Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bluetooth Game cho Smartphone android(New&Hot)UPDATE...Tank 1990

trung250060
13/10/2012 16:44Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
update BT Ping Pong - # 13
slipknot
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủng hộ bác, mấy game này đều là game cũ, đồ họa không đẹp nhưng chơi 2 người thì vui hơn. Mình thích mấy game kiểu này.
Bạn có biết game đá banh nào 2 người chơi với nhau được không? Qua wifi cũng được (qua bluetooth chắc khó có rồi)
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
@slipknot Mình thấy có game Fifa 10 và Real Football 11 đá qua wifi được. Nhưng Real Football có nhược điểm là tốc độ chạy cầu thủ quá nhanh (không real cho lắm😔 ), Fifa 10 thì mình chưa kịp thử vì giờ kiếm hoài không thấy linkdown nào còn sống...😕
vụ này hấp dẫn ta!?!!?!!như ngage hồi xưa,.g.wg..wg.wg.wg
satthutd2
ĐẠI BÀNG
11 năm
đánh dấu cái dow sau 😃
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
Update game Crash fighter 2 tại #1, Bonus thêm hai game rất thú vị, mời các bác down cho nóng:mad:
quá hay ch0 đ0i ch0i game😃
Có ai chơi dc blutooth trên game Metal Slug 3 ko, sao mình vs thằng bạn kết nối ko dc,cho mình hướng dẫn đi
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
@oan Hai bạn dùng máy gì, cài cùng phiên bản game 1.6 chưa. Có thể bạn để bluetooth ở chế độ ẩn nên máy này không dò được máy kia. Bạn có thể làm như sau:
-trước lúc vào game không bật bluetooth
-khi vào game chọn multiplayer rồi khi máy nó hỏi có chấp nhận mở bluetooth không thì cả hai máy đồng ý và 1 máy chọn sever 1 máy join.
Còn nếu muốn mở bluetooth trước thì bạn phải vao phần cài đặt bluetooth chọn"cho phép thiết bị được tìm thấy" và phải vào game kết nối hai máy trước khi thời gian "cho phép thiết bị được tìm thấy đó kết thúc"
@trung250060 Không dc bạn ơi, 2 máy cùng hãng lenovo lun, khi thấy tên blutooth rồi, rồi vào kết nối thì đứng lun hjx
x_men_21
TÍCH CỰC
11 năm
@oan Bạn thử vào setting r vào chỗ bluetooth chỉnh t/g hết t/g chờ là không giới hạn xem sao

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
@oan Nếu như bạn nói thì là do máy của hai bạn không tương thích chơi bluetooth game này rồi. Đen😔 . Để lát mình up nốt bản MS2 xem chơi đc không. Mà MS2 chỉ có 1 phiên bản làm gì có quảng cáo.
is2u.f
ĐẠI BÀNG
11 năm
Game hay , tks chủ topic nhé <3 Ủng hộ <3
Code:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.dotemu.neogeo.mslug2&hl=vi
Cho mình xin lun game metal slug 2 nha, bản không quảng cáo ak
Up up... game hay wa...😁:D:D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cáo lỗi với các bạn. Hiện máy tính của mình đang bị trục trặc, chưa thể up game mới được. Mình sẽtiếp tục trong thời gian sớm nhất có thể.
x_men_21
TÍCH CỰC
11 năm
@trung250060 Bác chủ topic nhiệt tình quá 😃

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
satthutd2
ĐẠI BÀNG
11 năm
lâu lâu ko thấy update nữa vậy 😔
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
Update game Tank 1990....#1.
p/s. dạo này hơi bận nên ít update mong các bạn thông cảm
Update
1. Đây là trò phi tiêu mang lại cảm giác thật với luật chơi "lẻ 1" đầy thách thức.
Người chơi dùng tay chọn phi tiêu từ trên giá để ném tiêu vào bia.Người chơi dùng tay vuốt phi tiêu để tạo lực ném tiêu vào tấm bia,lực vuốt càng mạnh thì phi tiêu bay càng xa.Người chơi sẽ phải căn lực vuốt vừa phải để có thể ném trúng bia.

[*]Phi tiêu ZoDart
2. Qua hàng ngàn năm không xuất hiện, bỗng một ngày tại một vùng đất xa xôi và bí ẩn nơi mà gần như con người không thể đặt chân tới xuất hiện bốn luồng sáng soi rọi lên bầu trời đang vần vũ.Tại nơi đây, hậu duệ của tứ linh “Thanh Long – Bạch Hổ - Chu Tước – Huyền Vũ” đang trong giai đoạn cuối của quá trình tu luyện.

[*]Tứ linh
3. Phiên bản mới nhất của game tank90 trên hệ điều hành Android​
- Trang bị nhiều vũ khí tối tân hơn.​
- Nội dung game hấp dẫn hơn.​
- Với đồ họa sắc nét kết hợp với âm thanh chân thực.​
Hãy tự mình khám phá ngay phiên bản mới nhất giành cho hệ điều hành android này!​

[*]Siêu nhân nến nhỏ
4.
Các bạn đã từng biết đến truyền thuyết về Ma Cà Rồng Dracula. Qua hàng ngàn thế kỷ truyền thuyết đó vẫn còn lưu giữ và lan truyền mãi cho đến giờ, hàng trăm bộ phim được chuyển thể từ truyền thuyết và bây giờ chúng tôi xin gửi đến bạn trò chơi được chuyển thể từ truyền thuyết này. Với nội dung hấp dẫn, cách chơi kỳ bí và cốt truyện đi sát với trò chơi. Hi vọng chúng tôi sẽ mang đến cho bạn một màu sắc hấp dẫn mới.​

[*]Bí mật lâu đài ma [Update]
5.
Một Game nhẹ nhàng du dương, màu sắc rực rỡ và vô cùng bắt mắt. Người chơi được hòa cùng thiên nhiên và sử dụng phép thuật kỳ diệu biến đổi các loại hoa cỏ thành các loại quả vật, chim muông. Với cách chơi mới lạ, được đầu tư kỹ lưỡng về mặt đồ họa và âm thanh, game Phép Thuật Mùa Xuân hứa hẹn sẽ mang tới cho người chơi đặc biệt là các em nhỏ một cảm giác vô cùng êm dịu, sống động và yêu đời. Hãy cùng nhau trải nghiệm trò chơi thú vị này các bạn nhé!​

[*]Phép thuật mùa xuân
thien92dn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bác vô trang này kiếm game qua Bluetooth nè: http://android.mob.org/genre/multipleer/
trung250060
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thien92dn Trang này mình có xem qua rồi. Hầu hết các game đều ghi là multiplayer(bluetooth) nhưng thực chất chỉ là multiplayer qua internet, wifi hoặc trên cùng 1 máy thôi ( đáng lẽ nó chỉ ghi là multiplayer thì hợp lý hơn). Dù sao cũng hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn😁
top pic này còn hoạt động ko nhỉ game metal slug 1 mình tải về copy data vào bộ nhớ trong data mà vào game nó kêu là download error please sure you are connected to internet and try again later

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019