BMW 7 Series 2016 sẽ được ra mắt thị trường Việt Nam vào ngày 20/11/2015

levuongthinh
17/11/2015 15:58Phản hồi: 64
BMW 7 Series 2016 sẽ được ra mắt thị trường Việt Nam vào ngày 20/11/2015
Như vậy là ngày ra mắt của chiếc sedan hạng sang cỡ lớn BMW 7 Series 2016 đã được ấn định vào 20/11/2015 tại Sài Gòn. Trước đây ít ngày thì đã có thông tin về việc BMW 7 Series 2016 xuất hiện ở Hà Nội và sau đó là đã được giao cho một khách hàng ở Sài Gòn.

Việc BMW 7 Series 2016 về Việt Nam vào thời điểm này có thể coi là một bất ngờ vì chiếc xe hoàn toàn mới này cũng chỉ được giới thiệu trên thị trường thế giới cách đây chừng 6 tháng. Có vẻ chính sự thay đổi và nâng cấp cho thế hệ hoàn toàn mới của mẫu xe dành cho doanh nhân này đã khiến cho khách hàng mong muốn Euro Auto mang nó về sớm hơn. Ngoài ra thì thời điểm này cũng là cơ hội tốt để bán hàng vì chỉ còn hơn 2 tháng nữa là tới Tết Nguyên Đán. Chắc chắn sẽ có nhiều khách hàng sẽ muốn sở hữu xe để kịp đi Tết.

Trong khi chờ đợi để xem những thông tin chính thức vào ngày ra mắt thì các bạn có thể xem lại một số bài viết về 7 Series 2016 mà Xe Tinh tế đã thực hiện.

BMW 7 Series 2016, thanh thoát hơn và nhiều công nghệ hơn, khởi điểm 81.000$ ở Mỹ
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cesc84
TÍCH CỰC
8 năm
Đẹp. Về VN cũng khoảng hàng 7 seri 9 số 0 cho bản cao nhất thôi
ngaymai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giấc mơ bố của Chapi. Chapi còn chưa đủ tuổi mơ...
Em này ngoài đường ít gặp, nhưng mỗi lần gặp đều khiến mình chú ý. Cảm giác rất ngầu và khỏe.
Còn mấy em S500 thì giờ ngoài đường nhiều rồi. 😁
@WesleyNguyen1411 Em hay đi làm ở Mai Thị Lựu vs Nguyễn Văn Thủ, có 1 ngôi biệt thự ở ngay góc ngã 4 này, ko biết nhà bác nào mà sáng sáng là 1 chiếc series 7 white và 1 chiếc S550 black đậu trc nhà chờ chở boss đi =)). Biển số rất ư là tâm tư =)) 066.66 & 088.88
charon666
ĐẠI BÀNG
8 năm
@barrettroyal Hôm nào rảnh thì vào nhà mình uống cà phê nhé, trong nhà còn chiếc Mer S biển 099.99 nữa.
@barrettroyal Chắc XXX rồi 😁
Mấy em 7 Series nhìn ngầu và lầm lì.
Còn mấy em S Class giờ ngoài đường cũng khá nhiều nên nhìn không đặc biệt nữa.
@Sonlm_dalat Ngta đang nói series-7 nói chung ông ơi, rõ ràng so với họ nhà S của Merc thì series-7 ít hơn hẳn

Và ý của bác ấy là hy vọng với đời 2016, Bimmer 7 sẽ dễ thấy đc ngoài đường hơn
Có ai có cảm giác như em không, đọc xong và nghĩ có em nó, như có luồng điện chạy qua người vậy.
Thật tự hào vì Việt Nam ta người dân được sở hữu xe cao gấp 3 lần bọn Mỹ đáng ghét. bọn nó toàn xài đồ dỏm nên giá rẻ, còn ta cái gì cũng thật nên mắc lá phải. 😁
@denmilu Nó xài đồ rẻ mà phải trang bị nhiều opption, Đồ yếu kém, nhát chết. Việt Nam còn không cần túi khí nhé.
@TNSang uh. móa bọn tư bản dãy chết. dùng đồ rẻ cho lắm vào. cứ đắt nhất thế giới như việt nam có phải tự hào không.
Sauron
TÍCH CỰC
8 năm
@denmilu Xứ tư bẩn bị bóc lột đến tận xương tủy nên xe rẻ là phải. Mình đang ở thiên đường nên phải trả gấp 3 lần cho nó xứng tầm.
Ở VN thì nên mua Mer S
tinh tế mà có chương trình dự đoán giá trúng ngay 7 series nhỉ 😁
giapnv272
TÍCH CỰC
8 năm
Càng ngày mình càng thấy thiết kế của Mer đẹp hơn BMW, còn cảm giác lái và độ bền thì hãng nào hơn hả các bạn?
HVT
TÍCH CỰC
8 năm
@giapnv272 Độ bền thì 2 hãng này hhãn nào cũng bền cả, và nói chung cũng hên xui thôi
Về thiết kế thì mỗi người một ý thích khác nhau nên cảm nhận khác nhau
Riêng về cảm giác lái thì mer chưa thể sánh bằng bmw đc đâu 😃
@HVT Cũng tuỳ cảm nhận của từng người. Ngồi lên seri 7 thường là có lái xe thì người ta lại chú trọng đến độ thoải mái, êm ái, tiện nghi nhiều hơn chứ không chú trọng nhiều đến cảm giác lái.
Còn nếu mua đến BMW 7 hay S class mà coi trọng cái cảm giác lái hơn tiện nghi thì hao phí tiền của quá.
ManU4ever
TÍCH CỰC
8 năm
tầm 7-8 tỉ ròi 😁
730i hiện tại khoảng 4 tỉ thôi mà
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep Serie 7 thì chơi lút cán 760 Li mới phê bác ợ😁
@lom-com Mình ở SG 12 năm rồi mà chưa thấy chiếc 760 Li nào, chỉ có thấy 750 Li thôi 😔
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
@barrettroyal Còn mềnh thì ra đời ở saigon 43 năm rồi và cách đây không lâu cũng thấy qua 2 lần 760 Li lăn bánh ở saigon😃
@lom-com Vậy là nó siêu hiếm rồi 😁
Xe này thì phải ngồi sau chứ ngồi trước họ lại bảo là lái xe cho boss 😁 :D
Sao mấy xe tầm trung ko làm kiểu dáng ntn nhỉ
Mấy dòng này thường có điểm chung eo thon mũi dài bánh hoành tráng
Vâng chỉ có khoảng 4 tỷ thôi bà con ơi 😔(
Thôi giờ chỉ sắm cho con cái xe tầm Dương Triệu Hải là được rồi 😃
Thích Audi A8 hơn 😁
airblue
ĐẠI BÀNG
8 năm
82.000 * 22= 1 tỷ 8. về vn ước chừng nhân 3,4 là 6,7 tỷ há há . hãy đến với vn đất nước vì hoà bình .....
thấy con này tính năng như con Mec S , chỉ cái là cảm giác nó nghiêng về thể thao , còn S thì nghiêng về êm ái hơn. Vậy nên cảm giác lái của BMW sẽ hơn Mec S rồi . còn ai đem con này so sánh vs Lexus LS 460 nữa thì chán luôn . Lexus mua thì bền đấy , Nhưng lái với độ sang thì thu mấy em đức này hết. Mấy bác lái toyota đôi khi không biết cảm giác lái nghĩa là gì đâu . em ngày xưa cũng thế, lái con xe nào bền mà cảm giác lái bồng bềnh thì chán lắm, chán lắm luôn ấy
@tranquan1988 Mình thấy có lexus ls 600hl nữa mà bác.
louis.os
ĐẠI BÀNG
8 năm
cảm giác lái class này chỉ dành cho lái xe là chính . tiền thuê lái xe cũng gần bằng tiền trả chỗ đỗ và mất đồ lặt vặt . đi sâu vào độ an toàn và công nghệ cho khoang sau . class này thì Lexus còn phấn đấu nhiều vs Mer và Bmw

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019