Box Games XPERIA™ X10. (Dungeon Hunter II HD Cr@cked 05/04/2011)

Shurye Nguyễn
22/2/2011 6:3Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2 game này mình đã test chơi đều ổn cả nhé ! ae down về và thưởng thức thui

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:47 PM ----------

game này mình cũng đã test! chuẩn rùi, down về và thưởng thức thui ae ơi! =))

Đặc biệt kết Shrek Kart hehe như đua xe thú ngày xưa trên PS1 =)) 1 game mà các chị e cũng chơi ngon ;) Thanks các đồng chí
thêm 1 game hay nữa cho mọi ng game tên la The Last defender ai chơi trên pc thì biết ( tên j trên pc e quên mất roài ) game hay nhưng có 1 nhược điểm toàn tiếng tàu http://www.filesonic.com/file/662438…bile.tldhd.apk 11aa18bb95x48075.jpg fd8b0b74cfx48075.jpg
p/s theo kinh nghiệm của e lúc vào game các bác cứ ấn nút cuối cùng bên trái là chơi đc vì k biết tiếng tàu nên phải mò thôi ạ
RF 2011 đây. Tôn trọng quyền tác giả: http://www.tinhte.vn/phan-mem-games-216/real-football-2011-v3-1-2-a-555480/

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

Chơi ngon trên X10. Cài xong update luôn bản trên Applanet sau đó download data qua wifi thi load game sẽ nhanh hơn.

---------- Post added at 08:28 AM ---------- Previous post was at 08:21 AM ----------

Cái này Data hơi bị khủng 384MB
Mọi người thông cảm, hôm qua phải format thẻ và copy lại dữ liệu gần 4 tiếng (16GB OMG!). Đang upload Spiderman, RF2011, TOm Clancy và Gangstar2.:p
ko vd j` đâu ^^! có game là được oy` nhé Shurye
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game nova chơi được 1 lần.Thoát ra vào lại lại đòi update.Sao vậy hả pé?
anh co làm đúng theo HD ko?
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
có chứ em.Không làm đúng HD làm sao mà chơi được.Bây giờ nó lại đòi updata lại bằng wifi.
Sao kỳ vậy ta, e chơi bt hôm qua đến giờ mà. @_@!

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

vd là gì anh........................................
a chơi NOVA đc 1 lúc nó cũng đòi update tiếp 52M
vd là vấn đề ý mà ^^!

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

nghe mấy bạn nói mình vừa vào thử lại Nova vẫn chạy được bt. ko vd j` kả. các bạn xem lại xem có làm đúng cài đặt y hệt như Shuyre hướng dẫn ko nhé
mình góp thêm cái game zombie def , game này cứ lên appplanet mà down thôi , game chơi theo kiểu phòng thủ , xây hàng rào , nâng cấp súng ống .... trước khi bọn zom mò tới làm thịt bạn ^^
Cho file apk và data a nhé....:p
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
game Splinter Cell HD data quẳng vào đâu vậy pé ơi?

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

có phải coppy vào sdcard/android/data không?
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như cái ấy cop vào Sd/gameloft/games/
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cho thử rồi, nhưng nó vẫn đòi up wifi
game asphat5 mình cop data vào đúng đường dẫn mà sao nó vẫn bắt down data bạn ơi?
daotu79
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sd/gameloft/games/ laf ok maf
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Worms

APK http://www.mediafire.com/?815bi03mpbdhh1z
Data: http://www.mediafire.com/?lo6wv2zgs3rsrh5
[MENTION=505228]daotu79[/MENTION] :| bạn chạy file apk trc ( để chế độ trên máy bay ) ~~> cài xong đừng vào game ~~> kết nối với PC cóp data theo đường dẫn trên :-S
Mình 93...:">......:p
Ố ồ. Pé 93 bữa giờ tưởng lớn lắm chứ, cứ nghĩ bèo cũng phải bằng tuổi mình! Ai da... ko ngờ ko ngờ... tuổi trẻ tài cao. Bái phục bái phục....

Bắt đền pé up 1 đống game làm điện thoại trc đã mau hết pin nay pin còn cạn nhanh hơn nữa! ^^ Nhưng pé phải up thêm nhìu nhìu để mình còn bắt đền pé típ nữa nha! ^^
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế em ít tuổi nhất r` 😢 Đang up thêm data lets golf , các bác test thử xem nhé ( cái này hem biết chơi đc k 😷😷😷)
93 ak` ^^! thế thì mình được là a rùi =))
Hay quá bác ơi, bác up thêm Raging thunder 2 vào đi, chơi 1 lúc là bị văng do nó check bản quyền @@
Mỗi game bác cho hướng dẫn chỗ để data thì tuyệt ^^
8.Modern Combat: Sandstorm HD , sao mình cài roài,chơi thì lại bị lỗi đồ họa, có bác nào bị như mình ko ?
trò hẻo of sparta chép data xong chạy game nó vẫn bảo download . (đã thử chuyển wa airplan mode)
còn nếu ko chép data để down bằng wifi thì vô game được nhưng chỉ thấy nút điều khiển với mênu còn lại đen thui à
E download bằg wifi trực tiếp rồi upload lên MF mà, sao kỳ vậy ta. @_@!
Men Tuấn fải hông ^^ , up lên 2.3 là hết đen liền men, ko bị lag, còn data thì men chép theo đường dẫn: /sdcard/gameloft/hos
Trong data down về có thư mục hos. còn mấy game của hãng gameloft thì :/sdcard/gameloft/games/...
mình cũng down từ link của em linh và chạy ngon lành , hay là bạn đặt sai đường dẫn >....

date chép vào Sd/gameloft /file data của game
Shurye ơi để mình up data HOS lên cho. bản của mình down từ 1 trang web nước ngoài cài vào chơi bt lun.

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

bạn đang dùng rom 2.3 chưa? mình cài game này vào rom 2.3 của acmabuon chơi bt mà

ặc, ra thế, mình chưa có time up 2.3. :0 đang xài 2.1 + resmod 😆
chú ý rom 2.3 ở trang 1 nhé. đừng cài rom 2.3 của bác acmabuon mới up hnay
đã test game Worms chơi trên rom 2.3 của bác acmabuon ( lưu ý rom này ko phải bản rom bác acmabuon post lên hnay nhé ) ae cóp data vào android/data
vào game sẽ là bản tiếng Nga muốn chuyển sang tiếng Anh, ae chọn mục dưới cùng, rùi chọn tiếp mục dưới cùng nó hiện lên cờ các nước. ae chọn ngôn ngữ của nước đó thui. game choi ngon lành ko lag nhé! thanks bạn Tuancljp66

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

bạn cứ chạy file apk trước rùi để data theo đường dẫn gameloft/ games/
bỏ cái "laf ok maf" đi nhé
chúc vui! nếu vẫn chưa chơi được thì gọi cho mình theo số ở chữ kí nhé!

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

đường dẫn đó đúng rùi đấy bạn. bạn thử gỡ ra cài lại rùi mới để data vào xem sao nhé

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

bạn thử down bản này về dùng nhé http://www.mediafire.com/?3zcc8vx9jsftq
Game này ko phải như các game khác nên ko để data ở trong thư mục gameloft/games bạn nhé. Để data trong thư mục gameloft thui!
Chúc vui!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019