Các game cho Q-mobile s11 đã test

datcf
21/7/2012 13:27Phản hồi: 1.023
1.023 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này khi nào chơi game bạn bật lên.còn bạn reboot thi mất hiệu lực
@kevin0994 mình bình thường mà mình chju trường hợp của bạn
van ko dc anh đạt ơi, lam nhu vay thi hinh dep nhung vao k nỗi. vao tới chỗ loading cai văng ra ngoài,😔 con những game khac thi ok het😃
@datcf13 trường hợp của em do ko đủ ram để chơi đo em cài
Swapit Ram Expander lấy dung lượng thẻ nhớ làm RAM để chơi có trên#1 cả game Couter.Strike nữa.
ak anh co game supermariobros k, up cho e di, em thich game đó lắm 😁, game giống trong điện tữ băng ngày xưa đó.....
ak anh up data game Contract Killer lun di, e k co wifi, nha anh, thank a trc😁
huycomf
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuyệt vời, một kho phong phú.
#1 có virut kìa k
:eek:
@anhminh_sd có virut làm sao trị đây nhưng ko lo vi ko ảnh hưởng đâu😁:D
:eek: anh nhìn lộn rùi, e kêu là anh up data game Contract Killer tai e k co wifi,😁
em choi plan vs zombi ok ui 😁😃:D😃 thanks anh nhiu
ak còn game Couter.Strike thì vo install sever rất lâu, đứng lun, anh chi e voi
@datcf13 game này ko có data game nay chơi online jong đột kick zay
chủ theads cho mình hỏi 1 tý là :
1 : sao cái gangstar2 nó không full màn hình
2 : sao khi ta cài cái 3D đó rồi chọn cái gì qualcom gì gìg đấy >>>> sảy ra hiện tượng vào thư viện ảnh xem ảnh còn 1/4 màn hình thôi và chất lượng ảnh đã giảm đi khá nhiều luôn.
@anhminh_sd bởi vì chainfire nó làm giảm cấu hình không riêng chỉ game mà còn tất cả các ứng dụng xuống mức 16 bit ( tức là tệ hơn ) nếu muốn trở lại thì tắt chainfire 3d đi ( tức là bỏ dấu tích reduced texture quatily đi ) thì sẽ trở lại bt thôi. Còn gangstar thì mình đã test rồi 😃, màn hình nhỏ là do bạn dùng apk qvga thôi 😃 down apk hvga về là full thôi hà 😁 nhưng nó sẽ bị trắng mọi thứ nên lúc này dùng chainfire 3d dùng plugins qualcom là ok hết :X
bạn ơi. cho mình hỏi cài game castle master kiểu gì thì chơi không dựt mới.. mình cài mãi mà chơi vẫn dựt kinh đi dược.. có khi còn đơ máy, phải tháo pin ra hởi động lại.😔
Link Asphalt5 ( đã test )
http://www.mediafire.com/?5buid2fcyyftm71
tại thấy link của bác datcf chơi k đc nên kiếm link khác cho mọi ng`down 😁
@kevin0994 like cho cai bởi tinh thần chia sẽ cao ng nào cũng như bạn thì topic phát triển mạnh để mình cho lên #1
like 😃
có ai biết chỉnh cái cảm biến khi chơi mấy game đua xe hog ... tui chơi cái cảm biến nó bị méo :-s ... đem lên hãng cũng bó tay
@kevin0994 @@ chơi đua xe nhiều :-S sợ thiệt @@ mình cũng bó tay thôi
@liondien1 đọc bên trang kia nó chỉ : Settings -> Display -> Horizontal calibration
mà S11 k có cái mục Horizontal calibration pó tay lun 😔
@kevin0994 rom s11 tiếng việt mà 😁 sao mà tìm được
@liondien1 tui chỉnh qua tiếng anh tìm cũng không thấy ... đau lòng thiệt 😔
bạn datcf ơi, mình chơi deathspace ko giật nè, chỉ cần chọn qualcom, 2 cái reduce là ổn. nhân tiện cho hỏi pass của assassin cái
@kuroemon96z4 dead space đâu có giật đâu @@ thi thoảng ram xuống là lag thôi nếu ổn định ram thì chơi rất mượt
@kuroemon96z4 bạn đợi xíu ... tui đang up lên xài bản này ổn hơn nè 😁
@kuroemon96z4 Assassin của bạn đây ... mình đã test r ...rất ổn 😁
http://www.mediafire.com/?rktcpip23v0pb81
@kuroemon96z4 pass datcf up lai rùi bạn
có ai cho mình xin bản [B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][URL='http://www.mediafire.com/?2dzqb4moqb6366m'][COLOR=#03416d]Gangstar West Coast Hustle[/COLOR][/URL] fix lag cho s11 vs, bản trên mỗi lần lên xe là lag khinh khủng,thanks[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
@kuroemon96z4 chainfire 3d ngay 😁 reduce texture quality là hết hoặc tăng lượng ram free lên
thanks nha , mà bạn test trên s11 ah :p
@kuroemon96z4 ùm ... mình vừa test xong đó 😁
anh dat ui, e phan vung rui su dung link2sd chuyen ung dung wa the rui ma o ben Rom van con, khong tang mb len ti nai het
@datcf13 ko thấy dung lượng của rom lên đâu nhưng cài các app thì nó chuyển sang thể nhở ko mất dung lương rom
cai lai may co mất mấy cái ung dung cua he thong như : trinh duyet, danh ba , lich j k anh
@datcf13 những app nào của hệ thống thì ko mất
Các bạn trong topic ở đâu zay chúng ta off đi có những thắt nào thì đem ra bàn luận nếu ko đc các bạn tập hợp sử dụng yahoo chat nhóm để trao đổi đc ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019