BLACKBERRY - Smartphone Android an toàn nhất trên thế giới

WINDY22
24/3/2017 13:53Phản hồi: 2
DTEK50 đi kèm với Android Marshmallow 6.0, cho phép bạn truy cập vào Google Play, vật dụng màn hình chính, Google Now ™ và khả năng kết nối dễ dàng với những thứ mà bạn sử dụng hàng ngày như TV, xe hơi và các hệ thống được kết nối trong nhà
An ninh có thể có vẻ phức tạp, nhưng DTEK50 làm cho nó đơn giản cho bạn. DTEK ™ của BlackBerry ® cho Android ™ sẽ tự động theo dõi hệ điều hành và các ứng dụng của bạn và cho bạn biết khi riêng tư của bạn có thể có nguy cơ và làm thế nào bạn có thể có hành động để cải thiện nó.Chỉ với một cái nhìn thoáng qua, bạn có thể thấy đánh giá an toàn chung cho thiết bị của bạn - xuất sắc, công bằng hoặc kém - và bạn có thể làm gì để cải thiện nó. DTEK cũng theo dõi các ứng dụng của bạn và thông báo cho bạn khi ai đó:
Chụp ảnh hoặc quay phim mà bạn không biết
Bật micrô của bạn
Gửi tin nhắn văn bản
Truy cập danh bạ hoặc vị trí của bạn

TEK50 đã sẵn sàng để làm việc. Hỗ trợ Android ™ for Work cho phép tích hợp nhanh, đơn giản và an toàn với môi trường doanh nghiệp của bạn.Google Play ™ for Work cho phép dễ dàng truy cập vào các ứng dụng được quản lý bởi IT. BlackBerry cung cấp cửa hàng một cửa cho gói dịch vụ di động toàn diện nhất-và giải pháp Quản lý Di động Doanh nghiệp của BlackBerry (EMM). Đó là một sự kết hợp mạnh mẽ sẽ cho phép doanh nghiệp và nhân viên của bạn đạt được kết quả đáng kinh ngạc.
NGUỒN: ETOREN SINGAPORE
WEB:https://www.etoren.com/products/blackberry-dtek50-sth100-2-16gb-black
.
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tóm lại nó tốt nhưng cũng hơi hơi đẹp nhưng chưa đánh bại được pp nên mình chưa quyết định được nên mua hay không. Vả lại mình không phải doanh nghiệp doanh nhân nên càng khó suy nghĩ
Nghe thấy "an toàn nhất trên thế giới" lại nhớ đến 1 chiếc điện thoại đình đám của Việt Nam, không biết em này có chung số phận như vậy không 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019