Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Box mới SKY 8.x.x (A800,A810,A820,A830,A840) - Miền Bắc

29/6/2012 15:29Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hix dienthoaisky , duclinhmobile , loantrungmobile , thegioiblackbery , trungmobile , dienthoaiHQ, duchuymobile , quoctuanmobile , chợ điện thoại Dặng dung e cũng tìm hết rồi mà không chỗ nào có hàng hu hu hu
ANH CHỊ NÀO BIẾT CHỖ BÁN GIỚI THIỆU EM VỚI (0979 885 885 ) HU HU
BOX MỚI GÌ MÀ BUỒN TẺ THẾ CÁC ANH ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
paralesty
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin cái links rom cook ver 1.36 cho a810s với nhỉ

Sent from my IM-A810S using Tinhte.vn
HELPPPPP........các bác cho em hỏi,tự nhiên hôm nay cái máy hỏi có update sofware ko?em kick vào đồng ý thế là máy cứ bị nhảy vào recovery mà ko tài nào thoát ra được.em đã kick vào reboot sytem now mà máy vẫn bị nhảy vào .không thoát ra được,giúp em với
bác có rom cook của em a810s ko up lên cho xin xin với, cảm ơn bác nhiều
ai biet cach root de go bo ung dung goc cua a840 cho em voi
kupangkg
ĐẠI BÀNG
12 năm
game này xài đuộc cho dòng sky 7xx k bác
nacico
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho tớ room của A810 di cậu ơi
bác co rom tv cho a810k k ?
@getup có topic có rom tv mà bác tự tìm đi cũng có trên tinhte mà vh được khoàn khoảng 90% thôi
@dinhlocthinh em tim mai co thay dau bac ... bac cho e cai link voi
tuanhavan84
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em A830 có chạy 2 màn hình như S3 được không các bác nhi?
@dinhlocthinh bọn em đag xin rom cua 810k và 810s còn toppic trên của 820l mà bác
File backup làm gì vậy bác chủ
đang xài on 840s nhưng bị tình trạng khi gọi điện thoại thì đầu dây bên kia nghe tiếng rè rè như bị nhiễu sóng, bên mình thì ko bị âm thanh đó.
Giúp mình với! Help me
@tu2805 bác khều kiểu gì vậy 😆 em cũng bị bệnh đó nhưng tùy từng lúc khi thoảng mới bị.đầu dây bên kia ko ghe tiếng gì.em nghi là tại sim kém hay tại sóng gì đó.vì em thay sim khác mới hơn vào thấy ok.bác có cách gì hay chỉ em với? 🤔
@anhkutez Máy mình cũng vậy, lắm lúc người khác gọi điện đến bên kia nó dè hoặc kêu uuuu, bên mình vẫn nghe bình thường, gọi lại mấy lần vẫn thế, đi ra chỗ khác gọi lại bt. không biết là lỗi gì
@zzzzhp394 Mình vừa làm lại sim tạm thòi khắc phục đc nỗi này chưa thấy ai phàn làn .bạn cũng thử đi làm lại sim đi .sim của mình cũ quá mấy năm rùi nên NV 😃
@tu2805 Bạn ơi máy sky800 của mình cũng bị tình trạng như vậy đó. Bạn chỉ mình với. Rất thích sky nhưng mua về lại bị như vậy. Hi
bác ơi cho em hỏi cài cái sony bravia kieu j ạ
cho em xin cái rom của con a810s với bác ơiiiiiiii!!!! tks bác nhiều
CẢ NHÀ ƠI sao con S5 của em ko coppy đc video flv nhỉ? ai có cách chỉ em với.cứ coppy là máy tính cứ đơ da chảng chạy vạch nào chán vãi 😔(
các bác cho em hỏi 810s đã có rom nào fix lỗi tin nhắn vs 101 chưa a,với cả ko biết con này khi nào lên 4. nhỉ? >"<
GAME HD cho SKY A840s .apk
hum nay mầy mò tìm đc mấy game cho em vega s5 lè các bác dow về tess nhá.
9MM

Brothers in Arms

Dungeon Hunter

Modern Combat 3

NFL 2012

Real Football 2012

Dungeon Hunters 3

Gangstar Rio

NOVA 2

The Oregon Trail Settlers

Asphault 6

Six Guns

Spiderman

tạm thời vậy đã anh em dow về tess nha mình mới tes đc mấy game nên cái nào mà ko chơi đc anh em cũng đừng có gạch đá nha. dow apk về tự dow DATA .link dow trựctiếp.
hiện tại mình muốn mua sky 820 mới 100% fullbox, mà ko biết kiểm tra mấy ntn để bik đó là hàng chính hãng và chưa từng sử dụng qua...mấy bác pro giúp với...cảm ơn mấy bác nhiều
kehamtinh81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình tìm ở mấy topic nhưng ko có game hoặc ko tương thích với a830 sang topic này download về chơi đc, thanks chủ topic nhé
- bác nào tư vân giúp địa chỉ mùa sky 830l ở sài gòn với thank you nhiều.Chơi ios chán giờ chuyển android😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019