Bridgestone có thêm trung tâm chăm sóc lốp xe tại Dĩ An, Bình Dương

Trung Dt
30/12/2017 10:17Phản hồi: 20
Bridgestone có thêm trung tâm chăm sóc lốp xe tại Dĩ An, Bình Dương
Hãng lốp Bridgestone tiếp tục mở rộng chuỗi trung tâm dịch vụ chăm sóc xe B-select tại Việt Nam. Lần này họ mở địa điểm tại Dĩ An, Bình Dương, ngay vị trí tiếp giáp giữa TP. HCM - Bình Dương. B-Select là trung tâm dịch vụ lốp xe du lịch của thương hiệu Bridgestone (Nhật Bản) được xây dựng theo mô hình tiêu chuẩn quốc tế, hiện đại và chuyên nghiệp.

Trong ngày khai trương, Bridgestone đã phối hợp cùng công ty Minh Phát (đơn vị quản lý Bridgestone B-select Dĩ An) tổ chức chương trình “Bridgestone Lăn bánh an toàn”. Bridgestone cùng với các đối tác dầu nhớt Idemitsu và Bosch thực hiện kiểm tra, chăm sóc và tư vấn cho hơn 100 khách hàng sở hữu xe du lịch tại tỉnh Bình Dương và khu vực lân cận. Các xe lần lượt được kiểm tra và chăm sóc lốp, ắc quy, dầu nhớt…

Trong năm 2017, Bridgestone đã 07 lần tổ chức chương trình “Bridgestone Lăn bánh an toàn” chăm sóc cho gần 1.000 xe trên khắp cả nước nhằm chú trọng nâng cao ý thức lái xe an toàn cho chủ xe. Những chương trình như vậy sẽ giúp cho người dùng có thêm kinh nghiệm để chăm sóc xe tốt hơn, từ đó có thể tự chuẩn đoán những trục trặc và xử lý các sự cố thường gặp cũng như lựa chọn cho mình dòng sản phẩm lốp, dầu nhớt và ắc quy phù hợp.

bridgestone_b-select_di-an_tinhte_3.jpg bridgestone_b-select_di-an_tinhte_2.jpg bridgestone_b-select_di-an_tinhte_4.jpg bridgestone_b-select_di-an_tinhte_5.jpg bridgestone_b-select_di-an_tinhte_6.jpg
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanduc
TÍCH CỰC
6 năm
Up cho gần nhà nhưng lại không có xe
12minhduc.
TÍCH CỰC
6 năm
Chất lượng lốp BS ngày càng tệ, nhân viên đểu hết chổ nói. Nếu bạn nào có lốp xe mòn không đều thì đừng bao giờ tới mấy cái trung tâm này căn chỉnh, phải tới gara uy tín họ làm cho.
Cabu
Trứng
6 năm
@12minhduc. Bác nói chính xác. Mình căng chỉnh một lần, trâu lành thành trâu què, cũng BS. Phải vô hãng làm lại.
@12minhduc. Bác cho em hỏi đợt bác đi căn chỉnh đểu là tại cửa hàng B-select, B-shop của Bridgestone luôn hay chỉ là garage bình thường có bán lốp của Bridgestone vậy bác? Vì theo em biết thì các cửa hàng B-select, B-shop đều sử dụng máy căn chỉnh thước lái Hunter, sao lại dởm được nhỉ? :/
12minhduc.
TÍCH CỰC
6 năm
@buuphattran Muốn căn chỉnh thì vào hãng hoặc gara uy tín. Làm tại trung tâm B thì chết chắc.
@12minhduc. Bác làm tại trung tâm nào, địa chỉ nào, đường nào của Bridgestone bị dởm thì nói địa chỉ ra cho anh em biết mà né, chứ bác vơ đũa cả nắm hết các trung tâm của Bridgestone thế thì hơi quá đấy ạ.
Sao lại đưa tin này nhỉ? BSelect có gì lạ. Ngay gần nhà có 1 cái mở mấy năm rồi. Vừa rồi lại thêm 1 cái nữa. Hai cái cách nhau chỉ tầm 200-300m.
@exciterc Chứng tỏ lốp BS bán được quá đó bác ^^
th4nlinh
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng bs. Hôm nọ thay 4 quả cho em camry đi thấy êm và đỡ ồn hẳn. Chưa thử michelin, k biết có êm hơn ko
dx82
TÍCH CỰC
6 năm
Xe mình dùng lốp continental, chưa xài lốp BS nên chả biết có hơn j không
Gialam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Địa chỉ chỗ nào tại Dĩ An vậy mod?
@Gialam 666/11 khu phố Tân Hòa, phường Đông Hòa, thị xã Dĩ An, tỉnh Bình Dương đó bác
Cái này thứ 7 vừa rồi mình cũng có tham dự, thấy nhân viên nhiệt tình, giá cả ok, khá hài lòng.
Cá nhân mình thấy chuỗi chương trình Lăn bánh an toàn này ổn mà, ba lần đi lần nào cũng hài lòng.
Bây giờ còn khuyến mãi mua 3 lốp tặng 1 lốp ko các bác?
Bữa thấy mấy bác hỏi năm 2018 có còn chương trình này ko, hình như chương trình này năm nào cũng có mà mỗi năm chỉ tổ chức ở vài tỉnh thành thôi.
Ko bàn luận về chất lượng lốp nhưng mà Bridgestone có mấy chương trình hay đấy chứ!
Ngay gần nhà mình, bữa nào ghé mới được!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019