BlueStacks 2.0: chạy app và chơi game Android trên máy tính theo dạng tab

Duy Luân
3/12/2015 10:56Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sau khi cài xong, chọn start BlueStack thì dùng được. Nhưng mà dùng xong tắt đi thì không dùng lại được nữa. Bấm vào cái BlueStack agent thì chỉ có duy nhất 1 lựa chọn là Quit, không thấy Restart đâu nữa. Vào All app (mình dùng Win 10) thì không thấy BlueStack đâu. Các bạn cho hỏi làm thế nào để bật nó lên 😔
Cài xong mình vừa chấp nhận điều khoản để tải ứng dụng trên Play Store thì nó đứng không làm gì cả luôn :v có bác nào bị và biết cách sửa không ạ?
kiwi47
TÍCH CỰC
8 năm
Giờ muốn quay lại bản trước lấy ở đâu đây các bác. Bản này giật tung hết váy áo
@kiwi47 http://download.com.vn/bluestacks-app-player-1/download
Trong mục tải về bác thay vì chọn bản 2.0 thì chọn bản 0.1.7xxx gì đó ý, bản ngay trước 2.0, em đang dùng bản đó, tốt
@KJImagine http://www.filehippo.com gõ tìm bluestacks trong khung tìm kiếm.Có đủ,có md5 để check.
0.1.7 tốt.Bản này chạy 4.4.2.Chỉ có bị lỗi khi dùng bstweaker 3.12
Không có 3 phím điều khiển của Android giờ thao tác như thế nào đây các bác?
leefongsh
ĐẠI BÀNG
8 năm
điều chỉnh kích thước BS 2 sao đây mí a giúp e với.
có cách root chưa chủ thớt ơi!
Hóng với ạ, tiện đây ai biết còn fake được IP BS ko chỉ giáo em với
noupfix123
TÍCH CỰC
8 năm
Ôi cái máy mạnh kinh 32GB , i7 dòng K mới chịu ... chạy bluestạck có 12%
Bluestack tạm,droid4x quá nặng,có menu chả biết tiếng sao.Bác Duy hôm nào làm cái compare chuẩn cho máy yếu biết đường chọn với
Chuyenhz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Fan Lam Đúng rồi đó bác, em thích giao diện của Bluestack hơn, sắp ra bản Bluestack 3 rồi đó bác, không tốn ram với phải cài app nữa
@Chuyenhz bản 3 rồi á. Hôm này thử máy 2G coi sao. Thấy nó vài tháng là up bản mới mà vẫn 4.4 chưa ra 5
neo_sophi
ĐẠI BÀNG
8 năm
của mình bắt mua hoặc download app của nó mà khổ nỗi mạng rất yếu. có cách nào ko tải app mà vẫn tiếp tục sử dụng đc ko ạ
@neo_sophi google có đầy cách.Cài cái nova launch vô.Và tắt home popup của nó là xong.Bản 2 không biết còn tắt được không.
TMK123
TÍCH CỰC
8 năm
Dùng nox khá tốt
@TMK123 Bs chơi game đổi thông số khá dễ.nox chạy được hết như bs không?hay lại như droid4x china
các pro cho mình hỏi lỗi cái này bị gì và làm sao sửa được ạ:

mình test webcame trên máy tính thì bình thường:
mình cái thiết bị di động lên blusatck nhưng không nhớ là thít bị gì, ai giúp mình check với
Nó không chơi đc pokemon rôi
sài trên macbook mà nó lỗi hiển thị hiệu ứng game. ACE có cách khắc phục xin chỉ giáo nhé
Ảnh chụp Màn hình 2016-10-19 lúc 15.40.28.png
bác nào chỉ mình cách chạy 2 acc game trên BS2 này đc ko ?
Xem trên mạng thì thấy sắp ra phiên bản Bluestacks 3 sắp ra mắt, tối ưu hơn nhiều các bác ak. Giao diện mới, Ram 70 -80Mb, đặc biệt là không có quảng cáo và không cài app tối ưu các game online đang hót Liên Quân, VoLam, Thiên Long,..
Kinhhongx6
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy Bluestack 3 mới ra mắt mình có test trên Liên Quân mobile thì thấy BlueStacks 3 ngốn 378 MB RAM, Nox App 420 MB RAM KOplayer 443 MB RAM. Nên chọn Bluestack 3 kết hợp với bàn phím ảo dễ thao tác nữa , các bác test thế nào ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019