BlackBerry PlayBook 4G LTE ra mắt ngày 31 tháng 7, giá 549,95 USD?

tungnt1108
23/7/2012 3:2Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
Nh ông chưa dùng mà phán như đúng rồi. Với lại nó đa bán đâu mà kêu đắt kẻ cả có bán thật thì giá đó so với ipad 2012 4g 32gb thế nào? Bản này có 4g nghĩa là ngày cta dc dùng bbm push email k còn xa nữa rồi
Doanvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc tới cái giá thấy choáng quá, cái này chắc chỉ bán cho những người yêu RIM.
tầm 400$ thì đẹp hơn nhỉ 😔
giá cao thế này thì làm sao cạnh tranh với nexus 7 được?
midlight
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá tầm 450$ là đẹp, nhìn đi nhìn lại thì phân khúc 7 inch hiện nay cũng loanh quanh mức 7tr. Em này thêm 4G với cấu hình đẹp thì giá đó ok 😁
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
rồi cũng sẽ về 200$ như bản cũ thôi, cứ từ từ
giá đúng chuẩn rầu!...máy bác ko suy luận ra mà cứ thấy cái giá là nghĩ sai vấn đề rầu...với mức giá này nếu mua của nhà mạng thì nó sẽ rẻ hơn rất nhiều..với lại đây là nhà mạng canada tiên phong cho PB4G đầu tiên. Nếu bác nào có khả năng mua đứt thì mức giá này quá tốt!...PB wifi lướt web nhanh hơn Ipad2 đới! web browser chạy HTML5 + code webwork... cứ lên youtube xem mà so sánh...còn PB4G này mình nghĩ còn ngon hơn Ipad3...nhân QNX này chạy đa nhiệm rất mạnh! chạy đa nền tảng...hỏi xem tablet nào làm được như thế?
Nếu Playbook 4g mới không có gì "cách mạng" thì giá này lại 1 lần nửa ...!
550 usd nhiều lựa chọn lắm, sao RIM không liếc lui liếc tới xem giá cả đã nhỉ
Nói fan BB đừng ném chứ cái giá này lại làm cho PB2 chết yểu như PB thôi, ứng dụng nghèo nàn, chức năng không hơn gì các con khác nhưng giá bán lại cao hơn... chết là cái chắc
phiden
ĐẠI BÀNG
12 năm
RIM --> RIP. giá này thì ai mua. Thị trường tablet đang chứng kiến những máy cấu hình khủng giá rẻ như Nexus 7, Kindle Fire.....Thế mà vẫn bán với cái giá này. Nản quá. Ngay cả những người yêu BB như mình cũng k dám mua với giá này.
changvuive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ặc ặc, yêu RIM mà nhìn giá là bó ... !
hungff9
TÍCH CỰC
12 năm
Các bro nào so sánh thì bỏ qua dùm 2 con Kindle và Nexus 7 cho mình nhờ với 😃
Phần cứng 2 em đó phải nói là vãi cả....dùng một thời gian có dấu hiệu bong keo và lỏng như mấy con máy của FPT sản xuất ấy @_@.
Chỉ nên so với ipad thôi vì độ mượt của PB ngang ngửa ipad 3 😃
Còn độ phân giải của con PB 1 đã hơn ipad 2 rất nhiều rồi, giờ PB 2 có cải tiến về chip và đồ họa thì mình tin còn đẹp hơn nữa. Giá 5xx $ có thể là hơi cao 1 chút so với MTB 7 inch, tuy nhiên nếu đc nâng lên BB10 có push mail thì đây là 1 cái giá cực kỳ hời cho dân văn phòng thường xuyên làm việc qua email 😃
@hungff9 Nhảm pb mà dám nói mượt ngang ip3. Mình đang có cả 2 con này nên nhé, pb cảm ứng ko thể so sánh với ip3 đâu nhé.
hungff9
TÍCH CỰC
12 năm
Còn mấy bro nào tôn thánh Jobs lên nóc tủ thì cứ ôm ipad mà chơi game, push mail và xử lý văn bản trên ipad mệt bỏ đời, muốn copy cái gì cũng phải có máy tính mới xong....
hy vọng sản phẩm này sẽ giúp rim láy lại phong độ
luxueqi
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn fan hãng khác vào chê ỏng chê éo dìm hàng nhỉ 😁
hungff9
TÍCH CỰC
12 năm
Nói túm lại ở VN mình rất nhiều bác bán rau cầm ip4, bác đầu trọc cầm note, XL....chỉ để đọc báo nhưng chủ yếu là show hàng ta đây giàu, hay vài thiếu gia mún chứng tỏ với các em kute nhưng óc bé là anh nhiều đạn...các em bơi hết vào đây a chiều tuốt =))
hungff9
TÍCH CỰC
12 năm
Điện thoại thông minh để làm gì thực sự đến bi giờ mình cũng chưa bao giờ xài quá được 40% chức năng của 1 con ip3g chứ đừng nói tới ip4s ^^
Bro nào thích khoe hàng thì cứ đú theo thôi, bao giờ Việt Nam ta hết tài nguyên để bán thì lúc đấy có lẽ đã số người Việt mới thay đổi được lối sống "nghèo mà còn hoang" như bây giờ 😃
duongtver
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nhận giờ Vịt mình nhìn ai từ trẻ tới già, từ tin tới bizinit đều dùng ip 4, quá giàu, mình chưa bao giờ được sở hữu 01 em hàng apple.
liệu có thật không Rim, đợi mãi đấy,nếu đúng như vậy mà giá rẻ tẹo thì ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019