Cách cài đặt SBSettings nhanh gọn hiệu quả nhất cho NEWBIES

iFoneOnFire
15/10/2010 11:45Phản hồi: 462
462 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oánh dấu phần này của bác hay quá
m đã cài thằng này ít nhất 3 lần. hơi khó sd so vs các pm khác.
lần này cố gắng nghịch ngợm mày mò tí,vừa vuốt vuốt cái gì bị respring 3 lần r. oải.
ko đc thì thôi vậy. híc
ae cho hỏi: nên cài thêm cái toodgle nào cho sbsetting.
và giới thiệu cho m vài cái theme đẹp tren cydia ko có phí với.
nhiều quá,xem ko xuể.
mong mn giúp đỡ
sao mình vao cydia để cài cái sb setting ra ngoai màn hình ma ko dc nhỉ
cài activatior việt vào đi ban,nhưng nó chỉ có tiếng việt khi iphone của ngôn ngử tiếng việt,activator ban có thể chọn lắc khóa màn hình nha.
hvtrinh91
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình hỏi bây h mình cài tất cả các phần mềm đều không hiện ở phần setting của iphone cả. một số có icon ở màn còn những phần mềm không có thì chịu không vào được. giúp mình với. mình mới dùng ip. máy mình là 3gs lock
denis_o
ĐẠI BÀNG
10 năm
các anh ơi , mỗi lần em mở máy là thanh bar nó xổ xuóng phải tắt mất công quá , các anh biết chõ nào tắt đừng cho nó xổ xuống không chỉ em với ..đa tạ
Bác cho e hỏi e lỡ tay remove actvator , sbsettings củng mất luôn giờ vào cydia sớt tìm không ra để cài lại , em đang chạy ios 6.1.2 iphone5

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
em moi cai lai may gio k co cydia cung k co sbseting ai co file cai cho e xin voi.
luanteddy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu sao mình cài remove backgroud sbsetting vài mà ấn để tắt ứng dụng ngầm xong kích dúp home 2 lần để kiểm tra vẫn ko thấy tắt. Máy mình 4s 7.1.1
luanteddy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu sao mình cài remove backgroud sbsetting vài mà ấn để tắt ứng dụng ngầm xong kích dúp home 2 lần để kiểm tra vẫn ko thấy tắt. Máy mình 4s 7.1.1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019