Bọn kỹ sư XADO thiết kế lon ngu nhớt quá?

4/12/2019 4:55Phản hồi: 19
Bọn kỹ sư XADO thiết kế lon ngu nhớt quá?
Mới mua chai xado racing về thay cho ngựa yêu. Nhìn chai nhớt rõ đẹp, màu mè, cao ráo, đẹp trai. Màu nhớt xanh dương rất bắt mất. Ấy thế mà bọn kỹ sư thiết kế nắp nhớt ngay chính giữa. Dốc mãi mà nhớt nó không chảy ra hết vì nó vướng ngay bên hai thành chai phía trên. Giờ phải đục thân chai lấy hết nhớt. Xe 110cc uống 1l nhớt vẫn còn thiếu tý chút. Tự chăm ngựa cực thế đó anh em.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tan xuan ngo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sao ko đục trên nắp như đục lon sữa thôi có sao đâu. Bác xài XM blue XM black chưa. Nó thiết kế cũng như vậy.
@tan xuan ngo Mình thích giữ lại lon nguyên bạn ạ.
Xe gì mà 1L dạ
ThanhNhânST
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên Định mua chiếc sr 170 ,mà thiên hạ kẻ khen người chê làm tui hoang mang quá ông ạ
@ThanhNhânST Cứ mua đi bác. Hàng độc quyền mới thích. SYM hình như dùng chung đồ honda đó bác.
ThanhNhânST
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên Vâng. Hi vọng SYM ko làm tui thất vọng
@ThanhNhânST xe nào cũng có lỗi thôi bác. Đã mua xe là phải biết chăm xe
Nói bác đừng buồn nhe, bác xóa cái topic này đi, thật đấy, theo ý kiến cá nhân mình.
@nguyenanhphu Nếu bác có quyền thì cứ xóa. Tôi có làm gì được bác.
@Thái Tâm Nghiên Mình ko có quyền nhưng thú thật, cái tít của bác mình thấy nó ko ăn nhập với 2 chữ "tinh tế" tí nào cả chứ mình ko có ý công kích bác đâu.
@nguyenanhphu Thôi kệ nó. tinhte này nó chả tinh te tí nào đâu bác. như đống rác quảng cáo ấy mà
@nospecial Xài nhiều loại bác ạ. Cơ mà bác nên đổi nick đi, thấy bác là mình thấy Special liền :D
Mình bảo đảm dù ko đục lổ thì dùng nắp chính giữa đổ ra vẫn đủ hoặc hơn 1Lít chừ ko thiếu đâu.Hãng sx tính cả rồi,ko thèm ăn gian tẹo nhớt làm gì.
Nói thêm là bao bì hãng nhớt nào nổi tiếng và uy tín thì ko bao giờ thiếu số lượng nhớt so với số liệu in trên bao bì.

Các hãng sx họ ko ngu như bạn lên án đâu.
@denon3500 có viết nhà sản xuất ăn bớt đâu. vần đề là dốc mãi không ra. Bạn có cách nào thông cái
@Thái Tâm Nghiên Cứ xài nắp chính giữa là đủ 1L.Nếu thích lấy hết thì đục lổ nhưng chẳng bao nhiêu.Mình xài Wolver.RAF,Petrone,,,cũng vậy.Nếu thích lấy nhớt tra bản lề cửa,ổ khóa...thì đục lổ.Đơn giản cho lòng nhẹ nhàng và lo chuyện khác quan trọng hơn.😃
@denon3500 Dốc thẳng đứng mà nó chả ra bác ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019