Các nhà khoa học kết luận kích thước trung bình của dương vật là dài 13,12 cm, đường kính 3,71 cm

ND Minh Đức
5/3/2015 7:46Phản hồi: 507
507 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em quấn thêm 2 lớp dẻ nữa mới đủ chuẩn
kekhatrock20
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác tự tin quá: của e không dài lắm nhưng to bằng gần chai la vie
bình thường 4cm.. cương cứng 11cm :3
ReamsX
TÍCH CỰC
9 năm
@Súp Pơ Man Lâu lắm mới thấy có người thật lòng, xứng đáng làm nam nhi 😆)))
@Súp Pơ Man chiều sâu cô bé khoang 7cm thôi bác. Mấy ông ở trên 18, 20cm thuộc cỡ ngựa cả rồi.
thằng bạn bác sĩ nghe mình kể có cười ngất. dân Việt dài 11cm, đường kính 3cm là trung bình khá rồi đó.
curtues
TÍCH CỰC
9 năm
@tbtvsg e chẳng bít hum qua lôi thước dây đo rặn lắm dài 13.5cm đường kính 3.5 :p :p :p
bình thương chăc cỡ 4cm. hum nào lạnh teo nữa :mad::mad::mad::mad:
nỗi niềm của ng 18cm ... 😔
Dám cá là mấy anh đồng tính sẽ đi chiêu mộ ngay khi đọc cái này
kahnaduh
ĐẠI BÀNG
9 năm
e là e chỉ ước e sinh ra ở công gô thôi 😁
kanawan
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy hôm nay mưa quá, quần áo lâu khô, chờ khi nào quần áo khô em k bị vướng víu vì phải treo vào nữa thì em sẽ có số đo chính xác để so sánh với kết quả này.
ở đây cụ nào mà không xem phim xxx. dân châu á đóng phim "cũng đã tuyển lựa" thử hỏi có mấy người 18, 20 cm?
Ông nào 18, 20cm thì cứ chia 3 là ra kết quả đúng. hàng dổm thì cứ phải nổ cho to.
@tbtvsg á cũng có 17 18 nhiều chứ nhưng tỉ lệ ko phải 5/100 mà là 1/100 chẳng hạn tính ra trung bình thì khả năng trong box này may mắn có 1 thanh niên đc 17 đi còn lại toàn nói phét 😁
Chủ để được bàn luận sôi nổi nhất 😁 :D
nghiadalat
TÍCH CỰC
9 năm
@dungchiunicore Mà lại rất thực tế và thiết thực, nhất là để chị em mở mang tầm mắt (mặc dù chị em không có 'còm').
@nghiadalat chị em tạo nick boy or men để cmt theo kiểu tư vấn, đánh giá, và đưa số liệu ảo để kiểm tra tỉ lệ 😁 nhưng tiếc gặp nhiều ông nổ nên chắc cũng phân vân =))
khoataha
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này vớ vẫn, mình thấy kích thước thế này quá nhỏ, mình đạt chuẩn mà thấy bé tý, có thể nó đưa ra kích thước này để cho anh em tự hào còn chị e không tò mò cái của thằng khác nữa vì của chồng mình cũng đạt chuẩn rồi.
curtues
TÍCH CỰC
9 năm
@khoataha to quá cũng ko hay. to mà yếu thì như ko. trâu bò là oki =))

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@curtues trâu bò lại càng ko ý nghĩa, ng ta cần tinh tế ;) xem biểu cảm nắm bắt cơ thể và sắc mặt mỗi khi mình thay đổi để rồi tấn công dồn dập mới là chuẩn
nhiều lúc thấy nó tí ti mà nên cũng hơi ngại ngùng 😔
Nhiều bác cứ tưởng càng dài càng ngon, nên cứ phán 17 18 19 cm :p. Con số đó là có nhưng tỉ lệ chọi khá cao, 1000 người thì chỉ đc tầm 5-10 người đạt đc 😁. Độ sâu của phụ nữ việt cũng chỉ tầm 11-14cm tùy theo chiều cao. Nên dài quá để làm gì, có cho vào đc hết đâu mà có khi còn gây đau đớn và kinh sợ cho chị e 😕!
Cái quan trọng cần chú ý đến là đường kính bề ngang. Càng dày thì sự cọ sát càng nhiều, càng thấy bót :rolleyes:. 1 đứa chỉ 10-12 cm nhưng đường kính 3,5-4cm vẫn lợi hại hơn đứa dài 15-18 cm nhưng chỉ to 2,5-3cm :D.
Số liệu thống kê trên là kích cỡ trung bình trên toàn thế giới, chứ nghe đâu trung bình của người việt chỉ tầm 12cm và dày 2,8-3cm thôi :D! Bác nào đc tầm mức tb của thế giới, cũng là ngon cơm so vs hàng việt r!
Song song vs kích cỡ là time, tầm 10-15p nhưng chất lượng thì cũng đủ làm e nó tê tái con gà mái r :eek:. Lâu quá chỉ làm thêm tổn sức, chứ có sơ múi đc thêm chi!
P.s: Em cao 1m75 đo dài đc 14,5 cm, khúc đầu phi 3,5 cm thân giữa phi 4cm. Láo làm chó :D!
các bác đo như thế này xem đúng chiều dài không nha, xòe bàn tay cho ngón cái vuông góc ngón trỏ, chiều dài của thằng nhỏ bằng chiều dài của góc vuông tới đầu ngón trỏ, các bác xác nhận dùm.
trung bình thời gian để mấy chị đủ đô là 13 phút tính lúc xxx, cầu thủ ra xân đâu phải chân to là đá hay kỹ thuật mới quan trọng nhất.
Lúc e đi lính tắm chung mấy trăm đồng chí không mặc quần đấu kiếm nhau hoài, cách đo chiều dài của e như vậy các bác xác nhận xem sai số bao nhiêu %.
@Thattinhdaukho Tay phải hay trái hả bác? Em đọc bài của bác xong phải bật phim con ấy lên để xem và kiểm tra, kết quả 99%, sau đó em mang thước kẻ đi đo lại bàn tay nhưng nhà lại không có cái thước dài hơn 10cm, thế là em phải đi mua cái thước 30 về đo, lại phải mở phim lên xem lần nữa bác ạ, hiện giờ e vừa xem vừa comment, chắc chờ bác trả lời xong mới có kết quả chính thức được.
kahnaduh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thattinhdaukho chuẩn đấy, bác có cách đo hay ghê, thế có cách nào đo đường kính hoặc chu vi chuẩn hem :p
thấy hoang mang qá
hongmta
ĐẠI BÀNG
9 năm
trên mức trung bình
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
😆~ Thím 34,29cm đây =))) 20140509104533-cau-nho.jpg
master_khang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới kiểm chứng xong và.....miễn bình luận 😁:D:D
hi2
ĐẠI BÀNG
9 năm
mịa... cả ngày nó ăn với cầm cái đó kéo ra hay sao mà dài 35cm lận....
babygoon123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đệt, ngày xưa sao bảo cương trên 11cm là ngon dai rồi, mình 13, vẫn còn thiếu 0.12cm nữa mới đủ chuẩn chung sao 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019