BOX XPERIA P

iiviir_King
16/7/2012 14:0Phản hồi: 4.103
4.103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangnood
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào đã đi sửa loa của em nó chua, cho mình tham khảo cái giá
Có bác nào bị lỗi hdmi giống em k.khi cắm vào tivi nó hiện connect r disconnect luôn.r cứ nháy thế =…= .em cài đủ kiểu từ stock đến custom rom vẫn dính :v

Sent from my LT22i using Tinhte.vn mobile app

meobeou
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quanducdo cái này là do sợi cáp bạn gấp lại lâu ngày nó ko ăn, bạn thử duỗi thẳng sợi cáp ra rồi cáp lại là ok. 😃
myloves2
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cho e hỏi.con p của e nó bị nhiễm virut hay sao ý.trong thư mục ảnh bây giờ nó hiện ra gần mấy trăm cái ảnh như kiểu virut không mở đc.Cho hỏi có bác nào biết sử lí giúp e với
Liệu có format đc bộ nhớ máy không ạ
dg189
ĐẠI BÀNG
10 năm
@myloves2 nếu có file ảnh mà k để trong mục picture trong media thì sau khi xóa đi file đó để lại 1 cái thumbai trong album. xóa trong album là hết
các bạn cho mình hỏi, em này khi unlock bootloader có bị mất Bravia ko vậy? nếu mất thì khi Relock Bootloader có khôi phục lại đc ko ?
dg189
ĐẠI BÀNG
10 năm
@buigiang_le unlock là mất và relock k khôi phục được. phải up lại kenel và rom gốc
em đang dùng con này!! cũng khá lâu rồi!!
mà nó hay bị bệnh về pin thì phải.
bình thường thì pin vẫn dùng được 2 ngày!! nhưng mà thỉnh thoảng có những lần sạc đầy 100% xong chỉ vài tiếng sau là chết!!@@! kiểm tra tình trạng pin thì nó báo hệ điều hành Adroid tiêu tốn 67% lượng pin!!@@!
là nó bị làm sao nhỉ!! có ai bị chung như vậy không!!
@Lý Bê bạn thử cài lại firmware xem
zoro82
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi, con đt của em giờ cứ dùng đc một lúc là treo cảm ứng. thi thoảng lại không dùng được, lock máy đi bật lên hoặc đợi một lúc lại được. Em đã Factory reset rồi mà vẫn bị vậy.. Liệu có phải cài lại Room không hay là tèo cái màn hình cảm ứng rồi
dg189
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zoro82 hard reset chưa bác. Phải dùng phần mềm sony update service. cắm dây kết nối đt với máy tính, bật sony update lên tìm kiếm bản cập nhật mới nhất. và cài cho điện thoại của bạn qua phần mềm. Thực ra nó chính là cài lại hệ điều hành cho điện thoại. Đấy mới là cách reset triệt để nhất. Dữ liệu không bị mất nhé.
zoro82
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi, con đt của em giờ cứ dùng đc một lúc là treo cảm ứng. thi thoảng lại không dùng được, lock máy đi bật lên hoặc đợi một lúc lại được. Em đã Factory reset rồi mà vẫn bị vậy.. Liệu có phải cài lại Room không hay là tèo cái màn hình cảm ứng rồi
@zoro82 Cảm ứng nếu hỏng thì bạn sẽ không dùng được hẳn ấy 😁
Đồ điện tử hoặc là hỏng, hoặc là dùng bình thường, ít khi chập chờn lắm :D
ilovetn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zoro82 Ý kiến trên là mình trả lời ban này nhé

các bác cho hoi lt22i của mình bị nóng phía dưới màn hình, trên phím sola, cho nên máy nhanh hết nguồn lắm, ko mở màn hình thì nó không nóng, mở lên thì nó nóng ngay, để vào muốn bỏng đùi luôn, mọi chức năng điều ok, như vậy có chạm gì ko. mình đã thử up rom khác rồi, up nhieu rom khac nhung ko hết tình trạng trên.
dạo này dt của mình pin ảo quá. có bạn nào biết cách chữa pin ảo chỉ mình với?
ilovetn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình nghĩ bạn dùng bản 4.1 rồi. Con máy của mình vừa rồi dùng bản đó lúc thi đơ cuộc gọi lúc thì đơ máy nhiều lúc đang có việc cần chỉ muốn đập cho phát thay máy khác và mình đã quyết định mầy mò cài lại từ bản 4.1 xuống 4.0 giờ dùng quá sướng chứ dùng bản 4.1 bực mình lắm cái quan trọng nhất của dt là nghe gọi mà ko ra gì thì đúng là vứt đi còn hơn.

haquang1310
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình ở thủ đức,bình dương muốn mua 1 em ngoại hình còn đẹp,full box +hoá đơn thì tốt.ai bán để lại mình nhé.thanks.0978725712
haquang1310
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình ở thủ đức,bình dương muốn mua 1 em ngoại hình còn đẹp,full box +hoá đơn thì tốt.ai bán để lại mình nhé.thanks.0978725712
máy e tn đến đth để chế độ im lặng k báo rung,lúc rung lúc k,h làm sao các bác?
@toplep81215 E éo hiểu bác ơi :v
Pp tốt nhất là sống chung với lũ
Minh co mot con xperia lt 22i gio may bi treo o chu sony bac nao co cach nao khac phuc em no khong .gio no thanh cuc gach roi.mong duoc chi giao .thank nhieu
Minh co mot con xperia lt 22i gio may bi treo o chu sony bac nao co cach nao khac phuc em no khong .gio no thanh cuc gach roi.mong duoc chi giao .thank nhieu
Leo_1412
TÍCH CỰC
9 năm
@sov dùng flashtool up lại rom thôi bác không cứu được đâu
@Leo_1412 Minh co dung flashtool nhung may cung khong vao duoc .minh lam theo huong dan nhung khi cam vao may tinh thi no van sang man hinh roi dung o chu sony luon.nan qua.
Leo_1412
TÍCH CỰC
9 năm
@sov flash tool chọn rom, lúc nó hiện cái bảng thông báo thì giữ vol - rồi cắm cáp, cái bảng đó tự mất là ok, chờ nó lên 100% rồi rút cáp khởi động lại thôi
Longhp_hn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào còn bản 2.3.7 không cho e xin với.
Thaks!
Longhp_hn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào còn bản 2.3.7 không cho e xin với.
Thanks!
ae có ROM gốc 2.3.7 cho xperia P cho mình xin link nhé! thanks.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019