Cac bro tinh te oi? Hien nay mua bold 9000 o dau la uy tin nhat a?

songvui90
3/10/2011 7:48Phản hồi: 7
Em cung dang dinh zing 1 em bold 9000 ve nhung do lan dau nen cung khong biet the nao. len mang tim hieu thi thay hoang mang wa vi bay gio nhieu hang lom, hang kem chat luong. Vi vay em lap topic nay mong cac Bro dan Anh di truoc da co kinh nghiem chi giup cho em va nhung nguoi dam me BB biet voi ak. Em xin cam On hjh
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ở đâu? HN hay HCM. Nếu ở HCM thì bạn qua Quốc (Argentina) mình mới mua em bold 9000 white chổ bác ấy, máy xài ok không lỗi lầm gì, check mọi thông tin từ mã pin, imei, BT MAC, MEP đều trùng khit. Thái độ bán hàng vui vẽ nhiệt tình,máy có bất kỳ lỗi lầm gì đều được bác ấy tận tình giải quyết (có trách nhiệm trong bảo hành máy và vui vẽ) mình thích nhất khoảng này.
bác ở ngoài Bắc hay trong Nam?
Bạn định mua máy brandnew, like new hay used...? Hỏi ở đâu uy tín thì đúng là hơi nhạy cảm. Trước mình rước 1 em bold béo used của 1 anh trên này, thấy có cảm giác "uy tín" nên cầm máy về thẳng mà còn chưa kịp test gì. Giờ dùng vẫn ngon lành cành đào 😁 .Còn nếu bác thích like new thì thương gia uy tín thiếu gì , vào mấy topic của các thương gia trong box mua bán tìm hiểu thêm nhé
Em cũng sắp rước 1 con Bold về, đang tính chạy đến chỗ này: MT Mobile Shop - 28/28 Trần Thị Nghĩ, bên đó nói mình giá là 3tr hàng Úc. Bro nào bik chỗ này làm ăn tốt ko? Đang phân vân..
Hôm nay lại thêm 1 option nữa, VIễn Thông Nam trên đường Phan Đăng Lưu-Phú Nhuận. Nếu ổn, e sẽ rước nó về là rì-pọt cho ae.
nonumber
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu bạn ở Hà Nội thì có thể qua Hn03. Hôm trước lấy 1 cái 9k Roger của Hn03. Thái độ bán hàng thì mình ko ưng lắm, vì lạnh quá. Nhưng cách bán hàng thì ổn, bác ý lôi ra khoảng 8 cái cho mình và 1 bạn nữa ngồi ngắm nghía, chọn lựa kỹ càng. Khi ưng rồi thì mới unlock, còn hỏi có cần up Rom hộ luôn không nhưng mình thích tự làm nên ko cần. Nói chung giá thì chưa phải là tốt nhất, nhưng hi vọng là máy ngon.
sgk1503
ĐẠI BÀNG
13 năm
còn không bạn qua bên anh Hải Cosovo đó bạn. Đang có 2 cây 9000 bên đó ah.... hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019