BlackBerry Z10 được bán chính thức tại Việt Nam, giá 15,5 triệu

TDNC
7/5/2013 5:29Phản hồi: 267
267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ fan BB mua thôi chứ khó mà kéo đc những fan khác
Cai
tên nick đã nói lên tất cả 😁
miha_c2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cái vụ bán ra chính thức thôi mà mấy ngày nay viết ko biết bao nhiu bài!! Bó tay
vujerry
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bi h m mới để ý cấu hình phần cứng vs độ phân giải màn hình của Z10 giống vs lg lte2 😃. Vs cái giá như vậy có quá nhiều sự lựa chọn tốt hơn, sony z, g pro, s4 , one,...

Gửi từ Eo Gi đút túi của tôi.
Con này giá 7 triệu thì may ra bán dc bởi vì dag xài s4 mua thêm con này để xài sim rác dc, để s4 xài sim chính con này xài sim rac hết tiền vứt mua sim khác gắn vào 😁
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Giá này theo mình thì chỉ fan ruột mới mua! 😔
gia tam va thiet ke kieu nay thi nguoi ta se chon iphone 5 hon
Thằng nào cũng hút máu giống nhau các bác nhỉ, chỉ khổ người tiêu dùng thôi
thấy nhiều coment "nguy hiểm" vãi
Cho thi dung chu khong mua.
Chúc mừng BB, hy vọng cp BB sẽ lên trở lại sau sự kiện Z10 giới thiệu tại Việt Nam.
Z10 hang chinh hang la laoi kg su dung chip Dual-core 1.5 GHz Krait kg phai dung chip MSM8960 Snapdragon nen hoi pun
dracula3020
ĐẠI BÀNG
11 năm
@luongbinh307 Đến nản 😕
/Giá này thì k cạnh tranh nổi vs 1 loạt bom tấn rồi. Lumia 920 cũng chỉ còn chục củ. Rip BB :p

Sent from my LG-P880 using Tinhte.vn
@luongbinh307 đồng chí này chắc sư trưởng 307
ShadyL
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp, ko vọc android nữa wa e này liền, nhưng đang gom lúa để lên Z rồi

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
giá hơn cao nhưng có tiền là em quất em Q10 😁
TuanbeoDC
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ồi dồi
banhmi_pate
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hợp Lý Xứng Tầm Để Mua E Này Nếu Ko Đua Theo Cấu Hình Với Mẫu Mã BB Là Good Uj.....
khiemcntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá này thì đắt quá rồi, đắt gần 1.5 giá bán ở mỹ
Thích thì giá đó rẻ... Không thích thì giá đó mắc.. BB lun là dấu chấm !
fan ruột đây nhưng chờ Q10 giá ổn thì mua chứ BB mà thuần cảm ứng không sướng .
blueis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiều bác cứ phán là giá thế này thì mua HTC One, Xperia Z, iPhone 5... cho rồi. Bao h trg comment của các bác có đoạn "Đã mua One/Z/iP5... thay vì mua Z10..." thì lúc đó mới có ý nghĩa. Còn chưa mua hoặc chưa có tiền hoặc đang gom tiền... thì con nào cũng là "nho xanh" hết các bác ợ 😁
@blueis Đã đặt mua One ở thegioididong thay vì con Z10 này. Nói trc mình cũng từng dùng BB trong 1 thời gian dài và rất mong đợi vào sản phẩm của BB, nhg cầm thử con Z10 ở nhatcuong thì khá thất vọng: vỏ bt, màn hình bt, cảm ứng bt, cấu hình bt, nói chung là cái gì cũng...bt, trong khi cái giá thì bất thường. Mấy cái trải nghiệm người dùng các bạn trên này tung hô thì quá mơ hồ, giống như tác dụng của thực phẩm chức năng vậy. Z10 ko phải là sản phẩm tồi, nhg ko xứng với cái giá 15,5.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019