Các bác hỗ trợ em cài driver và root con Q-smart S6 với

Tony Kenvic
28/2/2013 8:48Phản hồi: 295
295 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai biết tổ hợp phím vào bootloaader không?
Up thu may ban rom root san tren XDA. Xong mo may len van y chang nhu cu.Mac do tool bao da pass xog
Thong tin cho may ban bi brick nhe.Minh kiem duoc 1 ban pac.Luc dau may minh cai rat nhieu phan mem.Sau khi up file pac nay may tro ve trang thai mac dinh nhu moi xuat xuong
Khong vao duoc bootloader.Sau ma su dung lenh backup duoc.Backup duoc moi co file boot.img chu
có tool nào up trực tiếp rom vào không cần qua CWM không tar, mình kiếm 1 room nào root sẵn phang vào dc k mấy bác :|
@thanhlamcs20 thưa với bác là em đã thử và coi như tự tử, up rom lạ bằng ResearchDownload chỉ có brick nhé.
Minh da thu roi rom root san tren xda roi.ma luc mo may lai van y chang nhu ban dau
Chu topic do noi da up duoc cwm cho s6 nha ta.ma minh up vao van trang man hinh!.Tam thoi po tay
@chinhminh114 tức là bạn up nguyên 1 rom chứ k phải flash cái recovery đúng k bạn. Haizz hay là do dòng máy của ae mình khác nhỉ :|. Không root được con này mà xài mặc định chắc điên với no, toàn ứng dụng thừa k cần thiết.
phải chi có tay chân trong trung tam bảo hành của q-mibile thì đỡ, tụi nó có rom
mai mua 1202 xài đỡ để lấy s6 làm chuột thí nghiệm
@truonghau225 Haizz, bác nói nghe nản thiệt. Mua con này mà k root được thì ức chế lắm. haizz
Sao bên nước ngoài họ root ầm ầm tar ???
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2165554
@thanhlamcs20 thì tức có mỗi 1 chuyện là ko làm được trong khi driver ok + có cwm 1 đống + tool up + cả 1 đống "ông master mò". vậy mà cũng chưa ra hồn.
chinhminh114 không biết bạn up cái firmware nào thì mình không biết nhưng chắc chắn với bạn là mình làm 2 lần bị brick 2 lần = bảo hành 2 lần. bây giờ chỉ có nước là xin trung tâm bảo hành cái rom thôi.
vào trang này bó tay lun. con S6 chỉ có mỗi em post 1 bài còn k có ai quan tâm em nó 😃
http://www.qsmart-xda.com/index.php?forum/
Minh up am am nhe ban.may cai filmware ben xda.minh up het lun roi nhe!Ma e s6 van song nhan rang ne!may cai cwm minh cung up sach lun roi.H ai ranh thi tat may ngoi mo.To hop phim bam sau de vao duoc bootloader di.Hinh cai tui xach voi con robo ay.Tung vao duoc mot lan ma h khong nho cach vao
@chinhminh114 có phải phím nguồn + phím Volume - không bác
mình có thể dùng cách root của con S13 cho con S6 này k nhỉ các bác
ban nao chua up cwm tren day.thi tat may roi nhan phim nguon cug voi volume - gium mih nha.toi coi no hien ra gi roi thog bao mih nha!
mih up hai ban rom.standard tom root voi standard mod nhe.hoan toan ko bi j nhe.ma up xog may tro ve tinh trag nhu moi xuat xuog.a ma mih ko up theo kieu may thag ben xda chi nhe.mih up theo cai trag ma mih post ay.con cwm thi post cach nao cug dc
driver thi ok het.up cwm fa fa.ma cha dc cai nao.con dug leh adb de backup rom cug cha dc.cu bao ko tim thay thiet bi.mac du da vao xem driver co android fastboot rr lun.nan thit.tam thoi po tay
@chinhminh114 b đã cài adb android chưa
haha được rồi! mình vừa xuất xưởng 1 đồ chặn giấy tuyệt đẹp, dáng thanh bề mặt 4 inch bên trên có ghi Q-Smart S6.
hehe brick rồi các bác ạ. cặm cụi 5 tiếng 16 cái rom cho sc6820 từ xda đến china-iphone. nản rồi mai gửi bảo hành tiếp.
Thanh that chuc mung bac.Minh cung di BH quay riet roi cung quen mat roi!! Da cai day du driver roi nhe bac.Con mot cho nua thoi.Dang nghien cuu va phat trien!
Da xai qua 3 con dong ho Q.S10,S11,S20.Con nao cung root de dang.Chi co con nay la chung la doi! ^.^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019