Blackberry Playbook sẽ được bán ra trong tháng 3 này

vuhai6
5/3/2011 1:1Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ktnonstop
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có lẽ RIM cũng đã xác định là không tranh giành thị trường với các tín đồ của Apple đâu. Chủ yếu là với các tín đồ của RIM thui.
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Lựa chọn giữa iPad, Playbook, SS Galaxy tap 10 sao khó quá.
gabb8100
TÍCH CỰC
13 năm
good .

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

oh my god .
Mặc dù thích BB, nhưng phải công nhận một điều là PlayBook của BB xấu. Design xấu, đường viền quá dày.
jokey2007
ĐẠI BÀNG
13 năm
wait........................
Theo mình thời điểm này ra là hợp lý nhất
Nếu trong tháng 3 ra ngừoi dùg phân vân giữ RIM vs Apple có thể chờ. ( ra trễ hơn ng ta mua ipad 2 roià lấy ai mua PB )
Kô bít mọi người sao mình là Fan của MS nhưng rất thix cái Tablet này của RIM
Trông rất mạnh mẽ gọn gàng.Có thể app kô nhiều bằng iPad nhưng mình thấy chỉ cần app chất thì 100 app cũng đủ rồi ^^!Giao diện nhìn chung cảm thấy đẹp hơn Android ^^!
Công nghệ đi nhanh wá theo có mà xạc nghiệp ^^!
zero131
TÍCH CỰC
13 năm
Mỗi lần xem nó thao tác đa nhiệm là lại phân vân quá=))
pdzung86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vâng, mua hay không là quyền của cậu, cậu không thích thì cậu đi ra, định xây nhà hay sao mà lại muốn anh em cho ăn gạch thế, vừa tham gia diễn đàn mà phán thế này thì cậu cũng liều thật
Thèn này nó láo lếu, cho cức mày chắc mày ăn chứ cho con Playbook mày éo lấy đâu!
alt4ever
TÍCH CỰC
13 năm
Mình thấy 7" là phù hợp, tiện lợi di chuyển, cầm cũng ko mỏi tay. Nếu giá em này tốt thì đúng là lựa chọn rất sáng giá. 100 App chất còn hơn 10.000 App cùi.
nhưng mà 100 apps đấy lại toàn apps nhảm =))
hoanghaithu
ĐẠI BÀNG
13 năm
comment nhảm nhất trong ngày
cố dành xiền mua playbook nào😆

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

phát biểu cảm ứng bb chọc chục phát mới dc chứng tỏ ko biết hay chưa từng dùng storm rồi, cảm ứng storm là cảm ứng surepress phải ấn màn hình mới nhận chứ ko thể chạm nhẹ như các màn hình cảm ứng khác dc
đồ bb nói là ít ai sài thì là ko đúng, số người dùng bb ko hề giảm, thì phần toàn cầu apple vẫn chưa hơn dc bb đâu
Nói gì thì nói, BB vẫn kém về tính thời trang.Tại sao Rim không đầu tư quả vỏ kim loại nhỉ. Ipad 2 thì đẹp thật đấy nhưng mà HĐH quá đóng, đáng tiếc.
Vẫn không thấy thích... 😔
vcivilen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua em nay ve, cho ROM developers cài android lên thì ngon
Đa nhiệm chạy mượt quá! Kết rồi đấy! 😁
đa nhiệm nhìn ngon thật,mà công nhận thế này thì hp nó chả kêu
Không biết giá khi về VN là bao nhiêu nhỉ. Nếu không đắt có thể sẽ thử lấy 1 cái cho biết cảm giác. Dù sao cũng là 1 fan của RIM.
Vn giỏi lắm 100 người mua ipad thì có 2 ng mua Bục
Hỏi mấy bác tí có gì trả lời giúp em nha.em này có chức năng thoại k vậy mấy bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019