Bphone hao pin kinh khủng và bộ sưu tập "rất tiếc"

CadBuRy
17/7/2015 1:33Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sacley
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này do phần mềm có lẽ BKAV chưa có kinh nghiệm nhiều về phần mềm nên còn nhiều lỗi.
trantt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hàng tốt nhất thế giới mà còn chê. Nói thật nếu cho mình dùng mình sẽ tự tử khen: Hàng Việt Nam chất lượng bà già. Bkv phải xác lập: Đt tồi hơn cả những Đt tồi
YukiSakura
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giờ mới đọc đc topic này, chắc ko phải do mod viết và cũng ko bơm bphone nên ko đc đưa ra trang chủ
Theo ý kiến cá nhân mình theo dõi, đội ngũ seeders phần lớn là học sinh hoặc chưa có điều kiện dùng smartphones. Kinh nghiệm công nghệ không có, toàn cãi cùn với đánh đồng khái niệm. Câu chữ ăn nói, viết lách thì lủng củng, chính tả và gõ phím còn chưa thuộc.
Tóm lại, đội này chính là thảm hoạ của Bkave!!!
@TechNoob77 Thuê người có trình độ như bạn là ko khả thi. Thử nghĩ với 5-7tr / tháng, bạn có chịu làm tr làm ch cho cả cộng đồng SF Việt chửi ko chứ. Phát biểu của bạn là chuẩn chứ ko phải là dự đoán.
@TechNoob77 Dẫn chứng giúp bác, đây là BFans và Shit đích thực
ImageUploadedByTinhte.vn1437793615.289378.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1437793638.811466.jpg
lettvy
TÍCH CỰC
9 năm
Má ơi! A Quảng Nguyên Tử mới ra con bphone1 thôi mà đi topic nào cũng bình luận dài lê thê, nghe đâu chuẩn bị ra con bphone 2 chắc ae trong topic mình lê lết với a Quảng Nguyên Tử quá.Cũng may nhà e o Củ Chi có sẵn điạ đạo hầm tránh bomb không lo chết,mấy bác ở lại cận thận nha e xuống né bomb trước.
Thà xài Lenovo hàng tàu trung ương- quốc tế, còn hơn cầm Bphone hàng tàu địa phương
Ngon. 11% chi trong vài cái nháy măt. Ae nào có time chăc dùng đươc, bo tui quân ra đương k có ô điên lai kè kè e dư phòng thi hơi nản.
QMan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công nhận thời đại công nghệ tràn lan , bây giờ nhiều trẻ trâu ngồi trên núi k biết học hết cấp 2 chưa mà tưởng mình am hiểu lắm ngồi gõ phím bàn luận công nghệ như thật , quá hài hước 😆
chipheo979
ĐẠI BÀNG
9 năm
@QMan Lại thêm bác (Qman) Quảng Man, em bác Quảng nổ nhảy vào.
@QMan Ý bạn nói gì nó thù lù ra đấy có gì mà không hiểu. Chẳng lẽ nó quá hàn lâm hay bạn có vấn đề trong khả năng diễn đạt?
Còn xét một cách toàn diện: 11tr người tiêu dùng có thừa một cái máy đảm bảo về chất lượng cũng như tính năng hơn. Xiaomi Mi4 với cái giá hơn 5 tr dư sức một 9 một 10 (1 điểm hơn kém tùy người dùng thích thôi). Còn bỏ tiền ra người ta có quyền đòi hỏi, làm ăn kinh tế chứ có phải cơ chế xin cho đâu mà châm chước.
Còn nói về xuất sứ: cái này quan trọng bạn đừng gạt ra mà bảo không bàn đến? Thằng Nổ nó đánh vào lòng yêu nước thì trước hết nó phải đúng là sản phẩm của trí tuệ Việt, phải 70% nội địa hóa!!! Còn bạn cũng đừng bảo ai đó a dua, bầy đàn. Nhắc lại thông não bạn: người tiêu dùng có quyền thắc mắc, nghi ngờ về chất lượng sp. Nhà sx phải chứng minh, nếu không chứng minh được đương nhiên sự suy đoán tăng lên và người tiêu dùng không tin tưởng. Ví dụ: hàng phở phố bạn có tin đồn là phở có phóc-môn, bạn có quyền nghi ngờ và bảo bà chủ đúng hay sai. Bà chủ có trách nhiệm lôi chứng nhận đạt an toàn vstp cho bạn xem, nếu không cho bạn xem được bạn đương nhiên cho rằng tin đồn đó đúng và không ăn phở ở đấy nữa. Ai đó chửi bạn là thằng hóng hớt, a dua, ăn mẹ mày thử đi xem có chết không mà lo thì bạn nghĩ thế nào?

Gửi từ SM-G925T của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
9 năm
@OngBoTre bác nói chuẩn quá
inoxthai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@QMan Sợ ông này rồi, không biết phân biệt cái gì đúng, cái gì sai nữa, lại còn cổ vũ kiểu phong trào mua hàng phải châm chước, nhắm mắt nhắm mũi đâm đầu vào mua. Cái loại bomphone nó xạo từ đầu đến cuối, toàn đi ăn cắp copy của người ta và nói là của mình như vậy mà cũng ủng hộ nó được.
Cá là trong đây 90% chưa xài Bphone mà chê hùa 😁 .
p/s:Mình cũng chưa được xài :D .
TTN_HB
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kehuydiet091 OK! Tao éo tin tưởng Bphone của Quảng nổ nên cho tao ...éo xài!
@TTN_HB Kệ mày :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@kehuydiet091 Rớ làm gì cho bẩn tay
quangminhnq
ĐẠI BÀNG
9 năm
hình như có 1 thời Samfan với Ifan tranh cãi nhau ỏm tỏi các diễn đàn mà. Bphone ra có cái để anh em chém gió để thay đổi không khí nhỉ ? :v
11gio45
TÍCH CỰC
9 năm
Quảng cáo ban đầu và ngay tại lễ ra mắt cơ bản đều rất tốt, rất chuyên nghiệp.

Vậy mà khi phát hành sản phẩm thì lại cực kỳ tệ hại trong việc xử lý sai sót, thời gian giao hàng...

Không thể hình dung nổi cách BKAV đang làm với Bphone
cái hay của anh Quảng là thu nhận 1 mớ seeder lăng xê ko công cho anh ý
http://www.corninggorillaglass.com/en/products-with-gorilla/full-products-list Bphone có xài Gorilla ko? sao ko thấy trong danh sách
anhrecoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
oánh dấu
lovehuong2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói ko với Quảng ịt 😆
tdtlc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói 1 thành 10 để lừa người khác đó là bất nhân.
Trễ hẹn với khách hàng nhiều lần đó là bất tín.
Thuê chó cắn càn đó là bất nghĩa.
Mang lòng yêu nước vào việc làm sai trái đó là bất trung.
Rất tiếc, bạn đã đi sai nước cờ. Game over 😁
Ba cái đồ quỷ đó mà xài cái gì . đúng là không biết xài tiền cứ thấy quảng cáo rầm rộ là mua

Gửi từ IM-A910L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019