BlackBerry Q10 chính hãng giảm còn 5.990.000 vnđ

vuhai6
15/10/2014 8:16Phản hồi: 396
BlackBerry Q10 chính hãng giảm còn 5.990.000 vnđ

Thông tin niêm yết trên trang bán lẻ mainguyen.vn cho thấy giá bán của BlackBerry Q10 chính hãng vừa qua đã giảm xuống còn 5.990.000 vnđ. Lần gần đây nhất BlackBerry điều chỉnh giá là vào đầu tháng 6, khi đó giá Q10 chính hãng giảm còn 6.990.000 vnđ. Đây là mức giá chính thức, và bạn vẫn được nhận bảo hành 12 tháng như bình thường. Có thể BlackBerry đang dọn kho để chào đón chiếc BB10 Classic chuẩn bị ra mắt. Ngoài ra Mainguyen còn niêm yết thêm một phiên bản khác của Q10 với giá chỉ có 4.990.000 vnđ, phiên bản này chuẩn bị được bán ra chứ chưa có hàng sẵn, có xuất xứ từ thị trường Thái Lan nên bàn phím có ngôn ngữ này.

Giá được tham khảo từ Mainguyen.vn tại đâytại đây.
396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chừng nào passport còn nhiu đó sẽ quất ngay 😁
n014latoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thedeath1883 một tương lai ko xa, ráng chờ như hồi z10 đi, bb xuống nhanh lắm 😃
RIM
CAO CẤP
10 năm
Hôm qua đọc báo thấy nói là sẽ còn 4.990K thôi mà hôm nay lại cao hơn 1 triệu là sao 😔
PS. bản chữ giun dế tiếng Thái mà giá rẻ hơn thì có nghĩa là mình phải xơi hàng tồn của nó hả @.@
@RIM không đọc kĩ hả bác???
RIM
CAO CẤP
10 năm
@Evolution X Mình đọc kỹ chứ, hôm qua mấy báo khác nói là sẽ xuống còn 5tr - tưởng là bản keyboard chuẩn hóa ra là hàng tồn của Thái Lan đẩy sang...
@RIM Thì báo nói 4tr990 là đúng rồi, nó có nói cụ thể là bản nào đâu.
@RIM hàng Thái thì ngon mà, chuẩn QWERTY thì khá nhàm, 😃
skeleton147
ĐẠI BÀNG
10 năm
bb rớt giá chóng mặt thiệt
Bên Dâu Đen giảm hình như cả tuần nay rồi :|
Nhìn em này nó cứ tù tù kiểu j ý
hihihi133
TÍCH CỰC
10 năm
Nhìn lại vẫn đẹp quá <3
Ngày ra mắt ở Việt Nam là 18/06/2013 với mức giá 16.490.000 vnd, cao hơn Z10 thời điểm đó 1 triệu đồng. 🆒

Giờ nó còn 5.990.000 vnd. Đi tong hơn 10 chai sau 1 năm 4 tháng 😁 hi vọng năm sau đến lượt Passport nhé.
Vãi quá, Giảm giá đến cả 10tr. Thế mấy bác mới mua lúc đầu chắc là doanh nhân chân chính, còn doanh nhân mua sau thì cũng chân chính luôn hử 😁
Có nhiều bạn có cảm giác cay cú không hề nhẹ khi Q10 giảm giá =))
vip009
ĐẠI BÀNG
10 năm
bản giá 4.999 là máy của bên Thái Lan nhập về nên có bàn phím kèm chữ thái .. bản quốc tế giá 5.999 ko có
Bacutri
TÍCH CỰC
10 năm
Chưa bao giờ xài bb nên không biết giá vậy có thơm không mấy bác ?
@Bacutri thà là im rồi lặng lẽ rút lui, càng biện mình, càng trả lời càng lòi cái ngu. Khi lên tiếng nói, mà có nhiều người không đồng tình thì cần xem lại, nếu sai thì tốt nhất im lặng , xửa sai. VN mình còn nghèo, "nếu bạn có điều kiện" mang điện thoại BB đi "tạt lon" mà k biết dùng chúng việc gì có ích thì nên làm quà tặng gửi các trẻ em vùng cao, vùng xa...những người chưa có điều kiện,như thế đất nước này khá lên được.
Chờ classic thôi 😃
Hi vọng classic giá khoảng 7tr thì BB mới bán nhiều được.
@KeVoDanh Nếu được giá này thì người người BB, nhà nhà BB mất. Chờ em Classic mãi mà k thấy ra. 😔
ta3362
ĐẠI BÀNG
10 năm
bên dâu đen thấy giảm cũng lâu rồi mà, lại có kèm quà tặng nữa. Passport còn cỡ giá này thì cháy hàng 😁.
Đúng là mua danh ba vạn bán danh ba đồng.
BB tính toán sai nhu cầu Q10, Z10 nên phải đại hạ giá xả hàng tồn kho, làm hỏng hết cả hình ảnh vốn có BB.
@archetypeizevn bạn có vẻ rất nhiều não nhỉ. nhìn có tuổi rồi mà ăn nói tầm bậy
@4everalone2412 Mềnh là mềnh nhấn mạnh đến mấy em kve mua iPhone bằng cách bốc họ ( cái này anh em nào làm quán karaoke đều hiểu ) hoặc vay mượn bằng được để mua iPhone, nâng cấp từ đời này lên đời khác cho bằng được. Ngược lại, những em chỉ dùng đt theo đúng nghĩa đt, nghĩa là chủ yếu để nghe gọi nhắn tin... Tiền để dành dụm rồi quyết tâm bỏ nghề làm lại cuộc đời thì mình không nói đến, họ còn đáng quý hơn ối những người dở ông dở thằng đang comment ở bài viết về Blackberry Q10 này. Bạn đừng nhầm!
@vnstockguru chẳng có hình ảnh nào mà mất, 😃 BB đang tạo dựng lại hình ảnh đó thôi.
@archetypeizevn Em chả thấy like ở đâu nhưng mà bác nói đúng phần "họ còn đáng quý hơn ối những người dở ông dở thằng đang comment ở bài viết về Blackberry Q10 này"
2tr thì còn xem xét mua chứ với giá đó thì khó bán lắm !
samview
TÍCH CỰC
10 năm
@trantrungtu Kiểu như bạn có quăng cho 6tr, bảo mua còn không mua nữa là còn 2 tr. Vớ vẩn hết sức
Mua bản Q10 Thái, xong ra TTBH thay cái bàn phím Standard chắc rẻ được vài trăm 😁
Giảm 10 tr cũng chả có gì vì nó đã giúp mình kiếm đk 10 tỉ trong hơn năm qua 😁 :p
Anh em nào thích thì mua bản của Thai mà trải nghiệm. Bảo hành như nhau thôi, chỉ có bàn phím co thêm tiếng thái, cũng ko ảnh hưởng gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019