Cách đăng ký 3G gói M10 MobiFone cực tiết kiệm chỉ 10.000đ

dichvumobi
4/5/2018 4:38Phản hồi: 31
Cách đăng ký 3G gói M10 MobiFone cực tiết kiệm chỉ 10.000đ
Gói cước M10 Mobifone là gói cước 3G Mobifone giá rẻ nhất ưu đãi chỉ với 10.000đ khi bạn đăng ký gói cước M10 Mobifone bạn sẽ nhận ngay 50MB data tốc độ cao miễn phí sử dụng trong 30 ngày. Đây là gói cước 3G Mobifone rất tiện lợi vì cước phát sinh ngoài gói rất rẻ chỉ 25đ/50kb so với khi không đăng ký 3G Mobifone là 75đ/50kb.

Gói M10 Mobifone dành cho những bạn sử dụng mức độ ít trong tháng hay bạn luôn ở trong vùng đã có wifi, thỉnh thoảng mới dùng để 3G để đọc báo, check địa điểm bằng google MAPS khi đi ngoài đường… thì đăng ký 3G Mobifone gói M10 Mobifone chỉ 10.000đ sẽ tiết kiệm hơn rất nhiều so với bạn mở 3G và sử dụng gói M0: dùng chừng nào trả tiền chừng đó..

Cách đăng ký gói cước M10 MobiFone giá rẻ chỉ 10.000đ

• Bạn soạn tin nhắn: DT M10 gửi 9084
  • Chi tiết thông tin về gói cước M10 Mobifone:
  • Bạn sẽ có miễn phí 50 MB data tốc độ cao.
  • Hết 50 MB, data bạn sử dụng sẽ được tính với giá cước 25đ/50kB, luôn luôn truy cập được tốc độ cao.
  • Thời hạn sử dụng gói: 30 ngày kể từ thời điểm gói cước được đăng ký thành công.
  • Nếu bạn sử dụng trả trước thì cước sẽ trừ vào tài khoản chính, nếu bạn sử dụng trả sau thì sẽ cộng vào hóa đơn hàng tháng của bạn.

Hỗ trợ đăng ký và sử dụng gói cước M10 của Mobifone

• Gói M10 Mobifone sẽ tự động gia hạn sau chu kì 30 ngày của gói.
  • Nên kiểm tra data 3G Mobifone miễn phí còn lại bằng cách soạn: KT DATA gửi 999 (200đ/tin) để bạn có thể sử dụng mà không bị phát sinh thêm cước.
  • Để huỷ gói cước M10 Mobifone hay không muốn sử dụng nữa bạn soạn: HUY M10 gửi đến 999 (200đ/tin). Gói cước sau khi huỷ 3G M10 sẽ là gói M0 và nếu bạn dùng 3G thì cước phí sẽ là: 75đ/50kB.
  • Như vậy chỉ cần nhắn tin cú pháp đơn giản như trên bạn đã có ngay 50MB sử dụng trong 30 ngày với gói cước 3G Mobifone M10 giá rẻ. Nếu bạn có nhu cầu sử dụng 3G nhiều thường xuyên, bạn nên đăng ký gói cước 3G Mobifone trọn gói không giới hạn lưu lượng data như gói MIU Mobifone, MIU90 Mobifone, BMIU Mobifone… để sử dụng tiết kiệm nhất.

Chúc các bạn đăng ký gói M10 Mobifone thành công và sử dụng vui vẻ!!!!
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tri080975
ĐẠI BÀNG
6 năm
tải M090 hay mobifone next về máy tha hồ mà chọn mua gói cước
@tri080975 Sau khi tải bác có thể tham khảo các gói 4G Mobi, hiện tại đang nhân đôi dung lượng data đến hết năm 2018 nhé!
suty338
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tri080975 Chỉ có chuẩn
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói M10 thì em thấy chỉ phù họp khi chỉ đọc báo thôi, cước ngoài gói là 25đ/50 kb
@officials Bác có thể tham khảo các gói 4G hiện đang được nhân đôi dung lượng đến hết năm đó ạ
Frangela
ĐẠI BÀNG
6 năm
Còn nhiều gói không giới hạn giá mềm lắm, em dùng gói MIU cũng được mấy năm rồi
Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
@Frangela mấy cái không giới hạn nhưng hết giai đoạn tốc độ nhanh, thường theo gói 600MB,1G,1.5G,2G....thì nó chạy rất chậm, đọc báo còn thấy load chậm
nhanct
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jaywalk hạ băng thông thì chịu thôi vì có 600mb, mà em xem phim chất lượng 128/128 vẫn ok bác ạ
thomastn
TÍCH CỰC
6 năm
Mịa cái bọn mobi hut máu... kt data hay đk mới huỷ gia hạn nó đều charge.. có 50mb mỗi lần sài lại kiêm tra nó lại charge..
Ban.Mai.Xanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thomastn Có nhiều gói để Bạn chọn chứ có bắt đăng ký gói này đâu. Mình đang đc nhân đôi dung lượng gói 4G 70k nè-sướng vãi -nhưng chỉ sim 4G mới đc đăng ký thôi.
Jaywalk
TÍCH CỰC
6 năm
gói 4G 70k/tháng có 2G dung lượng
Ban.Mai.Xanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jaywalk HD70 là 2.4 GB chứ. Số mình còn đc nhân đôi dung lượng trong 4th lên 4.8GB này 😃😃😃
@Jaywalk Nếu bác may mắn là thuê bao được nhân đôi 4G thì bác sẽ được 4.8Gb thay vì 2.4Gb
Tổng đài này không phải của Mobifone nha các bạn. Đăng ký vậy nó hốt tiền huê hồng đó!
@nguyenly2016 Thời buổi kinh tế, các nhà mạng cũng phải hỗ trợ địa lý chứ bác
@dichvumobi Không ham. Vì đăng ký trên số tổng đài đối tác khi gặp sự cố khó giải quyết lắm!
gis
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenly2016 Có thể đk trực tiếp với Mobifone (số đt 999)
http://www.mobifone.vn/wps/portal/public/dich-vu/internet-data/internet-data-chi-tiet/mobileinternet/!ut/p/a0/04_Sj9CPykssy0xPLMnMz0vMAfGjzOJ9AnyMDN1NjLwNvH0NDRwdvY1cXAwcjYJNjfWDyzL1C7IdFQHhMG9d/
@gis Thì bởi. Mấy đại lý hay dụ đăng ký theo cú pháp kèm số đt của nó để hưởng hoa hồng
XxHungxX
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đừng đăng ký gói M10 nếu các bạn đang cần gấp trong ngày sử dụng 4g thì nên đăng ký gói D10 có 1.500MB tốc độ cao chỉ sử dụng trong ngày hết tự gia hạn không dùng nữa nên hủy ngày 10 ngàn đồng tha hồ mà dùng hết 1.500MB sẽ tính phí phát sinh Data các bạn nên lưu ý khi hết nhớ hủy là được nếu không cần dùng nữa xài thoải mái trong ngày.
Ban.Mai.Xanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@XxHungxX Cá nhân mình không vote gói giới hạn. Dùng smartphone hêt cả nên cứ không giới hạn mà phang, lỡ cái hết dung lượng quên tắt 3G thì nhìn thông báo cước ngất mất!
Frangela
ĐẠI BÀNG
6 năm
@XxHungxX hihi, không giới hạn 4G thì thải kể đến HD90 chứ,HD70 hết dung lượng ngừng kết nối
@Frangela bác có thể nói chi tiết hơn gói HD90 không ạ? gói này xài hết dug lượng thì vẫn xài được như miu đúng ko
nhanct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói HD90 ưu đãi sao bác @Frangela
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói này 90.000đ/ 30 ngày được 3.5Gb, hết dung lượng hạ băng thông. Vãn dùng tiếp được bác ạ
nhanct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tốc độ sau khi hạ là bao nhiêu bác ?
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
sau khi hết dung lượng tốc độ cao hạ băng thông xuống 256kbps/256kbps, tốc độ này thì dùng xem phim cũng ok nhé bác
Engadget
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đúng rồi HD thì hơi giậc, muốn dùng tôc độ cao thì đăng ký thêm gói MAX mà dùng
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gói max nhiu bác ?
Engadget
ĐẠI BÀNG
6 năm
tùy gói bác ạ, em thường dùng gói max35,35k được thêm 2G
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vậy hạn dùng của gói là bao lâu bác ?
Engadget
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hạn dùng dựa vào gói nền của mình bác ạ, gói nền hết hiệu lực thì cũng sẽ hết hiệu lục gói max luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019