Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ca tử vong thứ 2 liên quan đến hút vape tại Mỹ

Hassler
5/9/2019 1:4Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr Slim
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chết do ko biết, ko đọc bài và ko comment giao lưu với anh em tinhte. Đã cảnh báo bằng cả trăm comment mà ko biết.
manhhcaoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ủa rồi hút thuốc lá một năm chết bao nhiêu người, còn thuốc lào nữa sao không thấy nói gì nữa nhể.
@manhhcaoo Vì mấy thứ đó người ta biết có hại lâu rồi, còn thằng vape nó toàn quảng cáo là ko gây hại cho sức khỏe, lại còn giúp cai đc thuốc lá.
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Hút làm gì chết sớm
Vape cũng có nicotine mà
Tonkenn
ĐẠI BÀNG
5 năm
so với số ca tử vong do thuốc lá truyền thống thì vape có ý nghĩa gì
May quá chỉ có 2 ca tử vong do hút vape trong khi 1 tháng trên thế giới chết 500.000 do thuốc lá truyền thống. Tao đề nghị liên hợp quốc đốt sạch thuốc lá truyền thống chuyển toàn bộ sang vape để cứu lấy nhân loại.
ngu thì chết 😁
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Mình mong các bạn trẻ hay dùng vape đọc được bài này
leeyang
CAO CẤP
5 năm
Vape nó dùng điện để đốt nên tinh thể nhỏ hơn dạng khói thuốc nhiều. Vì nhỏ hơn rất nhiều nên dễ đi sâu vào phổi tới tận phế nang nhỏ nhất. Hút đi rồi ra đi nhanh hơn hút thuốc lá, chưa kể mấy ống nicotine hay hương trái cây gì đấy là hoá chất đấy. 😆) hút thể hiện mình dốt chứ chả phải hay gì đâu. 😃))
vape là chủ đề lớn... cần sa chiết suất ko đúng nó lại khác.. bài như cc, t hút 5 năm del thây gì nhé
Mr.ZP
TÍCH CỰC
5 năm
Sao VN ko thấy tèo bớt vài thằng như thế dùm nhỉ, đông quá rồi
vape không có lổi . lổi do tinh dầu
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói rồi không chịu nghe!
nguyenlongf9
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phê vãi, mỗi tội chưa thử :v
Mấy thằng bác học bên đấy bảo nhau: " Dạo này tinh tế ít khịa nhau, thả bài vape ra là có bọn bay vào khịa liền, anh em coi cho vui nè ' 1 thằng đăng tin, 1 thằng đi mua bắp rang, y bài liền
lovanten
TÍCH CỰC
5 năm
Thực ra vape, pod, iqos hay thuốc lá đều có hại hết. Tốt nhất là không hút. Còn nếu ông nào đang hút thuốc lá thì chuyển sang pod thôi, cho nó văn minh, không tàn, không mùi, ít khói, không đót thuốc nữa. Còn nếu cai được thì tốt nhất.
mong các bạn hút vape không đúng cách đọc được bài này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019