BlackBerry Passport giá 15,5 triệu tại Việt Nam, đặt hàng từ hôm nay, 24/10 giao

levuongthinh
8/10/2014 8:41Phản hồi: 950
950 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này giá sẽ lại như Z10 thôi, chịu khó đợi để mua để có giá tốt 😁
cu kum
TÍCH CỰC
10 năm
Em ấy quá ngon, nhưng giá hơi buồn một tí
Passport được nhận xét là cố gắng thổi một luồng gió mới vào thị trường smartphone vốn chỉ toàn hình chữ nhật và thuần cảm ứng. Dùng con này các bác phải dùng nhiều mail, đọc file excel, chỉnh sửa file world, chứ không phải là chọc chọc chơi game, chụp ảnh lên chỉnh hay đọc tin mương máng. BB yếu hệ sinh thái, nhưng về chất lượng build và tính năng hỗ trợ công việc thì tốt hơn WP, iOS. Nó nhắm vào đối tượng cần kiểu văn phòng di động, có phải các dân chơi mua máy về vọc vạch đâu. BB dù không thể lấy lại thị phần như trước nhưng cũng đang từng bước phục hồi.
Hàng xách tay giá cũng đếch ngon được như giá này đâu, anh em những ai thích BlackBerry thì không cần phải chờ đợi đâu.
lequocnam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đoc comments từ bài này sang bài khác mới thấy tinh tế ngày càng nhiều cha nhà thờ :p
khiemcntt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang chờ Phiên bản Gold hy vọng trước tết có :v
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khiemcntt Về tháo khung ra, đi mạ vàng:p
Ngầu đấy, ai thích mà chưa nhích đc thì chịu khó đợi 1 thời gian, sẽ có giá cực tốt cho máy xịn để xài
15,5tr cơ mà phang con 5s hoặc Note 4, Z3...còn có lý hơn.
Doanh Nhân thì họ xác cmnd là Note 4 rồi BB ơi!
caolamvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fancuongtt Dùng iphone em sợ bị chém đứt tay lấy đồ lắm!
Mấy ông nghĩ ''chắc lại như Z10 vs Q10 xuống giá như tụt quần'' thế này chẳng hiểu là fanBB kiểu gì nữa. Cứ ra con nào là các bố lại nghĩ như thế này chắc là mong BB không bao giờ ngóc đầu lên được đây. Đọc nghe cay vãi.
@strawberry123 ai cũng có thời hoàng kim....Như nokia...giờ họ cũng đang đứng dậy mạnh mẽ....chỉ khác là nokia nó còn có chút ý tưởng....còn anh BB này, em nói thật y chang cái bếp từ
thuongsmith
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fancuongtt Fancuongtt. Doanh nhân chưa chắc đã thích note 4 bằng BlackBerry đâu bạn nhé. Vấn đề Mail và công việc chưa hệ điều hành nào qua nổi BlackBerry nhé
@thuongsmith Đấy là hồi xưa thôi bác, bây giờ bạn mình là chúa cuồng BB cũng đã chuyển qua note 3....
caolamvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fancuongtt hỏi tại sao! giờ táo cũng làm dáng giống sâm!
thuongsmith
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp nhưng vẫn mong giá nó tầm 12tr đổ lại thì thực sự mới cạnh tranh lại với Ảndroi và Ios bây giờ. Mong bản cập nhật 10.3 tới sớm hon nữa cho thế hệ z3-10. Q10
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
Đợi chờ là hạnh phúc. Biết đâu 1 ngày đẹp trời sắp tới em ý off còn 5-7 chai thì xúc chơi. Còn giá cao tn thì ... chịu rồi.
caolamvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Iphone cũng thật nhiều ý tưởng! giờ cũng thành cái tông mất rồi! chắc năm sau sẽ thành còn "lót" của SS
Cũng thích pp nhưng ít thóc nên ko theo dc các pac. Đang phấn đấu cuối năm dước e q10. Đi sau chậm chắc hi hi
@linhtinhbest Q10 Gold thì quá đẹp
@fancuongtt Đam mê của e là 99 và nok 88, bx e chỉ mê mỗi iphone, thế mới chán ....mà bi giờ 99 yếu sinh lý quá nên chán.... Hy vọng classic cải thiện được vđ này, mong classic hơn pp.
dâvickies
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thật sự thì cá nhân vẫn nghĩ BLACK BERRY ở Việt Nam khá lên là nhờ những bác thương gia bán với mức giá không ngờ tới. Để chính hangx làm ddc như vậy thì những cái giá 10 mấy triệu thì sẽ rất ít ng dám bỏ tiền ra. Do vay. Gia cu tn, thì rốt cuộc thị phần cũng không khá lên ddc đâu. Dẫu biết rằng thời điểm này cần những cái lạ như Black Berry
Sao bảo 12tr?
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
đề nghị mấy bác xài đồ apple không mua thì im lặng giùm mình cái. chứ thấy toàn vào xỏ xiên không nhờ. giá này mà chát với chê máy xấu thì em cũng chịu mấy bác. Mà đúng rồi máy này nhắm đến người dùng cuối là doanh nhân, trí thức người của công việc chứ không phải iphone từ bọn trẻ trâu đến mấy con cave đứa nào cũng xài được nhé
thaido_bn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@master.i7 chuẩn bác ạ
@master.i7 sặc mùi cay cú vậy bác...ai cũng có luận điểm riêng. là Fan của hãng nào cũng vậy thôi
@master.i7 Đúng đấy. Tôi thấy apple cave xài nhiều chứ chả đứa nào chịu xài bb cả.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
10 năm
@master.i7 Bạn có chắc là ifan vào chê ko? Với mình cùng sử dụng BB + IOS thì tuyệt cú mèo😁
kalenz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@master.i7 e like bác rồi đấy nhé ^^
với cấu hình cao như kia thì cứ ngồi đó chờ giảm giá. z10 với Q10 sao so được với PP. Cố chờ em Classic. Vẫn thích Classic hơn PP

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
@o0tobite0o so sanh lam cho' gi moi ng co phong cach va y' tuong rieng thich caj gj mũ cại' do khoi ngi suy chay theo cong nghe tru` khj cac bac co' tai khoan ngan hang` thuy si~
master.i7
ĐẠI BÀNG
10 năm
nói thật chứ bọn ifan là bọn đông, đủ thành phần tạp nham và nguy hiểm nhất =))
ai nhột và nghĩ đang nói mình thì nhảy vào comment. còn không thì xin lỗi bỏ qa giùm vì mình chắc chắn không nói bạn.
Chẳng có fan nào như fan BB đâu. K phân biệt Model. Ae gặp nhau như ng quen trà đá giao lưu vui vẻ tưng bừng luôn. Hỏi có fan nào như fan BB k.
hoanghonvov
ĐẠI BÀNG
10 năm
@master.i7 Bác phán hay VL IP của cno là đẳng cấp nên thằng đẳng cấp bé làm gì giám ti toe.commen của bác hay vãi.
@strawberry123 Hôm đi mua con vịt quay đang ngồi cùng chờ với ông khách lạ khác, rút điện thoại Z10 ra đọc báo ông kia hỏi luôn, anh mua con này lâu chưa giá bao nhiêu vậy ? mình chưa kịp trả lởi ông kia rút ra con Q10 và nói em vừa đổi con Ip 5s sang em này, dùng sướng thật. Mình hỏi lại sướng ở chỗ nào ? ông nói tất cả anh à, pin, nghe và gọi, wet, mail và bàn phím thì khỏi chê và ông nói bảo mật nghe nói đứng đầu. Mình nói ùh. đấy trả quen nhau thấy có cái điện thoại cùng hãng là hỏi chuyện như quen rồi khi về cũng không quên chào hỏi nhau câu rồi mỗi người nửa con vịt quy ra về.
@ronone thằng này chưa thuộc bảng cửu chương nè, 9981 chắc chưa từng đọc qua nhỉ 😆
tho nau
TÍCH CỰC
10 năm
rất, rất tiếc cho cái giá của bbpp! chính nó hủy hoại một phao cứu sinh của bb ở VN!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019