các thánh bơi vào giúp với ạ!!!!

viethuynh_soya
23/8/2016 17:32Phản hồi: 1
Mình thì rất thích vọc vạch android mặc dù còn rất gà và non... nói trắng ra là ko bik gì... mình rất hay dạo dạo trên mạng thấy pm nào hay là down về no limit , đặc bik là sau khi bik cách root máy,. Hậu quả là vô số thằng virus, malware( engriks, timeservice, monkeytesst...) đã len lỏi vài hệ thống và tung hoành phá phách, mình thiệt ko biết lm gì ngoài việc ngồi nhìn và 'sống chung với lũ'..... mình đã thử dùng titanium backup để xóa thử nhưng ko đc, rồi lại tìm thấy stubborn killer app( phần mềm này lúc đó mình cứ tưởng là cứu tinh vì thiệt nó đã kill hoàn toàn hầu hết malware -trừ thằng shit' engriks là ko trị đc).....rồi đến một ngày con wing v50 của mình tự dưng tải các pm bên thứ 3 từ chplay về , có lần nó tải về vì có wifi thì hiểu đc và xóa đc, nhưng lần này bọn lính mới vô đã lên level hay s mà dù có wifi hay ko xóa rồi restart mà nó vẫn còn đó cùng với thằng engriks lão đại, chúng nó nằm đó nhìn thằng stupid user (mình nè) như muốn nói 'thách m xóa đc bọn anh đấy nhé'...
..mình tin là bọn này đag trốn ở đâu sâu thiệt sâu trong hệ thống, chỉ là ko bik ở đâu vì đã lục tung file sd hay bộ nhớ trong r
.. nó kéo dài tới h cũng hơn 1năm r, và gần đây nhất mình tìm đc Cách tải các pm pro version trong đó có root explorer.... nhờ nó mà cuối cùng mình cũng đã lùng ra đc sào huyệt bọn damn này(/data/app.. ..)...
. những tưởng đã đến lúc chấm dứt chuỗi ngày đau khổ chỉ với nút delete, .. nào ngờ, thông báo hiện lên( delete faied) và ko xóa đc....và thế là "thêm 1 lần ...thốn".. ..
Giờ Chỉ muốn up lại rom cho xog mà khổ nỗi ko có rom wing v50, có thì cũng chả bik up.. .... vậy nên xin các thánh có ghé qua thì làm ơn đùng bỏ đi
Nói ngắn gọn, mình đag rất cần, thứ nhất là cách xóa triệt để bọn Mw và pm cứng đầu , thứ 2làbản romstock wing v50 và cách cài lại rom... xin chân thành cảm ơn và hậu tạ
Ps: nếu muốn thấy chi tiết mình sẽ gửi ảnh
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tpving
ĐẠI BÀNG
8 năm
Wipe full di bạn 1 phát dọn luôn cả ứng dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế