Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bức xúc vì bị Vietnamobile lừa đảo mua Siêu Thánh Up

chatig89
3/5/2019 16:53Phản hồi: 7
Xin chào,
Cách đây cũng khoảng 1 tháng, khi đi siêu thị Aeon Bình Tân, thì Vietnamobile có chạy event TVB, lúc đó các thím Sale bên Vietnamobile tư vấn với mình là sim Siêu Thánh Up:
- KHÔNG BAO GIỜ BỊ THU HỒI SỐ DÙ KHÔNG NẠP TIỀN, chỉ cần khi nào cần dùng 4G thì nạp tiền (mình ko quan trọng vụ 4G)
- Nếu KHÔNG NẠP TIỀN, thì 4G ko dùng được thôi, chứ không bị khóa 2 chiều, và ĐẢM BẢO KHÔNG BỊ THU HỒI SỐ VĨNH VIỄN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình đang dùng Mobifone, gói gì quên rồi, mỗi tháng nạp 10k thì duy trì số cũng tầm 1-2 tháng gì đấy. Mà mình hay quên, nên muốn mua sim nào vĩnh viễn ko bị thu hồi :v, hoặc ít nhất là vài tháng cũng ok.

Mình thấy thế nên đã mua 10 SIM, vì mình cần dùng cho Telegram.
Hôm nay, mình mở số lên dùng, thì bị khóa rồi, nạp thử 50k thì hạn sử dụng chỉ là 1 tháng. Gọi lên tổng đài thì họ nói là hạn sử dụng là 30 ngày (ko nạp tiền thì bị khóa 2 chiều), sau 30 ngày kể từ khi bị khóa 2 chiều thì bị THU HỒI SỐ.

Mình cực kỳ bực mình khi bị lừa như vậy! Vietnamobile cần quản lý các sale của mình, đừng có chơi kiểu này với khách hàng!

Cám ơn!
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sale lởm chứ quy định thu hồi số là họ làm chuẩn rồi
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
Đương nhiên là bác bị lừa rồi. Mình đã hỏi tổng đài và họ quát vào mặt, nhắc lại là tuyệt đối không có sim hạn sử dụng vĩnh viễn.
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
@vnv88 Mua mấy sim này giờ toàn đầu 052, đăng kí Telegram không được.
quan_pc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Làm gì có sim nào mà vĩnh viễn đâu chủ thớt. Bác bị bọn nhân viên nó gài thôi.
kutechip
ĐẠI BÀNG
5 năm
già đâu còn ngu
Muốn chất lượng thì mua sim bên anh Trương Vũ Minh đó . Không Vĩnh viễn . Nhưng được 1 năm . mà giá sim bên ảnh cũng hơi cao . Mình nhớ là 190k thì phải. Xài 4G mấy tháng nay không cần nạp tiền . Anh ở trên chửi thấm quá . Giá đầu còn ngu . Ham rẻ
quan_pc
ĐẠI BÀNG
5 năm
upppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019