Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry sẽ đóng cửa kho ứng dụng cho BB10 vào cuối năm 2019

Didu
16/12/2017 4:23Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duynga
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích bấm phím nhưng phải bánh kẹp thêm 1 em An Đờ Roi.
Dù hết ứng dụng nhưng tôi vẫn sẽ dùng để nghe gọi 😁
anhtrubk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Oh chẳng sao cả chỉ để nghe gọi, mail hết. Những cái khác có iphone xử lý rồi
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em vẫn đang xài bb9900 đây, có người nói thời buổi này ko xài smartphone thì xài cái gì, nghe mà buồn quá...
Mới mua con bb passport att có chức năng sạc không dây luôn...
Toàn cài ứng dụng qua appvn chứ có xài bbword đâu. K lo
MrCent
TÍCH CỰC
6 năm
@o0tobite0o Dùng ăn roi hybrid thế ko ổn định mà tốn pin, bác cứ thử dùng hàng native xem có thấy khác ko
đề nghi ra rom chuyển đổi hết các máy sang android đê
Dùng bb chủ yếu nghe gọi nt là chính ko chú tâm ứng dụng mấy
vidoicoem
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng mỗi Z30 để sử dụng Blend, còn lại nghịch máy 2 là sharp 404sh. Nói chung vẫn hữu ích, vì cìn HDMI
HonVietBlogs
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vidoicoem Z30 ngoài HDMI, còn có miracast tức HDMI không dây 😃
tuanklabook
ĐẠI BÀNG
6 năm
kệ tía nó đi. aw10 không có trên 8700
và tui đang xài 87
lenhathk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em Q10 của mình bây giờ chỉ như 1202 của nó kìa, chỉ nghe gọi không. Tất cả hoạt động khác chỉ em samsung S7 đảm nhận.
tonybom
TÍCH CỰC
6 năm
Thôi rồi còn chi đâu Berry!!! 😔
Em vào có mỗi mail, face, zalo. Các cái khác ko quan trong. Vẫn thấy yêu pasportSE. kk
Solus161
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vừa lên iPhone, để lại Passport tuy nhiên có nhiều tiểu tiết mà thấy iPhone còn ngu hơn BB lắm: 1) Mail native trên ios như shit, ko chỉnh dc down về 7 ngày, 2 tuần, 1 tháng mail vv, ko chỉnh dc down về bao nhiêu kB, toàn down full mail + ảnh với down mẹ nó cả hòm thư về, nhìn toàn +1000 mails; 2) Bàn phím không có hỗ trợ word suggestion với tiếng Việt, thôi ko sao vẫn gõ dc, nhưng mà vẫn là ngu; 3) lúc đặt báo thức nó ko hiện lên cái popup vd 30' nữa/1h30' nữa thì chuông reo; 4) ko có Password Keeper, có cái Keychain dùng cũng tạm dc nhưng ko hỗ trợ sao lưu với encryption lên cloud, dùng vẫn ngu hơn, mà muốn có app password thì phải mua của bọn LastPass với 1Password, em đíu thèm. Nói chung thấy ngu nhất là cái mail, một hệ máy bán chạy vcl thế mà để cho cái app mail native ko ra gì. Passport của em h thành note taking device, bàn phím thật soạn thảo vẫn ngon chán, coi như một quyển sổ tay, thêm cái bao da handmade nữa vintage vcd luôn.
2019 hình như cũng EoS Windows Embedded POSready 2009 😔
Tresor
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đế chế lụi tàn...
Tiếc cho 1 cuộc tình. Nhưng dù sao thj cuộc sống vẫn không ngừng đổi mới.
Xa r thj hãy nhớ về nhau với những kỷ niệm đẹp.
Mình còn giữ 1 e Bold 9k làm kỷ niệm vs mới tậu 1 e PP SE để cai nghiện mạng xã hội ảo 🆒
phoenix_hd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sắp đóng cửa mà các phần mềm không thấy mở free cho enh em nhỉ? :d
@phoenix_hd 1/4 sẻ có free nếu không có app free thì sẻ bị Blackberry xoá ứng dụng khỏi cửa hàng
@phoenix_hd 😁
HonVietBlogs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tiếc cái tính năng chuyển đổi tiền tệ được tích hợp trong BB Travel đơn giản mà hiệu quả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019