Box xperia Arc

ducdatcltp
21/4/2011 17:42Phản hồi: 7.943
7.943 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longgay1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nên dùng gói 3g max khỏi phải suy nghĩ 1 tháng có 40k 😁

Mình nghĩ bạn nên mày mò thêm 1 tý là ok thôi :D
Việc kết nối với máy tính thì có 2 chế độ kết nối tự tìm hiểu thế mới vui 😃

Chuẩn nè. mình cũng mua ở đấy,họ bảo check máy mình chẳng biết check gì trả tiền lên tầng 2 luôn 😃)
Mấy bác cho em hõi sao con Neo e chụp trên MH tắt BE rùi nha nhìn đẹp nhưng đưa qa Pc nói thật quá tệ e cũng ko hĩu nữa @@ e thữ chụp nhiều pic lắm đưa ra pc nó sao sao hột vs mờ hơn hjx
hightechn
TÍCH CỰC
12 năm
Tại cái màn hình PC đó, đổi sang mh IPS của dell mà xem, hình sẽ đẹp lên thấy rõ.
chak tại MH em mua cách 2 năm rùi

---------- Post added at 05:25 AM ---------- Previous post was at 05:24 AM ----------

Mà IPS giá nhju zị bro
hightechn
TÍCH CỰC
12 năm
Ah, bạn có thể mua 2nd giá từ 1.5tr tới 6tr, mua mới thì có màn U2311 đó giá khoảng 4.5tr. Mình đang dùng 1708fp thấy rất tốt.
1.chạm rồi giữ vào cái icon, thả nó vào thùng rác
2.đấy là bộ cài của app đặt trong thẻ nhớ,giống như trò chơi hay linh tinh đặt trog ổ cứng máy tính, thích thì lôi ra cài
3.Đúng
4.Cũng đúng luôn
Tình hình là e đã chạm vào icon rồi cho vô thùng rác nhưng mà lúc quay lai man hình vẫn thấy nó cứ hiển thị ý.
Chỉ có một số icon mình cho nó k hiển thị nữa được thôi, , ví dụ, khi mình chạm vào cái biểu tượng vuông góc dưới bên phải, thì các icon sẽ rung động, và chỉ có một số icon có dấu X màu đỏ, những icon ấy nếu chạm vào thì máy sẽ hỏi là mình có muốn gỡ cài đặt hay k, còn đã số những icon khác k có cái dấu đỏ ấy, tức là k cho nó biến mất ra khỏi màn hình được ạ, (ở đây e chỉ muốn nó k hiển thị ở màn hình thôi chứ k muốn gỡ bỏ cài đặt nó)
Híc
hightechn
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn dùng chức năng hide app của go laucher thử xem, khi ở list app bạn nhấn phím menu, từ bảng chọn hiện ra bạn chọn hide app, sau đó check vào những app bạn ko muốn hiển thị trong list app. Sau đó thoát ra mh home rồi vào list app lại sẽ ko thấy icon app đó nữa.
Mình dùng nó để giấu các pm hệ thống như root explorer chẳng hạn, ko lại có ai táy máy thì toi.
kenkyoko
TÍCH CỰC
12 năm
cái bạn vào có dấu ô vuông khi bấm vào nó rung động là phím delete app của giao diện App Draw của sony. Những app nào bạn đã cài đặt hay app hệ thống đều có trong đó. Muốn ẩn nó đi thì dùng app SmartBar chọn Hide app và tick chọn vào những app nào ko muốn thấy nữa. Muốn nó ko chạy luôn thì dùng Titanium backup ma đóng bang hay xóa la xong.
Còn ngoài giao diện Home screen thì muốn app nào hiển thị bán kéo ra, không thích thì nhấn giữ và kéo nó vào thùng rác là sẽ mất hiển thị ngoài home.
Chúc bạn như ý
Tình hình là đang nhắm Arc S lắm rùi 😃

ACE nhà mình cho e hỏi 1 lần nữa nhé

Pin em nó lướt web màn hình 50% thì đc 5h liên tục ko vậy ( web trung bình ko nặng phờ lát ) Và EM NÓ CÓ LÊN ICS ?

Thanks ACE rất nhiều 😃
Có lên được ICS và cũng được gần được cái time mà bạn yêu cầu.
nhthinh00
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai dùng bản 62 stock chưa ạ ? Pin của bản 62 này thế nào nhỉ ? Đang xài 283 thấy pin tốt nên chưa muốn lên 62
091288
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bro nào có game Farm frenzy 2 ; dinner dash hoặc mấy game tương tự chơi được trên ARC S cho e xin với; e search nãy giờ chẳng cái nào ưng hết :mad:
phidao
TÍCH CỰC
12 năm
Bác cứ lên android market mà search ạh, có phải bác hỏi cái này: https://market.android.com/details?id=com.herocraft.game.farmfrenzylite&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5oZXJvY3JhZnQuZ2FtZS5mYXJtZnJlbnp5bGl0ZSJd
091288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này bản Lite mà bạn :">
Anyway;thank 😁
sheva370
TÍCH CỰC
12 năm
Ngồi nhìn list đấy để remove cũng hơi bị mệt đấy :redcarded:
cho minh hoi ....tim mua dock sac + pin zin ...cho may....thi mua o dau gia tot nhat...(minh ol = dt nen k co dau...sr)
Ở hà nội hình như có thương gia nào đó bán dock sạc và pin gì đó cho arc ở chỗ ngã tư sở đó.

---------- Post added at 08:34 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

Thực tế cũng không cần phải xóa ngần ấy file trong danh sách đâu. Chỉ cần xóa 1 số ứng dụng là thấy máy nó chạy nhanh hơn ấy mà.
lonewolf228
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào có mấy cái canlendar mặc định của Arc S ko, tối qua bùn ngủ xoa mất cái gì mà giờ ko add note được vào Go Canlendar rùi, thnaks nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019