Các bác cho em hỏi dùng sim gevey loại nào tốt nhất hiện nay

hoaikhongbk
21/7/2011 7:22Phản hồi: 15
Các bác cho em hỏi , dùng sim gevey loại nào tốt nhất hiện nay. nghĩa là không bị rớt sóng , ví dụ như khi em không gửi được tin nhắn , thì em biết lúc đó ip mất sóng , thì lại phải khởi động lại máy mới hiện lên bảng acept, và khi đó người khác gửi tin đến thi em không nhận được mặc dù bên kia báo gửi . EM dùng gevey đời đầu bb 4.10 với FW 4.3.3 cứ 1 ngày là phải thao tác tắt máy rút sim 1 lần thì mới có sóng lại. Không bàn về giá cả nhá , mà bàn về tính ổn định của sim gevey . Các bác vào cho ý kiến giúp em với
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zoo
ĐẠI BÀNG
13 năm
sài Gevey Ultra đi tầm 700K
nicky7345
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gevey plus đi Bác,sim túi đựng màu vàng đó,active 1 lần,khởi động hay tắt máy thoải mái,giá cỡ 300k
tất cả sim ở việt nam giờ toàn sim nhái, xài cũng ok nhưng cũng hên xuôi nữa, còn nếu thật sự bạn muốn mua sim xịn thì phải tầm 50 usd
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
bác này nói quá sim xịn chỉ khoảng $30 US thôi bác à

---------- Post added at 07:22 AM ---------- Previous post was at 07:20 AM ----------

mình đang sài gevey pro rất ngon sóng lúc nào cũng căng đét
sim đời đầu thấy sóng ok, ít kén sim. mỗi tội phải active nhiều lần...
sim pro active 1 lần thấy sóng cũng tạm tạm hay mất sóng đột ngột + hơi kén sim.
sim supreme active 1 lần rất kén sim kén máy.
sim ultra không cần active nhưng cần cài FuriousMOD. ít kén sim, kén máy....
tuylypp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Câu trả lời ngắn gọn, chính xác, đúc kết từ kinh nghiệm đây nè, hiii
Padydohv
TÍCH CỰC
13 năm
đang dùng cái đời đầu 800k đây.dùng 3 tháng nay vẫn ngon lành 3G facetime vèo vèo.Cài fakeclock up vào thì lấy sóng hết có 10s từ lúc cắm sim vào thôi.Sóng lên nhanh nhất trong các loại gevey sim thôi.Mỗi tội phải cắt góc sim và reboot phải mồi lại
Minh nghi nen xài Gevey có bao màu vàng khong mac tien lắm mà cung OK, mua tren ebay khoang 7,8USD gi đó. Còn Sim Gevey Ultra mắc qua ma cũng vay thôi, đã có nguoi su dung roi mua gan 20usd ma vẫn rớt sóng, mua sim it tien thoi, chờ tool unlock ra xài Ok hon nhieu.
hoaikhongbk
ĐẠI BÀNG
13 năm
vậy nên mua cái nào bây giờ được nhỉ ?
thienlyhai
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo tôi nên mua loại sim superme màu xanh mới nhất , rất ổn định, giá lại rẻ, active 1 lần, xài như máy unlcok, khởi động lại máy vẫn có sóng mà không cần làm theo bước gì nữa....còn sim ultra cũng tốt nhưng lại mắc,... rồi còn đòi máy phải jailbreak và phải cài FuriousMOD (không biết có gây hao pin không nữa ),...nếu túi tiền không lớn thì nên mua sim superme xanh mà xài.... giá sim này khoảng 170k ( theo giá levietduc )
^
^
^
bạn có thể cho mình biết địa chỉ mua bán ở hcm ko
Nếu bạn ở USA hay Canada nên mua Gevey Ultra GENUINE voi chipset là F981B9P3113 gia khoảng 20usd thoi.
kate87
TÍCH CỰC
12 năm
mình thấy trên website ApplenBerry chuyên bán Gevey Ultra Genuine nhưng mà hình như Ultra ko có unlock dc iOS 5 mà có baseband 04.10 phải ko bác? Thanks
faniphone
TÍCH CỰC
12 năm
bác cho e hỏi là mình mua gevey ultra o bên mỹ về việt nam có xài dc ko bác va ổn định ko ,o vn bán hàng nhái nhiều quá e sợ
vậy sao bạn không cài ultrasnowCN rồi mua code là khỏi phải khích bằng tay mở máy lên là nó auto có song luôn

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:36 AM ----------

hiện tại tất cả các gevey chưa cái nào xài dược cho ios5 với BB 4.11.08

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019