Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry Passport giá 15,5 triệu tại Việt Nam, đặt hàng từ hôm nay, 24/10 giao

levuongthinh
8/10/2014 8:41Phản hồi: 950
950 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lmcuong4u
TÍCH CỰC
9 năm
Đẹp, sang, cá tính cho ai dùng em này.
giá này thì em đành phải sống với vợ cũ một thời gian nữa thôi. Ban đầu còn hy vọng nótaầm 13 chai nhưng giá này thì thôi chờ vậy.
KLQ nhưng ipad air 32G 4G hàng ngon bây giờb án đc bao nhiêu nhỉ?
nmduc073
TÍCH CỰC
9 năm
Hôm qua đi họp thấy 1 ông sếp dùng con này. Nếu nhìn hình thì không quan tâm lắm (dù mình là fan BB) nhưng nhìn thực tế thì thấy kích thích. ^_^
Mình sẽ mua một em
Gía quá hợp lý
insanevn
ĐẠI BÀNG
9 năm
vài hôm nữa xuống 4m5 thì mua.
Thề với cái rốn là ko bao giờ mua 1 chiếc BB mới seal nào nữa
muốn thử quá mà giá quá cao với tầm tay
muốn thử quá mà giá quá cao với tầm tay
buathanqn1
TÍCH CỰC
9 năm
đợi mềm một chút thì sẽ xúc 1 em.
Giá ngon đấy nhưng e chờ tầm nay sang năm e mới mua 😁
Oanhon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này có sự khác biệt nhiều. Rồi sẽ giảm giá thôi. Nhưng k có kiểu như Z10 hay Q10 đâu. Thích thì múc thôi 😃. Nhưng hàng mới ra mà k có KM khuyến mẹo gì nhỉ. Như cái tai nghe Bluetooth hay cục sạc dự phòng như Sony có phải ngon k =P~
thuongsmith
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tbtvsg Haha. Mình nhớ khi mình dùng 8700 và vào web qua opera mini cùng với 1 con iphone 3g thi 87 load xong trang web trước iphone nhé. Và khi dùng lướt web trên BlackBerry thì nó hỗ trợ flash tốt hơn bất cứ hệ điều hành nào.
@SeCrEt BoY™ 1. Chắc bác toàn xài Note nên không thử lướt web bằng Ipad nó sướng hơn mấy em Tab SS hoặc Note 3 như thế nào nhĩ [emoji6]

2. Bác chắc cũng không xài note nhiều để hiểu cái cảm giác viết note được tí tẹo là hết dòng, mà cầm ngang điện thoại 16:9 thì bàn phím nó vô duyên ra sao.

3. Cùng quan điểm với mục 1. Bác có thử dùng ipad để chat chưa mà phán như thánh.

4. Email cũng tương tự như 1 và 3. Hay bác không bao giờ nhận những mail dạng meeting minutes dài loằng ngoằng. Cái màn 16:9 đọc 1 câu chấm phẩy 2 lần ra phát thành 3/4 dòng?

5. Chả biết có hơn thua nhau không nhưng giờ mình với bạn cầm điện thoại, không cần nhìn màn hình gõ 1 đoạn 3 câu xem ai gõ sai chính tả nhiều hơn ai. Bạn dám không ;)

6. Được cái này thì mất cái kia. Để có tỷ lệ tốt cho đọc mail, văn bản, làm việc thì khi giải trí sẽ không thoải mái bằng. Như 16:9 sẽ không tối ưu cho việc văn phòng thôi.
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@pham.kelvin Góp ý thêm cho ý thứ 2:

Bác @SeCrEt BoY™ ra ngoài hiệu sách, mua mấy cuốn stick note, nó có hình vuông ko 😁 , hay dùng Windows 7, mở Sticky Note lên default của nó là hình vuông hay hình chữ nhật.
Còn muốn biết thêm thì bạn mở các cửa programs lập trình, thường là cái windows để code đều tỉ lệ 1:1 hoặc 4:3, còn phần thừa của màn hình là để các menu, toolbar khác. ..v...v
giabao1801
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pham.kelvin Cùng 1 loại kích thước màn hình thì 4:3 sẽ cho diện tích lớn hơn 16:9 và 4:4 ( tức 1:1) thì sẽ có diện tích lớn nhất 😁
Thích thì nhích thôi chứ mấy bác bảo đắt thì nó xuống đến 8 triệu vẫn đắt trong mắt các bác.
Cá nhân em không thích kiểu dị này.
congthanhpxx
ĐẠI BÀNG
9 năm
khi nào giảm xuống 1 nửa thì mình mới có thể tậu được
duongvanthai
ĐẠI BÀNG
9 năm
điện thoại dành cho doanh nhân mà toàn mấy bố vào chém như thật, chả ai bắt mua cả, đừng có so sánh kiểu giá 1 năm giá nó xuống như thế nào, có cái đt nào ko mất giá nói tôi nghe coi, xin lỗi các bác nhưng đọc mấy cái cm bực mình quá
@huynh_ars Thằng đấy thì nhất rồi! Bài nào của BlackBerry chẳng có dấu răng của nó!
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SeCrEt BoY™ Cá là cả đời chưa cầm đến cái bb sao biết đc nó hỗ trợ doanh nghiệp tốt ntn. Ko biết thì dựa cột mà nghe. Cứ trưng cái dốt ra cho người ta ghét.
hidronak
TÍCH CỰC
9 năm
@SeCrEt BoY™ Yếu tố đó là cái thương hiệu Blackberry, chỉ đơn giản vậy thôi,
duongvanthai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SeCrEt BoY™ Bác dùng BB bao giờ chưa? ngay từ sinh ra BB đã thiết kế từ phần cứng đến phần mềm hướng đến đối tượng là các doanh nhân, nhân viên văn phòng, những người có nhu cầu cao về bảo mật, ứng dụng phục vụ công việc như khả năng push mail...mình ko phải doanh nhân nên cũng ko biết còn những ứng dụng nào nữa...
tophit
TÍCH CỰC
9 năm
Lại thành phần ảo tưởng sức mạnh rồi ...
tonion
TÍCH CỰC
9 năm
Khi ra mắt: Lúc nào bán sẽ xúc luôn; Đang góm lúa chuẩn bị xúc; Chắc chắn sẽ khuân một con về nhà...
Khi bán ra: Đợi giá giảm rồi xúc; Chờ thêm một thời gian nữa ...

Chả trách BB mãi không ngóc đầu lên nổi...
iamme255
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tonion Bạn đang tự nói mình đúng không?
tonion
TÍCH CỰC
9 năm
@iamme255 Bạn đọc những comment trong topic để biết mình nói ai, còn xin lỗi bạn quote nhầm người rồi, mình không ham hố gì mấy điện thoại của BB cả.
kaminarivn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá vậy là ổn rồi, giờ thì đặt hàng ở đâu nhỉ
catbuiTK
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phù hợp với tiêu chí [ngon,bổ,rẻ] .Gom thóc vào bao vác tới callphone thôi
80% vô coment không có tiền đợi 1, 2 năm nữa mua... biết nghèo rồi khổ quá nói mãi, ra sân bắt dế chơi đi để chổ cho nó thoáng...
Nếu không tính thị trường Mỹ ra thì PP ở VN giá thuộc hàng thấp nhất TG rồi. 😃
saiback
CAO CẤP
9 năm
Xong, sẽ đặt mua em nó.Keke

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119