Cách Hack Gem Clash Of Clans Cho iOs, Androi 2017

phongtulang01
17/2/2017 14:46Phản hồi: 7
Cách Hack Gem Clash Of Clans Cho iOs, Androi 2017
Có phải bạn đang muốn tìm hiểu về cách hack gem Clash of Clans nhanh chóng để kiếm gems trong Clash of Clans? Hiện nay, Clash of Clan là một trong những game rất thịnh hành, được đông đảo người sử dụng yêu thích. Bởi lẽ, game thu hút không chỉ nhờ vào đồ họa bắt mắt mà còn dựa vào cách chơi rất độc đáo, đa dạng, khiến nhiều người thích mê. Thế nhưng để sinh tồn và phát triển một cách nhanh chóng, bạn cần biết về nghệ thuật cách cày gem trong Clash of Clans này.

Cách Hack Gem Clash Of Clans Trong iOs, Androi
Giới thiệu về cách hack gem Clash of Clans

Để có thể kiếm gem trong Clash of Clans nhiều nhất có thể, tôi xin giới thiệu ứng dụng Freemyapps, một ứng dụng tuyệt vời để tìm thêm gem trong game. Công việc của bạn chỉ đơn giản là tải các ứng dụng được quảng cáo trên đó và xài thử, mỗi lần như vậy bạn sẽ được một số point nhất định. Sau khi đủ điểm, bạn có thể đổi iTunes Gift Card và nạp vào game. Đây là cách rất đơn giản để hack gem Clash of Clans.

Ưu điểm của FreeMyApps:

• Một trong những ứng dụng kiếm gems tốt nhất hiện nay, được rất nhiều người trên thế giới sử dụng
  • Freemyapps cung cấp lượng apps rất nhiều mỗi ngày để bạn có thể nhanh chóng kiếm điểm (Bạn còn có thể Fake IP các nước khác để kiếm thêm apps)
  • Nếu áp dụng đầy đủ các phương pháp, thủ thuật mình hướng dẫn, chỉ cần 2-3 ngày, bạn đã có thể có cho mình $10 đầu tiên rồi ^^
  • Có đội ngũ support nhiệt tình, luôn sẵn sàng hỗ trợ
  • Thiết kế đơn giản, dễ sử dụng
  • Có thể tham khảo cách cài đặt phía bên dưới

Cách hack gem Clash of Clans với hệ điều hành iOS

Bạn thực hiện hack gem với các bước như sau:
Bước 1: Truy cập vào đường link: http://m.freemyapps.com/share/url/f85ee627 (Nhận ngay 50 point thưởng, nếu không click vào, bạn sẽ không nhận được điểm thưởng này). Trình duyệt sẽ chuyển sang:

Cách Hack Gem Clash Of Clans
Bước 2: Khi vào được trang chủ của Freemyapps, chọn Get Started và tiếp tục chọn install

Hack gem trong Clash Of Clans

Hack gems Clash Of Clans

Quảng cáo

Cách hack Clash Of Clans​

Bước 3: Sau khi thực hiện xong các bước trên, bạn trở về ứng dụng FreeMyApps và bắt đầu tải các apps về và sử dụng trong khoảng 30s. Với mỗi apps, bạn đều sẽ nhận được một số điểm tương ứng, mỗi ngày đều có apps mới, nếu chăm chỉ thì việc kiếm $10 đầu tiên rất dễ dàng. Ngoài ra bạn còn có thể Fake IP để kiếm thêm apps nữa, tham khảo thêm bên dưới.

Kiếm Gem trong Clash Of Clans​

Bước 4: Sau khi đã đủ 3000 điểm, chọn vào Gifts bạn sẽ thấy 1 loạt các thẻ iTunes Gift Card code có mệnh giá khác nhau như thẻ 10$, 15$ và 50$. Một thẻ iTunes 10$ ứng với số điểm 3000. Khi cần đổi chỉ cần chọn vào thẻ đó rùi redeem sang code

Cách Hack Gem Clash Of Clans

Quảng cáo

Cách Hack Gems Clash Of Clans

Cách Hack Gem Clash Of Clan​

Sau khoảng 10 ngày bạn đã có thể có đủ điểm chuyển sang Gift Card mua cho mình 5 thằng dân:

Kiếm Gem trong Clash Of Clans

Cách hack gem trong Clash of Clan

Truy cập đường link dưới đây để có thể tham khảo thêm cách hack gem Clash of Clan của Androi cũng như cách Fake IP đơn giản để bạn tìm thêm nhiều apps nữa: http://cachhackgemclashofclans.blogspot.com/
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề nghị admin xoá ngay bài viết lừa đảo này nhé
Bác nói vậy là sao? Lừa đảo ? Mình chỉ chia sẻ cách cho bác nào muốn kiếm gems mà không muốn bỏ tiền thôi.
Ko bỏ tiền thì phải bỏ sức ra mà cày chứ s lại là lừa đảo?
@phongtulang01 Tiêu đề topic có liên quan gì đến nội dung bài viết không ?
Đây là số point mình kiếm được nhờ cày + giới thiệu người.
Em biết bác thử rồi nhưng không chịu cày thôi nhưng đừng nói em lừa đảo.
namhung1987
ĐẠI BÀNG
7 năm
đây không phải là hack mà là một chiêu kiếm tiền từ viêc xem quang cáo. thời gian cày lấy 10$ đó đi làm việc có ít chúc đi. thật đấy! 10$ 20$ đâu có to lắm đâu. chơi game là một cách giải trí đừng căm đầu vào nó quá.
aloveice
ĐẠI BÀNG
7 năm
tiêu đề ko liên quan gì tới bài viết nếu chỉ cách kiếm điểm mua gem thì đã khác , bạn có hiểu ý nghĩa từ hack ko mà ghi thế ?
@aloveice Tiêu đề bạn ghi không liên quan rồi. Nên sửa lại: "Cách kiếm gem cho Clash of Clan miễn phí và dễ dàng" chẳng hạn. Nếu nhắc đến hack tức là bạn sử dụng inapp purchase nhưng lại không tốn một xu nào (như xài lucky patcher hoặc freedom) và cái này được xem là illegal - bất hợp pháp trong khi việc cày ads để kiếm tiền nạp gem thì hoàn toàn hợp pháp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019