Bộ ảnh vui vẻ cùng Vertu Signature S 2017, màu Pure Black

TDNC
16/3/2017 13:4Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mỗi dòng sản phẩm ở phân khúc nhất định sẽ có một số đối tượng khách hàng nhất định mà hãng sản xuất nghiên cứu để đầu tư hướng tới. Ai trong chúng ta sẽ mua nó, thì đó là đối tượng của nhà sản xuất. Bạn không mua nó, vì lý do nào đó, các bạn là những đối tượng nhà sản xuất không nghĩ tới việc làm cho các bạn hài lòng. Đây không phải là một sản phẩm hướng đến tất cả đối tượng khách hàng.
Mua hay không là quyền của bạn, thích hay không là quyền của các bạn. Người bỏ tiền ra mua là người hiểu rõ mình cần gì nhất. 😃
Nói chung nó không ngồi cùng mâm với đai đa số dc... xê ra..!
Loại sang mà vết ốc vặn ko đều nhìn hơi xấu !
huakhachuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bacgiangman Máy handmade làm sao được như sản xuất công nghiệp.. nếu thay bằng ốc 6 cạnh thì có lẽ sẽ đẹp hơn rất nhiều
Đẹp sang đấy nhưng bán đi bán lại mấy đời chủ rồi.
vậy giải thích vụ Cuhiep thế nào ,unboxing Hasselblad x1d bằng tay trần : )
Kính chất quá 😆))
nhất định chọn anh mặt rỗ để tôn vinh cái máy bóng loáng cho bằng được à , thiệc tình .
Con cloud de paris hôm trước có vẻ hợp với mình hơn. 😁
kim chang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Định mua 1 em về sài nhưng sợ gái nó chê đt cùi nên lại thoai. Hehe!
Nói chứ mấy con này dùng chán lắm, trừ khi dùng nó để làm màu với đối tác trong kinh doanh, mà ông nào kinh doanh ít khi dùng mấy con này để đánh giá đối tác.
Dùng hàng ngày thì rất khó chịu vì phím bấm nhỏ nên dễ đau tay, dù rất êm, phần mềm thì kg được tối ưu cho đám đông nên nhiều khi bị lỗi vớ vẩn, nói chung là dư dả quá thì chơi okie, ai tặng thì cũng ráng dùng.
Ở diễn đàn Tinh Tế, tụi mình chẳng có găng tay trắng, chẳng có xe sang Bentley, không có đồng hồ Rolex, cũng không có đồ hiệu, vest xịn, mắt kính hạng sang. Cho nên mời các bạn xem bộ ảnh đời thường vui vẻ đen đuốc của chúng mình chụp với con Vertu giá hơn 200 triệu này
Mình lái xe cho xếp tổng, cái gì cũng được cấp hết liệu có dùng được vertu 200tr này không :V
longdao0429
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không quan tâm con Vertu lắm, chỉ muốn hỏi thông tin của cái kính mát như hình dưới

Anh @TDNC có thông tin cái kính mát không cho em xin với. Cảm ơn anh trước.
ui giời. 3m đất nhà e đủ mua nhé. lêu lêu
Rockie
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai đó đang khoe hàng
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn dị dị
M43-nhl
TÍCH CỰC
7 năm
Ảnh bìa: ngầu, nhưng mỗi tội găng lởm hay sao ý, xù lông rồi 😃 (chỗ ngón tay gần tai)
ubmine
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp quá thể quá đáng :*
linkingok
TÍCH CỰC
7 năm
bán đầy trên Nhật Tảo mà...
Thế nhé.
Nếu Có nhiều tiền mình cũng sẽ vẫn mua Vertu. Không lỗi thời. sang. đẹp. và thường nhu cầu của những ng nhiều tiền là nghe và gọi. còn để check mail hay lướt web họ sẽ có 1 smartphone khác.
chứ mua con ip xong độ vỏ lên. vài năm lỗi thời. lại đổi máy mới xong lại độ vỏ @@ sợ còn tốn hơn cả lúc mua con này.
như 8800 đấy. vẫn đầy ng dùng đó thôi. đâu cần thông minh đâu 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019