Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bphone 3 - Những ấn tượng đầu tiên: máy đẹp, cầm tốt, bàn phím ảo tuyệt vời

Duy Luân
21/10/2018 22:34Phản hồi: 596
596 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái bọn bkav lừa đảo mãi vẫn chỉ là lừa đảo.
Những bài review này mới đáng để đọc.
gautuibacmy
ĐẠI BÀNG
5 năm
dân mình rất ngu nhé, ai biểu mua chi rồi than, hết người tin đi tin quảng nổ và tinh tế =))
@gautuibacmy quảng nổ thì ko tin được nhưng tinhte thì vẫn tin được chút nhé bác, trừ một số bài về Bomphone gần đây thôi 😁
@valkyrie-vt Giờ hết tin r. Vô đọc cho vui thôi.
Ế tiếp, không biết có Bphone 4 ko nhỉ
@congalete Chắc là đợi năm sau là có
Lên cho mấy con gà seeder nhìn chơi.
Bắt đầu xuất hiện lực lượng đéo làm đc gì mà toàn đi bới móc 😆))
@boybl1990 Cúi xuống nhặt xu nào!!!!
gautuibacmy
ĐẠI BÀNG
5 năm
gọt cằm chỉ đơn giản là dễ làm hơn so với gọt trán,gọt cằm thì quá bất tiện nên phải đẩy bàn phím cao lên làm tốn diện tích màn hình hơn, chi phí đặt bên tàu cũng rẻ hơn, chứ làm như mi mix tuy đẹp nhưng giá thành cao quá. Ad tinh tế rất ghét thằng nào đi nhồi sọ nhưng lại để trưởng ban tư tưởng luân béo nhồi sọ chính mem của mình.
@valkyrie-vt Và cũng xin chia sẻ thêm với bạn.
Báo lỗi, nếu là lỗi lạ, đại đa số sẽ đc duyệt để thu thập thêm thông tin lỗi từ các người dùng khác.
Còn lỗi đã xác định, xuất hiện dạng hy hữu sẽ được gửi thẳng cho KTV giải quyết nhanh gọn lẹ.

Bên cạnh đó, ngoài các bài báo lỗi còn rất nhiều anti vào quậy, viết bài và đang chờ duyệt xong chụp lên rồi la không duyệt bài. Kinh hơn là tự biên ra lỗi không thể có, khi KTV yêu cầu chụp lại ảnh hay quay video quá trình lỗi thì đều k hề cung cấp đc và im lặng luôn. Đợt trước ở b2017 còn có anti vào xuyên tạc b2017 dùng camera kép nhưng chỉ sử dụng đc 1 cam rồi nói lừa đảo, trong khi thật sự b2017 chỉ là camera đơn.
@Phương.Nam Chú ko theo dõi cái group đó từ năm 2015 nên chú ko biết hết về những điều dối trá và đáng xấu hổ của cái group Bphone đó đâu. Một công ty luôn che giấu cái sai của họ, cái chưa tốt của sp để lừa khách hàng mua phải con đt lởm với cái giá cả chục triệu là điều đáng lên án.
@Khaivy Quan niệm của mấy thằng cò tàu thải là: CỨ LẤY MẤY TÍNH NĂNG MÀ CÁC HÃNG ĐT ĐỀU LÀM ĐƯỢC CÁCH ĐÂY 10 NĂM GIỜ K NHẮC ĐẾN NỮA MÀ OẲNG LÊN LÀ ĐẦU TIÊN HAY NHẤT TG LÀ CỪU NHÀO VÔ MUA, BPHONE SẼ BÁN ĐẮT NHƯ TÔM TƯƠI.
Hàng tàu thải dán mác chứ có cmg mà xồn xồn lên thế, cò? Cò bịt mắt thiên hạ được chắc? Cò có ngu đi mua chứ thiên hạ có ai ngu đâu? Ra đường có thấy ai xài đâu?
@valkyrie-vt Nó là thằng cò clone mấy cái nick xàm ở đây để bọc lót cho BKAV LỪA ĐẢO người dùng mà, làm gì mà k biết.
Mình đang xài Bphone 2, nói chung khá ổn, có cái độ rung yếu quá, mình là dân sales, thường xuyên đi ra ngoài, đang chạy xe ngoài đường khỏi biết ai gọi luôn. Về tới nhà 1 đống cuộc gọi nhỡ. Mình đã gọi lên hotline, đến TTBH của Bphone hỏi thì các bạn bảo thiết kế phần cứng nó vậy rồi, không chỉnh sửa được, anh em cho hỏi ngu cái:
1. Anh em nào test thử Bphone 3 chưa? Độ rung của hàng mới thế nào? có khá hơn Bphone 2 không?
2. Có thể thay cục rung lắc của Bphone 2 bằng linh kiện hãng khác ko nhỉ? (hoặc chí ít thay bằng Bphone 3)
@robberman admin với mod ở đây là thâm giao tình của bên Bkav, bạn nên Tag @ hay pm mod/ admin hỏi làm cách nào improve chế độ rung tốt hơn. Bạn sẽ dc tinhte chăm sóc và hướng dẫn, trust me
Prettyboy185
ĐẠI BÀNG
5 năm
@robberman khuyên bác nên mua cũ em xz2! bao rung luôn, ko sợ bị nhỡ cuộc gọi nào!
@Prettyboy185 Hehe, cám ơn pác, trước đây mình xài Blackberry, nếu quay lại chỉ trung thành với em ấy thôi.
@robberman Chuẩn bị cập nhật phần cứng, tính năng trứ danh thiên hạ mà Bphone 1 đã làm đc.
nttuan2
TÍCH CỰC
5 năm
Cảnh báo lừa đảo, nhà Bê tung tiền nâng bi quá trời rồi.
@Khaivy Thằng nổ nào nói con B1 đàm phán với nhà mạng Mỹ với Ấn độ để bán cho dân bên đó rồi kết quả là chả có cái méo gì. Vấn đề là chất lượng kém hay vì lý do an ninh từ con đt Tàu loại 2 mà tụi kia nó ko hợp tác ?
@valkyrie-vt cứ mặc định không hợp tác => tàu?
Sao bạn không nghĩ thông thoáng hơn là 2 bên không đạt được thỏa thuận đề ra như giá cả chiết khấu. hay đơn giản hơn Bkav họ quyết định rút lại và sẽ đem tới một sản phẩm hoàn thiện hơn
@Khaivy Ăn ốc nói mò, ăn không nói có là Quảng cáo? À, mà đúng là Quảng cáo thiệt. Có người mua là cừu, cò ạ!!!
@hymie Có. MỒM TO, BỐC K..ĂN VẢ đấy!
moc84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kiểu gì tinh tế chả khen nức nở bp3... riêng mình cảm thấy màn hình không cân đối khi 3 viền mỏng mà viền trên to bổ chảng
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
5 năm
chuẩn viền trên mỏng nhìn mới đẹp
QuanTran2222
ĐẠI BÀNG
5 năm
ban phim va 1 so giao dien nhin nhu copy iOS nhi? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@QuanTran2222 Bê y xì đó, nhưng ai hỏi tới thì bảo là học hỏi tinh hoa nhân loại
Sa Tế
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sẽ ủng hộ con B3 pro này khi nó xuống còn 5 triệu , bởi vì đúng như anh Quảng đã quảng cáo Chất (cả đống) và cũng có thể là đợt Bphone cuối cùng ,sau này có tiền cũng ko mua lại đc
Thất vọng về tư cách người viết bài này. Tôi không biết người này tại sao lại viết bài này có thể vì ăn tiền hay gì đó tôi không quan tâm.

Tuy nhiên khi tôi cmr về B3 rất khách quan vì tôi là 1 người sử dụng đt mua chiếc đt và nói về cảm nhận của mình thì chính người viết bài này lại nói tôi là seeder.

Nếu người này la một mem bình thường thì thôi nhưng là một mod và lại chính là người viết bài mà nhiều mêm cho là "nâng bi ăn tiền" mà lại quay ra nói tôi là seeder trình kém thì thấy thật thú vị. Nếu là một seeder thì tôi nhận mình kém bởi tôi không làm cái nghề này. Cho nên Duy Luân hãy xem lại tư cách của bản thân.
@freakeh Mod Luân ghẹo thằng anti đó
tdt.lol
TÍCH CỰC
5 năm
@freakeh mod thì cũng như mấy thằng ăn xin vứt tiền cho là biết gi nữa đâu 😆
NamLinh74
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bphone có cố gắng làm khác nhằm tạo sự khác biệt, nhưng rất tiếc không có duyên. Cần nghiên cứu thêm về kiểu dáng, có thể thay nhóm sáng tạo mẫu mã.
DungNguyenHy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chê thì các bác lại bảo: Toàn gìm hàng Việt Nam
Khen thì các cụ lại bảo: Lại bợ đỡ rồi

Em mà mua với từng đấy tiền thì cứ thằng IPHone mà sài: Phổ thông, Quá bền
Hoặc gần đây có ưng thêm em HW
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
Con này bò đỏ mà cầm thì best choice luôn

Xu hướng