Các gói 3G, 4G dành riêng để truy cập Youtube của MobiFone

thienvudao
5/10/2017 1:35Phản hồi: 244
244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ưu đãi gói cước khủng thật , tha hồ mà xem phim
Tuy đăng ký gói ngày, có khi nào xem hết đâu
@Something Alone Nếu giả sử có hết thì đăng ký lại thôi, vô tư mà
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chi tiết và đầy đủ nhất các gói cước Youtube MobiFone xem tại đây nhé. Bởi vì trong năm 2017, MobiFone còn thêm gói cước HDY dành cho sim 4G, giá cực rẻ. Chỉ với 150k, có được thêm 4GB dung lượng truy cập internet tốc độ cao. Khỏi cần phải đăng ký thêm gói cước 3G, hay gói cước 4G
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ManhCuongHDD Đúng rồi, mấy gói HD em nghe nói tốc độ ghê lắm, nghe đồn là 150 Mbps/50 Mbps bác ạ
@ManhCuongHDD Hết 4g tốc độ cao mà muốn đăng ký thêm thì có được không bác, làm thế nào ạ
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Doremonbig Quá chuẩn luôn á bác, tính ra giá lại rẻ hơn nhiều ấy chứ.
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@giaythuytinhkkt Được nha bạn, chỉ cần hủy làm lại từ đầu là được thôi mà 😃. Mà hình như hết dung lượng tốc độ cao, hệ thống tự động nhắn tin báo bạn nội dung tin nhắn sao cho nhanh nhất
Gói YT30 tui thấy xài cũng được, 50k /30 ngày. Dùng được 15 GB dung lượng tốc độ cao
@camara Thiên Phú mạng vina 50k được 30GB youtube nhưng không được tặng ngoài gói.
@camara Thiên Phú tặng kèm 400MB truy cập internet nữa mà 😁. Chứ mấy gói nhà mạng khác không tặng kèm thì trừ cước như thường đó.
dutu9009
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy mobifone dùng rẻ mà có rất nhiều km 😃
Các gói Video data này dùng cho hệ điều hành nào các bác ?
nhanct
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Khắc Khoải Android, iOS và Windows Phone đó bác, dễ cài dể sử dụng lắm
Em xài nhiều gói rồi, vẫn thích nhất là gói TN4G chỉ 50k nhưng được 15G xài trong 10 ngày
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dandauchanmon Gói này cũng êm ,à , mỗi ngày dùng được 1.5Gb. hết dung lượng ngừng kết nối
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các gói 4g nhưng dùng trên sóng 3G vẫn được nhé các bác
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
MobiFone cũng cung cấp gói cước Combo Youtube MobiFone http://dangky3gmobifone.vn/huong-dan-dang-ky-goi-cuoc-3g-combo-youtube-mobifone/

Giá cước cũng hợp lý
NgoQuangDung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ManhCuongHDD Gói HDY 130k nhưng dùng được 40GB Data để truy cập Youtube và ứng dụng FPT Play, thêm được 4Gb tặng kèm để dùng bên ngoài thì quá ok rồi
Gói YT30 giá 50.000đ/ 30 ngày mà được 15 GB xài trên FPT Play với Youtube, được thêm 400 MB xài ngoài gói tính ra ngon chứ các bác
Angle.Ghost
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Khắc Khoải Nếu hết 400 Mb dùng ngoài gói có bị tính tiền hay không bác?
amazonmini
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Angle.Ghost Hế dung lượng đệm thì ngừng kết nối bác ạ. bác an tâm đi nhé
amazonmini
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhưng tính tới tính lui thì em thấy gói MY vẫn ngon, được 40Gb xem phim trên youtube, lại được thêm 2GB dùng ngoài gói nữa
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@amazonmini Nếu dùng hết 40Gb thì dừng kết nối nha bác, không bị trừ tiền ngoài gói
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhà em có wif, thường đi công tác xa là nghĩ đến mấy gói YT1 hay MY để luyện phim cho đỡ buồn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019