Các bộ phát Wi-Fi 4G hiện có trên thị trường: tốc độ trên 150 Mbps, 10 thiết bị xài, giá từ 1 triệu

Trung Dt
21/10/2017 17:26Phản hồi: 527
527 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có con nào sài nguồn trực tiếp không mọi người ?
moelogxam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nguyen Lam CK Có mấy con Netgear đó 😁
qua2007
TÍCH CỰC
6 năm
@moelogxam netgear mình đã sd 782s 785s, đều bị reset ko sd pin, nghe nói sd pin dự phòng ko cần pin của nó cũng ok nhưng mình chưa thử
moelogxam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qua2007 Netgear kiếm 791L ấy. Mấy dòng kia hay lỗi vặt lắm 😁
NhuQuynh1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn bộ phát này cx ổn nhưng k biết có dễ trai pin k nữa
aloalo25
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác nào dùng tp link m7350 mua bao vải đeo vào hông ko. Biết chỗ bảo e với
Có bác nào đang phát wifi từ Thánh sim trên MF 885 không chỉ em với !! Nghe đâu phải sửa APN gì đó 😔 em thử mãi k đc
bkb_ct
TÍCH CỰC
6 năm
@Ntavn00 Fix đc chưa bác ? Đang định lm 1 bộ với thánh sim mà nghe hoang mang quá
nguulangx1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bkb_ct Apn: internet Chỉ vậy thôi mà. Mấy cục Netgear cũng phải chỉnh APN tay lại là hết thôi. 😃
tml3nr
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ntavn00 Bạn sửa cái APN lại thành internet là OK.

matheky21
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xin cho em hỏi là nhu cầu sử dụng 4g băng tần 28(700) của úc, mà tìm ở VN hiếm cục phát nào có băng tần này quá, bác nào biết tư vấn e xin 1 cục tham khảo
Con nầy thì sao các bạn. Nó có ổn không
Mã mw40 cua alcatel
Ai sài rồi cho biết đi
Alcarel mw40 không biết bền không ? nhưng thằng bạn nó sài cấm điện trực tiếp sài ngon lành 20-30m van ngon. anh em nào mua sài lâu cho biết đi? Bạn nó mua mới 10 ngày nên chưa biết có nên mua không
aloalo25
ĐẠI BÀNG
6 năm
M7350 đi ổn định lắm
47shop
ĐẠI BÀNG
6 năm
@aloalo25 M7350 tốc độ ngon, ổn định. Bên em bán sp này. Anh em ai co nhu cầu inbox em nhé. Pin rời đễ dàng thay thế. Giá pin cũng rẻ.
Đây là review của một anh nào đó trên diễn đàn này nè.
http://bit.ly/tplink_m7350_review
Mình từng mua bộ phát wifi trên nhiều nơi, Nhưng các bạn mua của Huawei hoặc ZMI cho giá thành rẻ so với Tp-link. Chất lượng tốt hơn nhiều, Bởi vì Tp-Link dùng rất nóng, một thời gian pin sẽ bị chai nhanh, Mình từng mua ở đây nhé : bộ phát wifi 4g
hung160990
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình muốn mua 1 bộ phát 4g có thể tháo pin ra cắm trực tiếp dùng 24/24 với có cổng lan thì con nào được?
TP-Link M7350

Cho mình hỏi, con TP-Link M7350 này đi nước ngoài sử dụng được không ạ???
aloalo25
ĐẠI BÀNG
6 năm
@PHẠMLONG07 đươc hết
47shop
ĐẠI BÀNG
6 năm
@PHẠMLONG07 Chưa chắc. Như TQ bây giờ bắt đầu chặn việc chia sẻ internet. Sim gắn máy đt dùng được nhưng gắn vào bộ phát không được.
Windmi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các cụ cho e hỏi tầm 3 củ đổ lại thì con nào vô đối ạ
nguulangx1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Windmi Đến giờ vẫn tự tin chốt 815s nhé bác.
Windmi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho em hỏi là hiện tại thì nên dùng sim và gói cước nào nếu đang ở trong thành phố ạ?

Nhu cầu của em là sử dụng 2-3GB 1 ngày.
47shop
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Windmi Trong TP thì mật độ phủ sóng 4G có vẻ nhiều hơn ngoại thành. Nhưng cũng tùy thành phố nào. Nhưng nhìn chung, nếu dùng 4G thì độ phủ sóng của Viettel là ngon nhất
Windmi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@47shop Em ở HN bác ạ 😁
nguulangx1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Windmi C90 Mobi, V90 Viettel, VD89p của Vina. Tất cả 2GB 1 ngày, trừ Vina 3 tháng đầu đc 4GB 1 ngày. Hoặc gói VD149 của Vina.
lenhan555
ĐẠI BÀNG
6 năm
ZMI MF855 -> Xài lỗi pin Poly hay Ion vậy mọi người?
tml3nr
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lenhan555 Li-Polymer ạ.
Bên mình đang phân phối mấy sản phẩm bộ phát wifi 4G này. ACE quan tâm ghé shop tìm hiểu nhé
thuchikiem
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cần tìm bộ phát, để ổn định ở nhà lâu dài, cắm điện hằng ngày ngày + kết hợp thành sim vietnamobile có thể nạp tiền tiêu tiền trong tài khoản dễ, bạn nào dùng rồi tư vấn cái
nguulangx1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuchikiem Theo mình làm 1 combo như sau: router hỗ trợ cắm Usb 3G/4G và 1 usb 4G tương ứng. Mình đang dùng và thấy hài lòng. Ngày trước đã dùng thử bộ phát di động rồi cắm chết ở nhà, cỡ 4,5 máy kết nối thì không sao, nhưng hơn mạng có vẻ ko ổn.
haonam2496
ĐẠI BÀNG
6 năm
Còn mình thì mua IP 7 để phát 3g cho ipad pro 9.7 nè,nhưng bất tiện là phát v pin nó tụt quần quá,mình đang phân vân giữa cục zmi mf885 10000mah vs netgear 790s vs mua thêm cục sạc dự phòng
Ông bi khùng hả, ông chỉ ra comment dưới chất lượng chỗ nào vậy?

Dốt mà bày đặt comment thể hiện.

Tôi thấy ZMI ngon thì tôi nói ngon, và tôi cũng nói rõ tôi dùng ZMI trong điều kiện nào và tình huống nào.
Rõ ràng comment của ông thuộc loại chẳng có giá trị quái gì ở đây, và ông cũng chẳng hiểu biết quái gì mà thấy comment của tôi mà ông nhảy dựng lên cả.
sony.htc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Xiaomi Nha Trang Bác bán mấy con zmi này thì bác có biết địa chỉ bảo hành ở đâu k bác ? E đang cần tìm mua main của con mf855

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019