Bộ quần áo với túi đậu Onesie để ngồi bất kỳ đâu, giá 90$ dành cho hội người lười

zyzy1908
20/4/2019 18:38Phản hồi: 70
Bộ quần áo với túi đậu Onesie để ngồi bất kỳ đâu, giá 90$ dành cho hội người lười
Nếu bạn là 1 người lười, thích ngồi mọi lúc mọi nơi và không quan tâm ánh nhìn của những người xung quanh thì bộ trang phục độc đáo với túi đậu Onesie chính là dành cho bạn. Tuy nhiên, dù nhìn kỳ cục một chút, bộ trang phục này có mức giá không rẻ khi được bán với giá 89.99$. Tổng thể của bộ trang phục này trông như một bộ đồ ngủ và được gắn thêm túi bông to ụ phía sau (họ gọi là túi đậu) để bạn có thể ngồi xuống bất kỳ lúc nào bạn muốn.

Theo như quảng cáo thì bạn có thể tuởng tượng là khi xếp hàng đông đúc, mỏi mệt nhưng không muốn mất chổ thì bạn chỉ việc ngồi xuống một cách đơn giản với bộ trang phục này. Bạn đợi bạn bè, xếp hàng ở rạp chiếu phim/ bệnh viện, đi công viên, trên đường đi làm và bỗng mệt mỏi,... rất nhiều trường hợp khiến bạn muốn tìm 1 chổ để ngồi khác đều được giải quyết với bộ trang phục này.

Tuy nhiên, thành thật mà nói thì có khá nhiều vấn đề. Đầu tiên là thẩm mỹ, trông chúng ta sẽ giống 1 chú ong lắm. Và với thời tiết nắng nóng của 1 số quốc gia thì việc mặc bộ đồ hẳn còn kinh khủng hơn việc không có chổ ngồi. Chưa kể, nếu gặp mưa to quá thì hẳn là bạn cũng sẽ vất vả với nó. Và mình cũng không tin lắm vào việc ngồi bất cứ khi nào muốn. Bởi nghĩ tới 1 chổ hơi bẩn, ngồi lên và về phải giặt cả cái bộ đồ đó thì có hơi đuối đấy. Tóm lại, dù mình rất lười nhưng sẽ không đủ can đảm để mua một kiểu trang phục như vậy. Anh em thì sao?

Tham khảo: ThinkGeek
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vải chè đậu thiết kế vượt bậc
@nguyenhuuthuc Mặc bộ đồ bình thường và xách theo cái ghế xếp còn gọn hơn.
TRK
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenhuuthuc Ở rạp chiếu phim la phải cởi ra mới ngôi coi duoc moi gay.
ko khả thi cho lắm. người lười ko bao giờ mặc đồ kiểu này. chỉ có người siêng mới mặc thôi.
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
@Đặng Vi Phú Ý bác phải chăng là siêng ... giặt đồ???
@anhlau87 chưa nói tới giặt mà mặc lên đã thấy mệt rồi. thì người lười sao mà thích mặc dc. ai siêng mới thích chứ.
@Đặng Vi Phú công nhận chuẩn, nhưng ko biết bán đc hàng ko thôi
Mà nếu họ bán đc m thay bằng cái toilet cho máu
Trên đời lắm những ý tưởng điên rồ.
IPAD II
TÍCH CỰC
5 năm
ko biết nếu muốn làm chuyện Ấy thì sẽ ra sao 😁:D:D:D:D:D:D:D:D
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
@IPAD II Kéo khóa xuống quất thôi. Kk
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
Bộ đồ này chắc dành riêng cho các xứ lạnh và đặc biệt là không thả rông ... chó.
@anhlau87 Chó thả rông chỉ có VN thôi, mà nhờ thả rông nên nó đi tìm gốc cây, cột điện để ỉa. Chứ tây thì dắt chó đàng hoàng hơn, nhưng chó buồn chó ỉa giữa dg, ỉa xong cả chủ lẫn chó vác giò bỏ chạy 😁:D. Mà mấy dg vắng vẻ thì nhiều cứt chó thôi chứ dg đông ng thì ít hơn. Nên mặc bộ đồ này nên đi dg đông ng, tránh đi dg ít ng ra là dc :D:D:D
ndta13
CAO CẤP
5 năm
Sao không có cái tương tự cho người bị viêm đại tràng nhỉ 😁
@ndta13 Bác mua bộ này về rồi moi hết ruột ra là đủ cho 1 ngày dài năng động
t còn lười đến độ k ra ngoài cơ 😆)
Rồi muốn nằm thì sao trời. Hk lẽ ễnh cái hán lên trời ;)
Lỡ đi ra đường mà bị ỈA Chảy thì biết làm sao.. ko cởi ra kịp thì bùm xịt
Giống cái ốp của Apple ha
hoangclick
TÍCH CỰC
5 năm
Mình tưởng nhà vs dành cho người lười. Hehe
Vậy chưa tới bến đâu. Phải gắn thêm cái bồn cầu bên trong để ỉa đái tại chỗ luôn
Có khi nào bọn này nó lười thở không? :rolleyes:
chanhthi
TÍCH CỰC
5 năm
Bài viết tào lao
Pó tay vậy cũng đc hả.
90$ quá đắt=> 1 người lười nhưng thích lao động??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019