Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các pro nào sử dụng qua em Sky limo cinema HDMI cho e ý kiến với!

cumi8680
21/8/2012 14:27Phản hồi: 16
Tình hình là e đang muốn mua 1 em đt tầm 4-5 chai, thấy em Sky limo cinema HDMI này quảng cáo thấy được quá nên định tậu e này nhưng chưa biết e nó hiệu năng sử dụng thế nào? Xin các bác nào dùng rồi cho e ý kiến ạh!
Nhu cầu của e cũng đơn giản thôi: Học anh văn, xem phim, lướt web, thỉnh thoảng chơi game,...các bác nào có máy khác tầm giá đó nhưng tốt hơn cũng cho e ý kiến luôn ạh!
Thanks các bác nhiều nhe!
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa ai xài con này àh????
Chú em mình xài rồi. Nói chung là tốt. Mượt. Tiện ích đầy đủ.

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kgc Quan trọng là cảm ứng có mượt lắm k? Pin xài có giống như quảng cáo k bác? Bác xài rồi cho e ý kiến tổng quát luôn ạh! Thanks bác nhiều!
@cumi8680 Pin thì xài trung bình thì 2 ngày.3G mở thường trực.

cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kgc Oh, thanks bạn, con này là của HQ hay của Tàu khựa vậy bác?
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sky này là của Tàu hay của Hàn vậy bác?
Với tầm đó tiền bác mua con SKY Hàn Quốc hay HTC mà dùng.SKYPHONE Việt Nam là hàng TQ mà.Dùng thời gian đầu OK nhưng mỗi tháng nó thay 1 mẫu mới.3 tháng nữa có bị làm sao thì không kiếm đâu được linh kiện thay thế đâu.Kinh nghiệm từ con IP4 của mình khi đi bảo hành thì kêu chờ nhập linh kiện thay thế về.Sau 2 tháng thì kêu không SX loại đó nữa.Vậy là tèo luôn máy.
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mabucom1 Như vậy là con này của Tàu hả bác? Buồn nhỉ? Mình cứ tưởng của Hàn ấy chứ! He
@cumi8680 Hàn là Sky 760/770/810/820/830/840.
Skyphone là của Tàu Việt nam phân phối.😁

cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kgc Uh, thanks bạn, mình sẽ cân nhắc con này, thấy Tàu là sao sao ấy!
reuphongvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ghi rõ nhá SKY PHONE khác với SKY Pantek nhá, mấy thằng bựa nó lấy hàng tàu khựa về mập mờ với SKY HÀN. Nhìn hàng này là mình dị ứng lắm rồi 😔
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@reuphongvn Thanks bạn, cuối tuần này, mình đi xem hàng xem sao?
@cumi8680 Nói chung, vì mới mua nên cũng khó mà nói, phải qua 1 thời gian thì mới lòi những khuyết điểm. Đánh giá sơ bộ sau 1 tuần thì thấy cũng OK, chả thua gì Sensation. Cầm nặng và chắc tay, cảm ứng OK, tiện ích đầy đủ, 2 sim 2 sóng online. Nhưng vẫn có cảm giác không yên tâm, vì Khựa làm thì hơi kinh, chỉ sợ nó chạy chip cùi ép xung thì sau 3 tháng là biết nhau ngay. Nói chung, tiền ít, đáp ứng tiện ích nhất thời thì OK.
cumi8680
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kgc
reuphongvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
chip của bạn đây:

Chip media tek. Trình này sao đủ xài chip quancom 😆
bạn nào có ROM 4.0.3 con sky limo này cho mình xin đi

Xu hướng

Bài mới