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Giàng A Lúa Giảm thế rồi mà vẫn mong giảm nữa à bác? :D
@papai_no1 Giảm kịch sàn luôn :D
@Giàng A Lúa Bác giống e thế, đang thích Classic Blue Cobalt quá. :3
@nguyenhongchuong Mình thích con đó nhất, lạ, đẹp, độc...hợp mệnh 😁
nokia_N92
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá BB khởi đầu chưa thấy máy nào mềm. dự đoán khoảng 16-18 triệu, sẽ mua ở tầm 12tr (Nếu camera ngon thực sự)
power1
TÍCH CỰC
9 năm
@nokia_N92 Gì mà tham vậy, 12 củ mà còn muốn camera ngon thực sự? Mình nghĩ nó chỉ ngon so với các máy bb khác chứ ko so đc với mấy flagship bây giờ. Dự kiến giá khởi điểm 15tr. Mong BB đừng hoang tưởng quát giá 17 18 cho em nhờ.
vndtdd
TÍCH CỰC
9 năm
@nokia_N92 bị mơ ngủ hả ? con này ít nhất 20tr nhé, còn mua ở 12tr thì chờ gần tới 2017 đi ku
Con này chắc chắn có giá không dưới 15 củ
Theo ý kiến chu quan nên đợi phiên bản 2 thì tốt hơn, BlackBerry có truyền thống như zậy từ khi bác Chen lên....
MrBoC
TÍCH CỰC
9 năm
Thấy cục pin mê quá
hóng cái cam xem thế nào, ống kính của hãng chế tạo ra kính viễn vọng hubble
Giá ban đầu chắc cũng ngất lên ngất xuống! BB làm cho người dùng muốn sử hữu ngay khi ra mắt thật là đau khổ!
Passport silver 13 đó thôi
BB Tran
TÍCH CỰC
9 năm
SẢN PHẨM ĐÁNG MONG ĐỢI NHẤT NĂM!!! không biết là Ăn Roi hoàn toàn hay chỉ là nhân Ản Roi được Dâu Đen xào nấu lại đây...
trandinh135
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB vẫn giữ được chất nhỉ, ra mắt toàn những em hơi dị, thiết kế không lẫn
Giá dự kiến 15 củ rưỡi, như PP ra mắt hồi trước.

Hy vọng cam ngon thì mới sánh được mấy dòng flag khác.
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Blackberry chơi sát ván với con này luôn, nếu thành công thì mở ra trang mới, còn thất bại sẽ về tay trắng đây!
yunneg
TÍCH CỰC
9 năm
@DOANHA2012 cái đó bạn nghĩ vậy thôi, chứ kinh doanh ko ai là không thủ sẵn vài plan cả.
mrdaubac
ĐẠI BÀNG
9 năm
nghe đồn 630$, nhìn không bị lạc loài trong binh đoàn.
nhìn thì đẹp, nhưng kiểu slide mà hay làm rơi như mình thì không hợp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019