Cách bác có giống em không

ctanh28
5/6/2017 9:3Phản hồi: 509
Chẳng là em có thằng bé ở nhà suốt ngày quấy đòi xem ti vi với điện thoại, nhất là mấy chương trình hoạt hình, ca nhạc thiếu nhi, khổ nỗi giờ trên tv nhiều nội dung nhảm nhí, nội dung người lớn nên em với bà xã cũng ngại cho nó tiếp xúc, em định lắp truyền hình số có mấy kênh riêng biệt như hoạt hình, ca nhạc để xem cho yên tâm mà không biết dùng của viettel hay sctv, các bác đã sử dụng chưa cho em xin ít review với ak, em cảm ơn nhiều 😆
509 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phuongnghi18
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thấy truyền hình số của Viettel đang có giảm cước 50% đăng ký từ ngày 21 hàng tháng đấy, gọi tổng đài tham khảo xem bạn ạ
@Phuongnghi18 thế sau ngày 21 có đươc không ajk?
@Phuongnghi18 21 đến hết tháng hay sao ý bạn
Lan Ha
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phuongnghi18 Chuẩn luôn, tháng nào cũng vậy mà bạn
Bienlang18
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phuongnghi18 Đăng ký từ ngày 26 chở đi còn miễn phí ấy bạn ạ
dùng của viettel ấy, vì bây giờ họ đang có nhiều chương trình khuyến mại lắm, được tặng 50% cước thuê bao đăng ký lần đầu chó các VOD đấy
ngoclanluu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@VNcredit mai rồi còn gì, mai đăng ký luôn cho máu
Super Gao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@VNcredit à, e biết cái km giảm 1/5 giá mấy gói vod rồi nhưng thắc mắc là tại sao lại phải từ ngày 21 ta
@Huy Huy Tuấn bác cho e hỏi, khuyến mại chỉ giành cho người đăng kí lần đầu thôi à?
@Huy Huy Tuấn Trước ngày 21 đăng kí thì không được khuyến mại à
thế đăng ký gói hài- dân gian, ca nhạc và thiếu nhi ấy, vì nó đang có chương trình khuyến mại giảm giá 50% như #phúc nói đấy
@ĐẶNG HẢI MINH1991 KM mạng nào mà đc 50% đấy bác
@Bách Hoàng An mạng nào cũng có chiến dịch Km ấy mà, b cứ gg sợt có mà ra đầy, tùy nhu cầu của mình ấy
@Thương Minzy thấy các bác đang nói xôm xả nên vào hỏi luôn, t lười đọc cmt từng ng :"))
@Bách Hoàng An Viettel đấy bác. t vừa xem quảng cáo xong :"))
nhà em thì vẫn dùng truyền hình của viettel hết năm được tặng 1 thùng sữa,nên là em khuyên các bác cứ lắp hihi, nhất là có trẻ nhỏ vì đang có chuyến mại các gói phim, ca nhạc, hài đấy
khuyến mại khi nào hết vậy ạ, em xin mãi bố mẹ mà chưa được lắp vì bố mẹ bảo là khi nào học xong mới cho lắp huhu, biết khi nào mới xong trong khi người ta nói học học nữa học mãi
Lan Ha
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nga ngốc ngố Chưa có thời gian kết thúc đâu bạn ạ.
@nga ngốc ngố em qua nhà a đi xem tivi freeee
dùng của viettel đi ạ hỏng hay lỗi 1 tý gọi cái họ đến luôn thái độ ngon lành
@nhi nhõng nhẽo gọi tổng đài VT để lắp mạng gọi số nào vậy b?
@Bảo nhi9x Tổng đài là 18008119, free đấy bạn ạ
@nhi nhõng nhẽo :v đc như bác nói thì tốt quá
@nhi nhõng nhẽo Đúng rồi đấy, trong vòng 24 h là có người đến sửa chữa cho mình. Nói chung là mình thấy khá ok về khoản này
Lắp truyền hình số của viettel mà dùng bác à, thể loại phim truyện đa dang phonng phú, nếu bác muốn cho trẻ con xem chuyên kênh hoạt hình bác có thể mua trong VOD toàn phim mới, nghe nói kênh này đang có chương trình khuyến mại đấy ạ
E toàn xem youtube, nhưng xem là phải để ý xem con xem cái gì, chứ không cho xem linh tinh được, vì đúng là có rất nhiều kênh nhảm nhí.
@tuananhgt1987 để mật khẩu không cho con biết là ok. con xem nhiều cũng không tốt nhưng hè nắng nóng con ra ngoài còn dễ ốm hơn
Phuongnghi18
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuananhgt1987 Thế bác đăng ký lắp truyền hình này rồi đăng ký kênh phim hoạt hình cho các em xem thôi hoặc các kênh thiếu nhi ấy
18 Cỏ úa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phuongnghi18 Đúng rồi, trẻ em thì đăng ký gói dành cho thiếu nhi thôi, cũng nhiều gói tha hồ lựa chọn luôn
bạn lắp ths viettel đi, bây giờ đang có đợt giảm giá đó, mấy cái gói cước vod giải trí ý, nếu mà bạn đăng ký từ ngày 21 đến hết ngày cuối tháng là sẽ giảm chỉ còn 50% thôi đó, nếu mà cho trẻ con thì có cái gói thiếu nhi chỉ có 40k/tháng thôi, đó là chưa giảm 50% nhé
@Bí Bắp 20k một gói thì nhà nào không dùng cho được, thấy dạo này nhà mạng quan tâm đời sống của nhân dân quá
e thấy cái này đang được giảm giá 50% với tháng đầu tiên đăng kí đấy=)
Sao lại giảm 50% hả bạn, t mới đăng kí hôm qua vẫn trừ 100% cước mà
@NguyenVanTruong34 đầu tháng đăng kí thì không được giảm 50% đâu, từ ngày 21 trở đi mới đc
@NguyenVanTruong34 Mới có cái gọi là đc giảm từ 21/6 thôi mà bạn
nó chỉ áp dụng nếu đăng kí từ ngày 21 đến cuối tháng thôi bạn, đầu tháng thì vẫn trừ 100% cước như bình thường
@NguyenDangDuong39 bao h kết thúc chương trình khuyến mại vậy bác?
@NguyenDangDuong39 cái này nhiều người không biết nên cũng thiệt thòi nhỉ, quyền lợi đk hưởng khuyến mại mà không biết
levana
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NguyenDangDuong39 Hóa ra là đến 21 mới KM à bác, em tg KM từ BH thì tham gia luôn
ngoài gói thiếu nhi ra thì có gói nào được khuyến mãi nữa không mn?
@ThaiHoa89 có cả gói xem phim, rồi hài các thứ nữa mà =)) ThaiHoa89
hóng kinh nghiệm các bác
lắp vào nịnh bọn nhóc ăn rễ ẹt. bấm hoạt hình cho bno xem là bno cup đuôi ăn như cún bác ạ
sctv nhiều kinh hay mà nhiều phim bom tấn lắm
@Vũ Thái Đăng có cướp biển phần 5 chưa chế?
bọn trẻ con bây giờ mà có cái gì xem thì mấy chịu ăn ý
Cước bnhieu tiền 1 tháng vậy các bác?
Thông tin trên mạng bh tràn lan, cả xấu cả tốt, quảng cáo thì bon chen liên tục, dạy con trong thời buổi này cũng khổ nhể, không cho tiếp xúc thì sợ nó bị ngu mà cho nó tiếp xúc thì không lọc nổi thông tin...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019