Bphone hao pin kinh khủng và bộ sưu tập "rất tiếc"

CadBuRy
17/7/2015 1:33Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lettvy
TÍCH CỰC
9 năm
không có ý đinh dìm bphone,mình chỉ thắc mắc la từ lúc bphone ra đời bi tai tiếng nhiều nhu vay ma không thấy a Quảng xuất hiện để noi mot lời. Có người nói bphone la đứa con do a Quảng ap ủ 5 nam trời de cho ra đời vay ma khi đứa con đó bi ngta noi xấu thi khong thấy ng cha dung ra bao ve no,chứng tỏ 1 điều cho ca dat nuoc Viet Nam thay dc rang" Bphone Không Phải la con của a đẻ ra mà a đi lai giống của người khác rồi đem về nói la con minh"
@lettvy Con rơi với Chị Na thì anh ấy quan tâm làm gì. Đã có những người yêu nước lo cho rồi 😁
@lettvy Không phải ấp ủ mà là ủ mưu, khổ nỗi khi lai lại không chọn giông để ra cái quái thai. Ngày xưa người ta thả trôi sông, bây giờ quyền con người cao phải giữ lại, báo hại nền công nghệ nước nhà [emoji28][emoji23][emoji28]
anh nào nhiều tiền thì xài ra vẻ yêu nước thôi
chứ những ai quan tâm đến hiệu suất/giá thì có mà ngu mới mua
@Ezreal_Smart Mình tiền ít nên xài điện thoại cỏ, không dám đua đòi siêu phẩm nhất nhì thế giới.

Toàn hàng giá rẻ, con Mate 7 đang dùng đáp ứng nhu cầu về pin, kết nối 24/24 qua bluetooth với cái talkband
Các bác cứ chửi mắng mãi thế, dù gì thì
Trâu cũng là trâu mẹ nó sinh ra
Chó cũng là chó mẹ nó sinh ra
Nổ cũng là mẹ nó sinh ra
Shit đơ cũng là mẹ nó sinh ra
Cái gì mà là trâu không phải là chó.... các bác nhẹ tay gõ phím thôi cho mẹ bọn nó được thở. Không khéo sau này mẹ bọn nó làm hộ khẩu hộ tịch, ma chay cưới gả cho bọn nó lại khó khăn vì bị dân tình chửi cho nhiều quá rồi nghĩ quẩn tự tử thì tội lỗi lắm các bác ạ
Các bác hãy thương cho cái cục c... do mẹ nó sinh ra để tích đức nhé, công đức cao vời vợi các bác à
tdinhamj
TÍCH CỰC
9 năm
Lâu rồi ko xem tin bphone. Hnay tìm xem lại thì... không thể tin nổi... siêu phẩm việt nam mà mất mặt người việt wá... khiêm tốn chút rồi từ từ lên cấp thì có gì xấu nhỉ... pr wá mức thành ra thế này... may là bphone chưa ra khỏi vn... ko thì
Hao pin thế này thì không Người nào muốn dùng rồi, kể cả có giảm giá 50%
Bác CuHiep có nhận xét thế này ợ (em thấy đúng phết)

ps: ảnh copy trên facebook CuHiep.
nmvdnet
TÍCH CỰC
9 năm
@SmallElephant Bác cuhiep mà troll thì khỏi phải chê: cầm Bê Phone mềm mềm nhũn nhũn
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
@nmvdnet ko cứng cứng như con C Phone , cu phone gì đấy 😆 . cơ mà e ko rõ là quản trị tinhte bên phe BKAV ko nữa mà vẫn nhiều bài đánh giá rất tốt cho bphone
TTN_HB
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bọn Bkav này điên rồi hay sao tự nhiên lại gán ghép chuyện yêu nước khi mua điện thoại của nó nhỉ? Thế bố mày éo dùng Bphone thì quy cho bố mày tội bán nước à? o_O
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
@TTN_HB KHÔNG MUA KHÔNG ĐƯỢC NÓI. LỠ CÓ NGU MUA XÀI KHÔNG DC CŨNG RÁNG CHỊU CHỨ KO DC NÓI . NÓI CHUNG SLOGAN CỦA BKAV LÀ : KHÔNG ĐƯỢC NÓI:rolleyes:
saigon1975
ĐẠI BÀNG
9 năm
bên 5giay.vn có người đang rao bán Bphone kìa.

link nè: https://www.5giay.vn/threads/b-phone-vua-co-hang.8123894/
tangma
ĐẠI BÀNG
9 năm

độ ổn định không cao nhỉ, mỗi máy 1 loại bệnh thế thì chất lượng hô hào chỉ là lời nói gió bay
theanhuce
ĐẠI BÀNG
9 năm
amen mình đoán mấy bác này nhà rất giàu nên mua cái phone này theo mốt thôi, chứ chẳng ai bt lại mua thế
M41
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em phải đăng nhập để khẳng định 1 điều là ko phải Pin lờm đâu, tại thằng Quảng nó giao nhầm Pin đó.Bphone phải sài loại 12v 100Ah trở nên mới dùng được đủ các tính năng nhất thế giới
Ba
Bán pin B-phone, bao dùng 1 tháng sạc một lần. Nhãn hiệu: GP Dongnai, dung lượng 12V-95AH. Giá bán 1,850k. Có cung cấp loại pin cao cấp 48V-565AH hàng chính hãng B-Phone, sản xuất China. Đảm bảo tính đồng bộ khi kích nổ từ xa.
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
😁 cám ơn bác ducmami , e xin phép lấy video đo nhiệt nữa của bác update lên cho sinh động topic ạ
Rất tiếc. Chị Na chưa gửi bản vá lỗi.
Oh S h i t.
ongkenhp
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bphone có thể ko tốt ông quảng cũng nổ quá, nhưng ngay cả 1 con đt tàu khựa rẻ tiền pin nó bt cũng ko sụt như thế, sao thằng viết bai này ko sạc đầy pin rồi test lúc đấy khách quan hơn . pin cạn rồi nó ảo là chuyện bt, dt tất cả các hãng đều bị. thằng đăng bài này là anti rẻ rách cùng 1 cơ số thằng đàn bà hùa theo, t éo mua b phone vì thấy giá cũng cao nhưng k đàn bà như mấy thằng anti nay. Nào bắt đầu ném gạch đi mấy thằng đàn bà
mioaki
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này cho thấy chất lượng pin có vấn đề nặng. Đây không phải hiện tượng pin ảo vẫn thường thấy. Pin ảo nó nhảy cho vài số cùng một lúc chứ không có sụt đều như vậy. Còn có anh test pin bằng antutu rồi đấy, được có 2-3 tiếng. Dùng bình thường thì phần lớn đều nói là chỉ on screen được 4-5 tiếng thôi. Đây là kết quả rất kém nếu không muốn nói là bất thường với snapdragon 801 chạy pin 3000 mah.

Thêm một chú đột tử

Pin khi còn 11 % phần lớn là pin ảo. Lại đem đownlòad rồi so sánh. Anh rất thông nhưng tôi rẩt tiếc. Thông é chịu nổi. Chú lấy bất kỳ cái đt nào còn 11% pin và down như thế xem có sụt nguồn nhanh vậy không nhé 😁.
@BengPr0 Sụt 10% đều tăm tắp trong 1 phút thì có khó gì đâu.
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@skyfire Hóng clip của bạn. Nhớ đừng xài Bphone với con nào chai pin, dùng máy thông thường là được.
@BengPr0 Bạn ko cần hóng đâu, mình sẽ ko làm, nó vô nghĩa, bạn cứ để ý tất cả các diễn đàn, hỏi xem @skyfire có khả năng làm điều đó ko thì sẽ biết.

Sent from my LG-LS980 using Tapatalk
BengPr0
CAO CẤP
9 năm
@skyfire
CadBuRy
TÍCH CỰC
9 năm
:p e update thêm tin tức mới #1 rồi đó ạ
Dag Nguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
klq, nhưng dân ta sắp đón 1 đợt bom thối khác của quảng nổ và đồng bọn, nhưng có vẻ bom nì đã xịt năm 2013 nay anh í lắp lại kíp nổ mới...ối thần linh ơi xin hãy kíu chúng con😕
2013:http://www.thongtincongnghe.com/article/49021
thứ sáu 2015:http://vitalk.vn/threads/bkav-sap-tuyen-chien-voi-google-lap-chi-nhanh-ngay-tai-thanh-dia-cong-nghe-my-that-khong-the-tin-noi.2059853/
@Dag Nguyen Doanh nghiệp nước ngoài nó muốn hợp tác với ai nó sẽ tìm hiểu về Công ty: tiềm lực kinh tế, thương hiệu, uy tín.......nó mà về Việt Nam tìm hiểu bcave thì chết cmn rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019