các bác ơi cứu em với

dinhlong1010
21/10/2011 23:27Phản hồi: 7
tình hình con vợ em k hỉu sao bjo nó tìm dc các cuộc nói chuyện của em trên yahoo từ lúc em mới dùng yaho cơ.nó đọc lại dc lịch sử (em có tán tỉnh trêu mấy con bé mới đau chứ).bx em đọc dc lại lắm chuyện các bác chỉ cho em cách xóa lịch sử này đi dc k ah?

em xóa lưu trữ trong yahoo rồi nhưng k ăn thua.lưu trữ đó chỉ lưu trên máy.còn bx em có thể đọc dc từ máy khác cơ.huuuuuuu em k làm j nên tội nhưng cái tội hay trêu gẹo cũng khổ.các bác giúp em
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu bạn sử dụng yahoo messenger phiên bản 11.0 trở lên thì nhật kí trò chuyện ( cái mà bạn gọi là lịch sử trò chuyện ấy ) nó sẽ ko lưu trên máy mà sẽ lưu trữ trên email yahoo của bạn, vì thế bạn có xóa hết tất cả trong máy thì bx bạn cũng kiếm được, chỉ có 2 cách giúp bx bạn ko phát hiện đó là:
CÁCH 1:
Bạn vào email yahoo của mình xóa toàn bộ mail liên quan đến nhật kí trò chuyện của bạn ( cách này sẽ dễ làm bx bạn nghi ngờ vì khi bx bạn coi mail sẽ ko thấy gì cái gì cả?)
CÁCH 2:
Bạn unistall cái yahoo 11.0 của bạn và cài đặt các phiên bản yahoo từ 10.0 trở xuống, khi đó nhật kí trò chuyện của bạn sẽ được lưu vào trong máy, muốn xem lại nhật kí trò chuyện của bạn và người đó chỉ cần mở cửa sổ chát với người đó ra và nhấn tổ hợp phím Alt + Shift + V thì nó sẽ hiện ra,lúc này bạn chỉ việc xóa các mục trò chuyện đó thôi là xong. GOOD LUCK
Thông báo Bà xã của bạn vừa đi qua đây và nhấn Thanks rồi nhé.
mr.nhat1224
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao phải gỡ ra cài lại bản cũ làm cái gì
bật yahoo lên. ctrl + shift + P vào conversation history -> view conversation history
đợi nó load từ trang chủ về xong thì check vào cái gì muốn xóa. ấn vào action -> delete
thanks mình cái nha 😆
kinh nghiệm hay//////
mr.nhat1224 pro thật là pro

xoa xong pro gõ vào mục search xem, nó còn nguyên đấy, hic, chưa tìm dược cách xóa hết đây, huhu
hic, tui cung gặp vấn đề này, xóa mục trò truyện trong web mail luôn,không còn thấy giống như trong mesenger,nhưng search lại vẫn còn, hic, chưa tìm được cách xóa hẳn.
sao phải gỡ ra cài lại bản cũ làm cái gì
bật yahoo lên. ctrl + shift + P vào conversation history -> view conversation history
đợi nó load từ trang chủ về xong thì check vào cái gì muốn xóa. ấn vào action -> delete
thanks mình cái nha 😆
cách này tui chưa thử, nhưng tui thấy cách này nếu được chỉ giải quyết được 1 phần, phần web mail cung còn trong phần trò chuyện( search mới thấy)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019