Các sư huynh sư tỷ của box mình đâu hết rồi.bơi hết vào đây nào

hongphuc1992
21/4/2014 8:16Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em 603 , nghe gọi , nhắn tin , opera , it chơi games , bida , vấn kiếm.. Làm công trình nên em này bỏ túi vừa , với lại rất bền , rớt lên xuống biết bao nhiêu lần mà chỉ bung nắp sau với pin . Hôm bữa mua bên nhậttảo 850k , máy như mới , chỉ có cục xạc phải thay , xạc là bị đơ cảm ứng , vãi ..lúc đầu tưởng mua trúng máy giỏm.😁
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai oh bác cho e xin mấy game về chơi cái làm mãi cái đòng hồ mà ko xong ngại up fw
@vuongnam40 Games thì vào đây mà download 😁 http://bellevietnam.com/forumdisplay.php?fid=7

Video em 603 của mình đây :D:D:D:D
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko xem đc video nó ghi đây là video riêng tư
@vuongnam40 Xem lại đi 😁
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai ngon bác kiếm đâu đc cái nắp đít máy ko .nắp đít máy e hơi xấu
@vuongnam40 Cái đó chịu , lên sàigòn tìm may ra còn:|
Đẹp lúc đầu thôi, vài giây sau bị lỗi màu loang loang nhìn như âm bản, phát nản ngay 😁
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tran tuan kiet sao lại thế đc trước e dùng c7-00 thấy bản cfw của khanhvi có cái đồng hồ mà nó cũng có sao đâu .ko loang nổ gì cả mà hiện đủ màu luôn:D
@tran tuan kiet :D :D
Có cái đồng hồ sao khổ thế , mod nhiều cũng về mặc định thui :|
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
chán thế thanh lý luôn e 603 😁:D
@vuongnam40 Bán làm gì thế , được vài trăm ngàn , để mà dùng , ko thì bán lại cho mình :D
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai em koko cài đc cái đồng hồ nên bán luôn
Cái CFW của mình có sẵn đồng hồ đó , tại bạn nói lười flash máy 😁
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai có à cho link đi bác ơi
Cái bản này của bạn @cassava làm , đơn giản , ổn định, nên mình dùng lâu rồi
http://smartfonevn.net/showthread.php?t=32991&page=6
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai thế mà bác ko nói sớm tí bán e nó luôn ^^
Ai biết cái đồng hồ quan trọng với bạn đâu , mà mình có bao giờ dùng nó , hao pin chứ có ai nhìn nó đâu , gấu mình mà mỗi lần đổi đt là giận , mà minh đổi nhiều thật , chưa tới 1 năm 603 , xperia xp , xperi m , sky 820l , 603 , lumia 1320 , gionee 4 ,htc one v,603, cuối cùg cũng em 603 belle , tại mình quen hay sao ý , giờ dùng nó thấy ok nên ko tính đổi em nao nữa , mất công gấu giận ;(
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai chuẩn a ạ máy dùng ổn định mà nhanh cấu hình cũng ok .
Giá mà nókìa đừng bỏ symbian , dù có windownphone nhưng cứ sản xuất vài chú belle 4 nhân , ram 1GH xem , phải nói em 603 dù đơn nhân , ram 512 nhưng games asphalt 6 HD... còn chơi được dù ko lạng lắm , tự nhiên nỏ chết luôn . Còn meego mới ra em N9 là bỏ chết.
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai symbian gần như được cá nhân hoá hết nên dùng khá thú vị .còn mấy cái winphone hay androi ios e dùng xong chán lại bỏ cứ dùng máy e symbian lại quen tay quen mắt
Gấu mình xài LG L90 mà cứ muốn mình xài đập đá hay đt bàn phím phổ thông , sợ mình xài smartphone xem jav hay chat chít với gái hay sao ý 😁 , nói thế xài android sướng chứ , tùy biến cao mà ứng dụng tốt chứ , có điều cv mình làm ngoài công trình thích hợp với đt nhỏ gọn , mà nhu cầu mình ko cao lên em belle vẫn đủ xài .
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai nếu ngồi văn phòng sẽ khác bác à .nhưng mà thói quen và mê mẩn cái cũ thôi .
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai nếu ngồi văn phòng sẽ khác bác à .nhưng mà thói quen và mê mẩn cái cũ thôi .
tnsonll
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em vẫn sài nokia 603 các bác à. Bền phết. Lúc trước box đông vui thế mà... 😔
@tnsonll Anh em tinhte cưới vợ mới hết rồi 😁 , với lại còn mấy ai xài symbian nữa , so với người ta symbian hơi bị tù túng nhiều cái , còn mình thích mình cứ xài .
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@viet dong nai đúng mình thích nên toàn nô hết n81 n82 n86 n96 n97 603 .lay lắt ở nhà .
Trước mình cũng xài rất nhiều con Nokia. Từ 5800, X6, C6-00, E71, E72, 603, N8 đến con cuối cùng của HĐH này là 808 đều xài qua. Con nào cũng vọc phá, flash firmware các kiểu, cái thời dùng phoenix, J.A.F đó cũng vui phết. Nhưng mà giờ thì HĐH đó ko còn đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng của mình nữa nên đành phải bỏ thôi. Giờ đang xài con Nexus 5 thấy cũng ổn phết, tất nhiên là cũng vọc phá up rom các kiểu (đam mê ko thể bỏ mà :p)
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hunter_dimond ngon mà thời gian vọc phá đam mê sẽ giết mình mất trung thành 1 cái đỡ mất công
Xài sony cũng biết flash bằng Flashtool , root máy vân vân 😁 , nhưng giờ lười lắm :D
tnsonll
ĐẠI BÀNG
10 năm
5130-1280-e63-n97-603 😁
Nokia vẫn chất :D
1280, X1-01,X2-00, E52, N97, nokia 808 , nokia thật tuyệt
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ptvd1994 n86 n95 n96 .nói chung cứ nseries mà chiến
vugiaanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Điểm danh cái nhỉ. Mình vẫn N8 huyền thoại
xonatph
ĐẠI BÀNG
10 năm
Người ta từ Symbia chuyển qua Android, IOS, Windows phone còn mình làm ngược lại chuyển từ android sang Symbia sau khi đã vọc chán chê Android 😆, đơn giản vì yêu N8 huyền thoại. Mới chuyển nhà mấy ngày nhưng cũng vọc được rất nhiều và càng thích càng tiếc nuối về Symbia 😔. Giá như...à mà thôi! Buồn thiệt chớ!
@xonatph bác giống e.
Đang tính mua thêm vài chiếc C7 nữa để dành dùng lâu dài ...
Nghịch android dễ bị dính gián điệp ...^^†
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@buymoney sao giống tính anh vậy .chắc sắp già rồi @@
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
mịa hôm trước máu hải con 603 của thằng mất đạy về lắp sim khởi động lại điện
tnsonll
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác có nhớ 1 thời anh em thảo luận Nokia 603 vs N8... có lên được Winphone không 😁
Đúng là đã là kỉ niệm thì không thể quên được :D
@tnsonll Công nhận hồi đó hoang tưởng ghê ;)
tnsonll
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hongphuc1992 Mình nhớ trước có clip fake symbian chạy được winphone làm anh em hoang mang =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019