Cách Root Gionee GN800

gia khang
17/2/2013 15:38Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cần bán gấp em này không lỗi trầy xước sơ sơ ai cần mua thì pm
@ku rom bao nhieu vay
@phamthaotpdn Bạn nói giá thử xem đang bán con đây để mua lại sky a820 cũ ấy mà
mọi người ơi, máy e không root đc. tải phần mềm, cài đặt debugging rui. lúc ấn số 3 rồi enter mà chẳng thấy màn hình đt báo gi cae. ai biết khắc phục giúp e với. máy ko rôt dug chan lm. thanksss
gia khang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn tải thêm 91pcsute android cho pc để có driver cho gn800 nhé

Cát Phong
jangj
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bro ơi! Muốn xóa hết dữ liệu trong máy thì mình cần làm ngư thế nào thế bro giúp với !
Các bác cho e hỏi bây giờ quên mật khẩu khóa màn hình máy GN800 mà ko có gmail thì phải làm thế nào
hả các bác ?
Pó tay
gia khang co rom gn800 4.1 ak ???
gia khang
ĐẠI BÀNG
11 năm
chua co dau ban oi
y kien 1 chut ve huong dan root may gn800 nen huong dan cu the 1 chut moi nguoi thuong bi vuong o cho driver neu co link hoac phan mem da ..... thi cang tot :p khoi mat cong hoi di hoi lai 1 van de (lap dang bi hu hok lam an gi dc chi xin kien chut)
Untitled.png Cho mình hỏi trên điện thoại cái này để hở ra ngoài để làm gì ?
Máy mình đã bị rớt nước mấy lần , bây giờ nó nhanh nóng máy khi xem video và thường tự động cúp nguồn, restart => bị đơ khi lên logo . tháo pin mở nguồn không lên . nhưng khi mình mở máy ra , tháo cái capble này (hình dưới) ra rồi gắn lại thì mới khởi động lại bình thường . các Bác cho em hỏi máy em bị sao và có cách khắc phục nào không . Cảm ơn các bác nhiều ! 23.PNG
minh moi tim duoc ban rom stock up bang flash tool anh em co lo ray thi dung nha http://www.pakleets.net/Thread-QMobile-Noir-A11-Root-CWM-TWRP-Recovery-Unbrick-And-Stock-Rom dang ki not tai khoang roi tai ve
Cho mih hoi con nay voi con lumia 520 ngan gia nen mua con nao vay ad ? Mong duoc su chi giaoo cua cac ban da dug roi ,
bạn nào không biết root thì đem máy vào trung tâm chính hãng họ làm cho: gioneevietnam.com (địa chỉ trong link)
chủ topic cho hỏi, tại sao máy mình r00t xong rồi mà không gỡ được NQ anti virus nhỉ? Trước làm 1 lần thì được, giờ ko được. Hay là mình nhầm bước nào??
gia khang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bộ_Đội_1984 Vậy là chưa root được. Khi root thành công thì phải có super su.
Không biết còn ai quan tâm bài này không .. nếu có thì hướng dẫn mình cách root máy với .. máy chậm lắm rồi :😔
gia khang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huuhoney Còn chủ thớt đây giờ bạn làm sao mà không được?
Còn ai dùng em này k? E hỏi tí!
gia khang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vỹ hiệp Vụ gi
Khi chưa root liệu có cài đc cwm không bác? E inbox yahoo bác mà k phản hồi
gia khang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình không xài yahoo nữa nhé. Cài cwm ko cần root đâu bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019