Bookviser - ứng dụng đọc sách tuyệt vời cho Windows Phone

bk9sw
20/2/2012 16:24Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vẫn thích dùng amazon Kindle hơn
Mình vẫn thích cảm giác cầm cuốn sách thường hơn
mấy bác cho e hỏi down app trên zune về ntn vậy ....?... @@ chỉ làm tới b1 theo chỉ dẫn là đứng vì ko biết down về từ zune
@@
WP ngày nào kũng nâng cấp đáng giá nhỉ! Khó mà làm ngơ với WP được chắc mình kũng phải tích góp kiếm em WP thui!
@Capricornc7

Khi Bác gắn cái phone vào máy thi Zune sẽ tự chạy.

1. Nhấn vào dòng Marketplace
2. Sau đó nhập vào ô Search cái tên software Bác cần
3. Nhấn vào đúng tên software cần
4. Nó sẽ hiển thị đầy đủ thông tin về software đó, screenshot, ...
5. Sau đó Bác nhấn vào nút Free
6. Chờ nó down về phone là xong. Tùy theo software lớn hay nhỏ thì nó sẽ lâu hay mau
Xin vui lòng chọn các tập tin URL hoặc địa phương.
e cài phần mềm r`, . mà lúc vào
bookviser.com và tìm sách thì nó lại báo như vậy ....?.... và cho e hỏi nó có sách Việt Nam ko ....?, tiếng anh thì đọc lâu lắm @@
đọc sách trên đt mỏi mắt lắm
hay quá phải cài thử thôi, càng ngày càng yêu WP :X
ko ai zúp mình đc hả :-(........ tìm sách và đown sách ở đâu ..../ có sách việt hum zạ ?
huytro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sync mãi với SkyDriver mà cứ loading mãi 😆
Cái này đọc được sách đuôi *prc không các bác?.................................................................................................
Đã cài, dùng cũng đươc.................
kieuviethuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã cài và dùng, cũng tạm được thôi. Một số sách vẫn bị lỗi khi upload lên bookviser. cái này mình cũng chưa hiểu tại sao, khi up một số epub lên site bookviser thì không hiển thị được title của sách --> khi mở trên mobile ko download về đc.
kieuviethuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã thử Kindle và sử dụng tool để transfer sách từ máy tính vào. Nhưng chỉ transfer được prc ko dùng cho epub được.
Abookreader, chưa hiểu sao khi download sách từ dropbook xuông thì bị lỗi.
Mình thấy sách epub rất nhiều hiện nay thấy phong phú hơn prc và đang tìm kiếm một soft để đọc epub. có bạn nào có soft nào hay ko giới thiệu với.
Đã dùng bookviser, ABookreader, Kindle
bạn nào giúp mình với......................................
quá tuyệt,mấy hôm nay đau khổ với em kindle vì ko cop prc vô đc. giờ có em này thì quá tuyệt, cho lên sky, thích thì tải về, đỡ nặng máy, lại đọc đc hết mà ko phân tâm.
Mình tìm mãi ko thấy nói là hỗ trợ đuôi file nào? chủ thớt hỗ trợ giúp nhé. Xin cảm ơn
À mình tìm ra rồi mấy định dạng EPUB, TXT...
sao mình down về nhiều mà chỉ thấy có 6 cuốn vay???
Bookviser có lỗi. Mình down được 7 cuốn sách về từ Skydrive, mọi việc tiến triển ngon lành hết cả, đùng một cái down 1 quyển khác (mình toàn tải file epub) về thì nó báo lỗi liên tục luôn, ko nhớ chính xác nó báo lỗi gì nhưng tóm lại là nó ko mở lên được bookshelf để mình xoá cái truyện mới tải về luôn, mình nghi là cái file truyện đó có vấn đề gì mà máy ko nhận ra được. Sau đó lên market thì thấy 1 số comment kêu là ứng dụng bị lỗi.Vậy là ko còn cách nào khác phải uninstall cái app, down lại app, down lại 7 cuốn truyện cũ, và giờ thì chưa dám bỏ vô cuốn nào mới hết, để đọc 7 cuốn này hết rồi chép tiếp vô coi có bị gì nữa ko, haizza, mong cái Nokia reading mau ra quá đi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019