Các apps free thành Full cho bé (cho ipad chưa jb)

lastbet
21/12/2011 5:41Phản hồi: 557
557 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn giúp mình game này được không
1. Fun for toddlers 2
2. Fun for toddlers
Game này cho bé nhà mình rất thích.
Cám ơn ban trước nhé
https://itunes.apple.com/vn/app/doozzle-lite-best-kids-puzzle/id653744987?mt=8
Bác chủ thớt hoặc ai có phần mềm như link full ..... mình xin cho bé với !
thuylienevn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chương trình học toán đậu lém
https://itunes.apple.com/vn/app/id670168160?mt=8

Giá cũng khá cao nhưng ỦNG HỘ HÀNG VIỆT nên vừa nạp 100.000vnđ
Có bác nào làm full app "Song-stories" của bọn
Samsung Publishing Ltd.
cái này được không ạ??? Em dùng localiappstore nhưng nó toàn báo lỗi kết nối k tải đc sách ( bài hát ) cho bé thôi. Tks các bác ^^
Bạn giúp mình game này với:
1. Baby House
2. My Tom
3. Shape Puzzle
Cám ơn
Chương trình học toán đậu lém từ 1-4 có chưa bạn?
Chương trình học toán đậu lém từ 1-4 có chưa bạn?
scitech
ĐẠI BÀNG
10 năm
@botay1000 Cũng đang kiếm game Đậu Lém này mà thấy bài này bên heaven nhưng không hiểu hic 😔
http://heaveniphone.com/threads/184734-ipad-huong-dan-h-ck-dau-lem-1-2-3-4-all-version.html/page4
thanks thớt, rất hay và ý nghĩa!
Bác chủ top giúp em game này nhe: Magic Piano
..... còn dùng được không u ?
bác chủ top cho e hỏi: e cài app Best kids song cho iphone đã jb xong copy dữ liệu giải nén như hướng dẫn, trong app có hiện lên các song nhưng đều bị mờ k play đc. xin bác chỉ cách khắc phục ạ
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
Sau một thời gian tuyệt tích vì ipad 64gb full bộ nhớ cộng thêm ios 7 không jb được nên mình cũng bó tay. Giờ mình mới update lên ipad 128Gb phục vụ các bạn. Và ios 7.1.2 cũng mới jb được để có công cụ hack.

Tất cả các app trong này đều cho ipad bạn nhé. Iphone có thể sẽ khác.

Đa số vẫn xài tốt nhé bạn lại còn update thoải mái như bản quyền.
nhờ Lastbet kiểm tra lại dùm Busuu và English Idioms Illustrated ở trang 14 được không? copy vô rồi nhưng nó không work.
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@thongds bususu giải nén cho vao library/preference nhé bạn. còn English idiom thì giờ các công cụ hack yếu quá không hack được.
cám ơn lastbet nhiều. ý mình hỏi về busuu này
learn-english-with-busuu!/id379968583?mt=8

Bususu giải nén cho vào thư mục document. file khá nặng up lên cũng :eek:
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@thongds Bạn ơi mấy game mà bắt login rồi mua theo kỳ hạn thì thường là bó tay vì nó là dạng game online. Mình thử rồi ko được bạn à.
caramen
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác lastbet có thể cập nhật lại bài hát đầy đủ cho app best kids songs được không.Bé con nhà em mê mấy bài hát trong đó lắm mà giờ chỉ còn toàn bài cũ trong khi có rất nhiều bài hát mới đã được cập nhật.Cảm ơn bác
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@caramen Lại bó tay nữa bạn à, game này dù có lấy hết bài hát cũng không download được về. Nên với game này vẫn phải xài các bài hát cũ thôi vậy.
@lastbet Em cài bản mới của Best Kids Songs, dùng cách của bác vẫn không thấy thêm được bài hát nào, trừ mấy bài free. Dùng IAP mua được hết, nhưng cũng ko tải về được. Bó tay với cái này quá!
caramen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lastbet Em thấy neếu dùng bản 2.8 thì có thể mua nhạc bằng local iap free được và tải về bình thường bác ạ.Cái acc của e có bản 2.8 thì bị lock mất rồi xui quá,chỉ cần có dữ liệu mới e copy sang là dùng được luôn
Bác có thể hack cái My first song (1&2) không? Cái này bản free có 2 bài, full thì có 12 bài, bé nhà em cũng rất thích bên cạnh mấy cái của Pinkfong.

https://itunes.apple.com/vn/app/my-first-songs-2/id718648336?mt=8

Cám ơn bác đã chia sẻ nhiều pm hữu ích
Lầm sao tải đđực bản 2.8 hả bác?
Lastbet giúp dùm minh nhé
//itunes.apple.com/vn/app/kids-coloring-book-draw-color/id531100186?mt=8*
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@fastnetr kids coloring book cho vào library/preference nhé.
Chào bạn lastbet , Cám ơn bạn đã hướng dẫn cách sử dung các App trên , tôi nhận thấy Sách tiếng việt Lớp 2 có hai quyển : Quyển 1 và Quyển 2 . Bạn mới hướng dẫn Quyển 1 Mong bạn gửi file đinh kèm cho cả quyển 2 luôn , Mong - Cám ơn bạn .
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@lopchinbay Bạn down file đính kèm cho vào đường dẫn sau nhé:
Apps/sách tiếng việt lớp 1 tập 2/library/preference
thuylienevn
ĐẠI BÀNG
10 năm
lastbet
TÍCH CỰC
10 năm
@thuylienevn Bạn thuylienevn lâu rồi chắc quên đây là free to full cơ mà. Các app bạn yêu cầu đều cần trả phí mới cho download.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019