BlackBerry Priv giảm giá còn 350$ ở thị trường Mỹ. Cập nhật: Việt Nam 9.99 triệu

sonlazio
16/3/2017 8:23Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yilka
TÍCH CỰC
7 năm
Xưa 18tr, giờ 6tr là đẹp, đúng lộ trình còn 1/3 của BB hihi ai là fan của BB phải hiểu điều này chứ, đừng vội, chất lg phần cứng phần mềm chỉ đến thế thôi, chắc chắn sẽ xuống giá 😁
cacaca
TÍCH CỰC
7 năm
Các doanh nhân, người làm việc, người chú ý đến bảo mật có cơ hội rinh em nó về.
BB đúng là rớt giá k phanh luôn. :3
Có giảm nữa cũng ko mau
Tiêu đề 1 nẻo, bài viết 1 nẻo 😃
toicuatoi87
ĐẠI BÀNG
7 năm
BB chết vì chiến lược giá rất có vấn đề
Tuổi đời đã tròn 2 năm mà đối với di động điều đó nghĩa là gì... 350$ ko hấp dẫn. Cấu hình mà giá đó thì bên hạm đội Android thiếu gì em ngon hơn... cái bảo mật thì ko bàn !
bibeo89
TÍCH CỰC
7 năm
Dâu đen k còn hàng new priv đâu nhé các chế
Junio
TÍCH CỰC
7 năm
lúc đầu mình mê lắm (do design đẹp, lạ, nam tính), me mãi chờ mua, nhưng sau khi nghe review performance các kiểu thì chạy mất dép, Quá hãi!
Vina Charm
ĐẠI BÀNG
7 năm
BB Priv phần cứng rất tốt, chưa bao giờ bị treo và nóng máy. Giá từ 5-7 triệu là đẹp
lam van tung
ĐẠI BÀNG
7 năm
giảm đi nếu 7-8 thì cũng cố dù chỉ là 808
nhocjimmy000
ĐẠI BÀNG
7 năm
chờ về tầm 5-6 củ sẽ xem xét mua 1 con trải nghiệm
lhp2006
TÍCH CỰC
7 năm
Vẫn còn khá đắt, với lại giờ mức tiền đó mua con khác thôi
jimmyctho
TÍCH CỰC
7 năm
Priv là con máy rất lạ. Ở chỗ mỗi con mỗi khác!
Đăck biệt là pin và nhiệt độ.
Mình xài ít nhất dc 5 con Priv do cực thích em nó. Nhưng đổi mấy lần thì ko con nào giống con nào. Có con mua mới 100% bóc seal pin cực kì dở, đã up mọi rom gốc, lên 6.0.1 vẫn tệ. Onscreen không quá 4 tiếng và nóng ran dù chỉ xài wifi. Có con mua hàng xách tay cũ. Máy att pin trâu ngon lành, onscreen trên 5tieng rưỡi, chỉ là máy cũ nhé, cũng rom trên 6.0.1, rất ít nóng. Mấy con sau đó thì vẫn pin yếu, hơn nữa wifi rất chập chờn, con rất mạnh con thì bắt xong rồi tự tắt, dò mãi ko bật dc wifi.
Camera sau khi lên 6.0.1 là đẹp nhé. Nói ko bằng galaxy note 5, s7 là sai. Chi tiết lên rất đẹp, chỉ có điều màu sắc hơi nhạt và gai nhẹ, vì cái camera khác loại samsung.
Với cái giá mới này thì nếu vịn dc 1 em chuẩn pin good, ko nóng là quá ngon. Hiếm khi nhỡ cuộc gọi vì loa to kinh hồn
golizza
TÍCH CỰC
7 năm
@lhp2006 lỗi gì chế?
@jimmyctho Em cũng khá thích con priv này. Bây h là thời điểm khá đẹp để rước em về. Điều mình do dự nhất là vấn đề pin và nóng của priv. Mình đang sài con note5 thấy pin yếu quá ko sài đc trọn ngày, con passport pin khá tốt thì chỉ nghe gọi chứ ko sài đc ứng dụng j cả.
Đang muốn kiếm con priv thay cho note5. Mình nên tìm con chính hãng hay xách tay nhỉ. Nghe nói hàng xách tay pin ngon hơn với ko bị ọp ẹp
jimmyctho
TÍCH CỰC
7 năm
@cuong.fox Note 5 pin trâu vãi đạn con priv ko có cửa so đâu. Bạn xài note 5 bản nào mà pin yếu? Nếu là bản qte, hàn quốc, hay mỹ sprint, tmobile, r4 thì bạn up rom cook note 7 vào. Bao mượt, pin trên 6h onscreen. Cục sạc thì nên xài cục 2A ss thường. Đừng xài quickchager vì mau hỏng pin. M đang xài con note 5 bản t mobile ngon khỏi chê
@jimmyctho Con note5 chính hãng xi đa vãi, phím home còn trầy tè le nữa
Cho ih. Lấy xài chơi! Kkk
khác gì PP .sắp loạn giá ở VN
Thương hiệu này chắc sẽ biến mất trong vài năm tới

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019